Got Paid Kiếm tiền cực đơn giản bằng cách search trên mylot.com

forthebest68

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Chào các mem, mình vừa nhận được payment từ mylot nên lên đây chia sẻ ngay cho anh em.

Trang này rất uy tín, anh em có thể tìm nó trong elite site trên ptc-investigation.com. Quá trình đăng kí rất đơn giản, các bạn theo link sau:

http://www.mylot.com/ (ủng hộ chủ thớt)

hoặc http://www.mylot.com/ (không ref)

Có 3 cách kiểm tiền chính trên mylot:

- Post bài. mỗi bài đạt yêu cầu (đúng nội dung, không spam, dài ít nhất 4 câu) được tối thiểu 0.01$.
- Làm nhiệm vụ, chủ yếu là writing
- Search. Bộ máy tìm kiếm tìm khá chính xác và thông minh. Bình thường tôi chỉ hay tìm facebook, mp3 zing, perfectgirl, ola...không nhiều và cũng không cần tìm kiếm loạn lên để được reward đâu. Thu nhập cũng khá và chả mất gì, so với việc click ad đơn thuần thì cái này khá hào phóng. Anh em xem một số thống kê thu nhập sau sẽ rõ:

Thưởng hàng ngày luôn :D

Của tháng này nè.

Coi như đóng góp ít tiền uống nước cho anh em. Nếu thấy hữu ích thì thank nhá

Bao nhiêu $ là rút được vậy ạ ?

Minpay là 10$ nhé.

Ít thông tin quá, cụ thể giá cả mỗi lần search là nhiêu ?

Cái này không phải là thanh toán theo lần search (vì như vậy dễ spam search mà), nó ở dưới dạng reward. bạn có thể xem thống kê thu nhập trên để biết thêm nhé

Last edited by a moderator:
có nên thêm vài cái hình minh họa thao tác để dễ câu ref không pro ơi he he

mylot là một trang mạng xã hội là chính, nếu bạn khá ngoại ngữ thì lên đây chat chit vừa bổ ích vừa có tiền. nói thật là facebook mình chỉ lên ngắm ảnh các em thôi chứ có 5000 fr mà chỉ thân độ chục người, nhiều khi thấy Fb tào lao thế nào ý.
cách kiếm tiền bằng search là đơn giản nhất, thích hợp với mọi người. nếu cần hướng dẫn gì thì bạn cứ hỏi cụ tỷ nhá.
nếu bạn đã từng chiến PTC thì mỗi tháng ko kiếm nổi 1.5$ đâu mà click mỏi tay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom