Spotlight Kiếm tiền cùng CashCrate 1.25$ mỗi ngày

vienxu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Sau khi sử dụng các cách kiếm tiền khác nhau, tôi nhận ra rằng, thực sự có rất nhiều cạm bẫy. Tôi đã thử làm nhiều việc, từ click banner quảng cáo, lướt web kiếm tiền,… Nhưng rất không may, tất cả đều là lừa !

Nhưng không phải kiếm tiền online là không có khả năng. Và tôi muốn giới thiệu cho các bạn, một trong số các lựa chọn đó – cashcrate đầu tư thích hợp. Và họ kiếm được hàng triệu đô.

Và chính vì bạn góp phần để họ kiếm được số tiền khổng lồ đó, bạn xứng đáng được trả công. Số tiền trả công, đương nhiên, không thể giúp bạn trở nên giàu có, nhưng cũng là một nguồn thu đáng kể cho bạn.

Đầu tiên, hãy tạo cho mình một tài khoản với liên kết cashcrate. Sau khi nhập các thông tin cần thiết, bạn đã sẵn sàng trở thành một nhà tiêu dùng thông thái rồi đấy.

Có nhiều cách để kiếm tiền vớ cashcrate. Thực ra tôi muốn nói rằng bạn có ba tùy chọn mà bạn có thể sử dụng tuỳ theo sở thích: Cash Offers Nghiên cứu Khảo sát ý kiến và giới thiệu. Tôi thấy rằng, với nhiều sự lựa chọn, bạn có nhiều cách để làm tăng tài khoản của mình, cũng như kiếm được một số vốn kha khá vào cuối tháng.

Hãy để tôi chỉ bạn làm sao để kiếm được tiền. Bạn bấm vào liên kết khảo sát để bắt đầu trả lời một vài câu hỏi khảo sát. Một khi bạn đã hoàn tất các cuộc khảo sát ,bạn bấm vào nút submit. Tài khoản của bạn sẽ nhận được một số tiền tương ứng, thông thường là sau 24h.
Tôi nhận ra rằng, việc làm các khảo sát nói chung và làm ở cashcrate nói riêng, thực sự là một cách dễ dàng, thuận tiện để kiếm tiền. Đương nhiên, số tiền bạn nhận được tuỳ thuộc vào công sức bạn bỏ ra. Không ai cho không ai cái gì.
Và nên nhớ, chỉ nên đăng ký 1 tài khoản/ 1 đừơng truyền. Vì nếu bạn sử dụng nhiều tài khoản một lúc ( đơn giản vì muốn có nhiều tiền – điều quá dễ hiểu), thì rất dễ bị khoá. Và lúc đó, bạn sẽ mất trắng. Không nhận được đồng nào đâu!

Các tùy chọn tiếp theo là các cuộc điều tra nghiên cứu. Bạn có thể có bằng cách nhấp chuột tab cùng dòng tiền mặt được cung cấp trên và sau đó nhấp đi . Cứ 24h, bạn có thể nhấp chuột và kiếm tiền ở đầy 2 lần. Bạn cũng có thể rack lên một số các cuộc điều tra tiền thưởng mà thường được thay đổi mỗi 5 ngày hoặc lâu hơn.

Cách cuối cùng để giúp bạn kiếm tiền là giới thiệu. Bạn giới thiệu càng nhiều, số tiền bạn nhận được càng lớn. 20% trên tổng số doanh thu của cấp thứ 1 ( những người được bạn giới thiệu) sẽ được tính cho bạn. Và đối với cấp 2 ( những người đó giới thiệu thêm ngừoi khác) , bạn nhận thêm 10%. Quá tốt phái không nào Trên màn hình chào đón bạn sẽ thấy một liên kết nói rằng giới thiệu . Nếu bạn click vào nó bạn sẽ thấy những url mà bạn có thể cho những người bạn giới thiệu một khi họ đăng ký hệ thống sẽ lo phần còn lại. Đó là một quá trình rất đơn giản và tài khoản của bạn sẽ tiếp tục thăng tiến.

đăng kí nó bonus cho 1$ mà minpay tận 20$

Ngu mà còn làm như khôn lắm. Ở mĩ mới đc nó trả tiền = check chứ làm éo gì có vụ nó pay. :binhsua51: Chỉ pay paypal cho những ai ở đó thui :binhsua43:

site này 1 thời thao thức vì nó,chưa dc xu nào,nó là site offer,nhưng hình như nó là của mỹ chứ vn thì món,nó trả bằng sec và phải có scan cnnd mới pay cho bạn,bạn có bạn nào bên mỹ thì hãy làm,kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week