Kiếm ít nhất 5$ với Dollasincome

vietcoder

Junior
Reactions
642
MR
0.043
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nếu ai đã dính Scam rồi thì comment tại đây luôn để cho mọi người cúng biết.

Còn ai quan tâm thì
hãy để lại Email mình sẽ gửi mail vào buổi tối hàng ngày. Mình viết lại cũng là do nhiều người yêu cầu thôi. Thực chất là cũng ko có thời gian chơi nên đã bán nick rồi.

Mail của mình tên là "
Việt Coder" hoặc "Share 4s" hoặc "VietAK.Net". còn lại sẽ là lừa đảo để tuyển ref cả nhé. Bài hướng dẫn của mình lần này khác hoàn toàn mục đích của lần trước. Ai quan tâm thì để lại mail và đợi nhé.

- Proof thì bạn xem lại post trước của mình tại đây:

https://mmo4me.com/threads/kiem-it-nhat-2-cho-nguoi-moi-meo-huong-dan.197267

chơi cái này cũng dể làm mấy cái nhiệnm vụ , mình chơi đc 10 đô rồi , tham khảo mấy trang nước ngoài nói nó scam rồi nên bỏ , còn ai nói chưa scam showw rof mình xem

chơi cái này cũng dể làm mấy cái nhiệnm vụ , mình chơi đc 10 đô rồi , tham khảo mấy trang nước ngoài nói nó scam rồi nên bỏ , còn ai nói chưa scam showw rof mình xem
nói nó scam thì không phải nhưng nó pay thì rất vớ vẩn, mình redem 20$ nó kêu hết tiền để trả chỉ có thể rút 7$ nhấn rút 7$ 3 ngày sau nó gửi cho 2,8$ chả hiểu gì hết

nói nó scam thì không phải nhưng nó pay thì rất vớ vẩn, mình redem 20$ nó kêu hết tiền để trả chỉ có thể rút 7$ nhấn rút 7$ 3 ngày sau nó gửi cho 2,8$ chả hiểu gì hết
chuẩn. pay hơi linh tinh 1 chút. mình vẫn rút đều. nhưng công việc nhiều nên bỏ. thấy bảo 5 lần pay thoải mái :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week