kiếm tiền bằng cách comment và post bài

langbiangx

Banned
Reactions
506
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Makemoneyonlinetalks là một website mới cho phép chúng ta kiếm tiền với hình thức paid to post, đơn giản là bạn được trả tiền để post bài cũng như reply tại đó, các bài viết tại Makemoneyonlinetalks phải viết về các chương trình kiếm tiền trên mạng: paid to click, paid to upload, get paid to… các chương trình HYIP, autosurf, forex. Bạn nhất thiết không được spam, nếu không sẽ dẫn đến bị khóa tài khoản, số tiền tố thiểu để yêu cầu thanh toán qua Paypal 2$ , số tiền bạn kiếm được cho mỗi bài post khoảng 0.02$ đến 0.05$ còn tùy thuộc vào số người xem bài viết cũng như lv hiện tại của bạn.
Bạn click http://makemoneyonlinetalks.com/member.php?action=register&uid=364 để đăng ký
chắc các bạn đều biết đăng ký rồi nên mình ko nói dài dòng nữa
khi bạn đăng nhập thành công hãy post bài hoặc comment để đc $
Bạn hãy lưu ý mục Get paid to mình đã khoanh tròn ở trên, đây là mục dễ kiếm tiền nhất, bạn nên tìm và post bài cũng như reply về các trang web ptc, vì số lượng các trang ptc ra hàng ngày rất nhiều nên có thể nói là “chém” dễ dàng hơn các mục khác, trước khi post 1 bài bạn cũng phải search xem site ptc đó đã có người post hay chưa, nếu post trùng sẽ bị cảnh cáo. Lưu ý là ngôn ngữ nhất thiết phải là tiếng anh và tiêu đề bài viết có dạng domain – domain.com
ủng hộ mình nhá. chúc các bạn kiếm đc nhiều tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,146
175,501
Latest member
Hatien28

Most discussed of week

Most discussed of week

Back