Help Kiếm tiền cùng Firecash thôi anh em ơi!

firecash123

Verified
Reactions
179
MR
0.006
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình vừa dạo qua trang firecash, thấy đợt này trang này làm ăn phát đạt quá
Mình giới thiệu cho các bạn.
Xin các cao thủ chỉ giáo kiếm tí cháo!!!

Last edited by a moderator:
sao ko share cách chơi vậy chủ thớt !! phải hướng dẫn cho em chơi mới biêt đc chứ ? hay chỉ là post lên để tìm người hướng chẫn chơi thế ???

sao ko share cách chơi vậy chủ thớt !! phải hướng dẫn cho em chơi mới biêt đc chứ ? hay chỉ là post lên để tìm người hướng chẫn chơi thế ???
Chắc là thế đấy ;)), FC giờ muốn ăn được thì phải đc protect + tut chiến làm cho flaud thấp nhất có thể. Up cho pro vào chém gió. Không hi vọng được share vì pro FC mà share thì coi như toi bát cơm. AE VN mà có tut cheat thì tan nát site liền.
Mọi người đừng chém vì quan điểm trên của em nhé!!!

Chắc là thế đấy ;)), FC giờ muốn ăn được thì phải đc protect + tut chiến làm cho flaud thấp nhất có thể. Up cho pro vào chém gió. Không hi vọng được share vì pro FC mà share thì coi như toi bát cơm. AE VN mà có tut cheat thì tan nát site liền.
Mọi người đừng chém vì quan điểm trên của em nhé!!!

Chuẩn luôn :m131:
Hôm bữa vừa share 1 tí, các bạn cheat mạnh quá, mấy hôm sau không cheat được nữa, ngày >80$ mà giờ còn hơm đủ tiền ăn sáng :m040:

Chuẩn luôn :m131:
Hôm bữa vừa share 1 tí, các bạn cheat mạnh quá, mấy hôm sau không cheat được nữa, ngày >80$ mà giờ còn hơm đủ tiền ăn sáng :m040:
Bác có tut share em với, em không share ai nữa đâu, làm mà ăn ngon sẽ chia % số $ làm được với bác. Em cần ngày 5-10$ thui mà khó quá @@!. Trước chiến ngày hơn 5$ mà bị nó banned rồi :(.

kim cương đây , share đi anh ơi

Site này cũ rồi... chẳng có gì mới:binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week