Other Kiếm tiền bằng chính điện thoại di động của mình

Reactions
42
MR
0.002
VÀo ngày 11/11/2011 sắp tới thì có 1 trang bên nước ngoài mở ra dịch vụ quảng cáo kiếm tiền bằng điện thoại. Chính vì thế khi bạn tham gia vào thì có thể kiếm tiền bằng chính điện thoại thân yêu của mình (Rất may là chấp nhận cả number phone của Việt Nam)

.Chương trình này đề nghị bạn nhận 5 tin SMS một ngày ---> Trả bạn tiền.

Khi bạn mời được một người --->bạn có thêm 1.5$/tháng.

Bạn hưởng tới Ref level 10.

Bạn thử nghĩ xem,ở Vn có khoảng 40 triệu thuê bao,chẳng nhẽ bạn không thể kiếm nổi 100 người?100 người đó sẽ mời được bao nhiêu nữa?

Nếu bạn dùng 2 máy di động,mỗi máy 2 sim,gia đình bạn có thêm 4 người dùng di động nữa,vậy là bạn có 8 Ref rồi.

Hiện tại thanh toán qua Visa/Master Card.
Các hình thức thanh toán khác(PayPal hoặc AlertPay),Min Pay,Ngày chờ Pay sẽ có cập nhật khi site chạy chính thức vào ngày 11-11-11
Nguồn flat.vn

Nhấn vào liên kết dưới để đăng ký nha, cơ hội nhận được 150$/1thang
http://trantruonghieu.TextCashNetwork.com

các bạn lưu ý phải có người giới thiệu mới tham gia được, để sôi động mình sẽ bn 0.05PP qua cho 10 bạn đầu tiên đăng ký dưới ref của mình nha
Đăng ký để lại id và tk PP

reply tin nhắn của nó có tốn tiền không bạn, mình sợ reply một cái tốn vài chục ngàn thì chết

Ban oi trang nay bao gio thi hoat dong vay?
Ngay 11-11-2011

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

2500VNĐ nhé!
Hinh nhu the

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

> ID Number: 110003164
> Name: tha ng
> E-mail Address: [email protected]
vao bao danh de minh bn

ngày 5 tin reply 5 lần mất 12.500k a? 1 tháng mất 375.000k. trong khi đó hưởng ref được 1.5$/1th/1ref. Chẳng khác gì mấy cái hình thức đa cấp lừa đảo, lấy tiền người dưới đưa cho người trên còn còn lại bọn nó hưởng hết. Người nào ở trên có lợi, ở dưới thì chịu thiệt. Mình nói vậy đúng không các bạn.

Gì.Phải chủ thớt không đó!

không thấy nút Sign up ở đâu hết :(

kéo xuống phía dưới nhấn vào chữ register chỗ step 1 ak rồi điền thông tin vào là đc

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 03:41 PM ----------

ngày 5 tin reply 5 lần mất 12.500k a? 1 tháng mất 375.000k. trong khi đó hưởng ref được 1.5$/1th/1ref. Chẳng khác gì mấy cái hình thức đa cấp lừa đảo, lấy tiền người dưới đưa cho người trên còn còn lại bọn nó hưởng hết. Người nào ở trên có lợi, ở dưới thì chịu thiệt. Mình nói vậy đúng không các bạn.
Đâu có replay 5tn đó đâu ḅan

Last edited by a moderator:
Không có ai đăng ký hết hả, hixhix:binhsua45:

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

uuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week