New Kiếm tiền bằng lượt tìm kiếm và mời người sử dụng

proteenboy

Newbie
Reactions
2
MR
0.047
Mô hình này có vẻ khá mới mẻ và mình chưa tìm thấy bất cứ điều gì ở đâu có mô hình này.
Giới thiệu sơ qua một chút thì mô hình này cũng như PTC, Nó là dạng bot telegram, một goole thu nhỏ trong ứng dụng telegram.
Với con bot này, nó có thể tìm kiếm mọi thứ liên kết trên tele ví dụ như phim, ảnh, ca nhạc, hội nhóm, tải tài liệu vv..
Vậy thì bạn sẽ phải làm gì để kiếm tiền với nó, rất đơn giản thay vì người dùng click vào quảng cáo thì người dùng sẽ phải tìm kiếm trên con bot này, từ đó bên kia họ sẽ đuổi quảng cáo vào đầu và cuối cùng 1 lần tìm kiếm và như thế họ sẽ trả tiền cho chúng ta
Bước 1. Bạn hãy đăng ký theo link ref để hỗ trợ mình : Link
Bước 2. Sau khi đăng nhập, bạn sẽ tìm thấy link ref của mình để quảng cáo cho người khác.
Bước 3. Cách vận hành và kiếm tiền từ nó.
- Trực tiếp : Khi giới thiệu người khác sử dụng bot bạn được 0,08$/ 1 người. Và mỗi người tìm kiếm con bot này, bạn sẽ nhận được 0,0036$
- Gián tiếp : Đó là bạn có một nhóm ở trên tele và phân bổ bot này vào. Người dùng chỉ cần nhập từ khóa và bot trả lời ngay trong nhóm, bạn cũng nhận được 0,0036$
Rất đơn giản. Mình đã rút tiền ở đây nên muốn giới thiệu cho mọi người biết đến nó.

Vì đây là bot của trung của nên nó hỗ trợ tiếng anh và tiếng trung là chính.
Mức lương tối thiểu là 50$ - Phí dịch vụ là 3$
(Nếu bác nào có ý định cheat thì đừng vì acc ảo telegram ko có tên nó sẽ ngay lập tức trong ghi chú) (Cộng đồng của nó hơn 6 triệu người rồi)
Trong 10 ngày mình giới thiệu được hơn 700 người và rút được 56$ trả tiền bằng USTD Qua ví ảo binance
Mọi thắc mắc gửi tin nhắn vào hộp thư cho mình.
Hãy cùng kiếm mình tiền người tàu làm giàu cho bản thân nhé.
Và đây là bằng chứng toán thanh toán của mình

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week