Kiếm tiền ổn định hàng tháng với Publiboom

1987vanthanh

Legendary
Verified
Reactions
552
MR
20.139
$75.00
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook

Trước khi bắt tay vào kiếm tiền với Publiboom! bạn hãy đọc kỹ những lời sau đây và quyết định có kiếm tiền được với Publiboom hay không nhé!
– Phải click Quảng Cáo tới khi đủ 10.000 Creditos bạn mới có thể rút tiền. Nếu làm chăm chỉ các bạn có thể kiếm 10.000 Creditos trong hơn 10 ngày.

- Sau khi đã đủ 10.000 Creditos thì HÀNG THÁNG bạn sẽ được chi trả 10$, nếu muốn hơn nữa thì chiến tiếp để kiếm thêm Creditos rồi chuyển Creditos sang Bonos. Với 10.000 Creditos = 1 Bonos = 20$. Giới hạn cho thành viên Free là 2 Bonos mỗi tháng, nếu các bạn muốn làm thêm nữa các bạn có thể nâng Cấp lên Thành Viên Đồng để tăng số Bonos lên thành 5. Và cứ mỗi cấp bậc tiếp theo các bạn sẽ được tăng thêm 5 Bonos.
Mổi Creditos sẽ k mất đi mà còn lại mãi..các tháng sau bạn k làm vẫn đc tiền lợi nhuận với các Creditos đó.
-Trong 30 giây bạn kiếm được 0.7 Creditos, Để có được 10.000 Creditos bạn cần phải có tính kiên nhẫn. Nếu không đủ kiên nhẫn bạn không nên chơi tốn thời gian.
-Trước khi đủ 10.000 Creditos thì rất chán nhưng sau khi đã đủ điểm thì bạn không cần làm gì thì HÀNG THÁNG vẫn có được 20$ hoặc 40$ với bạn nào chăm chỉ.
-Nếu có vốn khuyên các bạn nên nâng cấp lên để có thể nhận được 50$ mỗi tháng. Với 145 $ để nâng cấp thì chỉ sau 1 tháng là các bạn có thể hòa vốn và từ đó bắt đầu tính lợi nhuận.

-Site thanh toán tự động qua PAYPAL, duy nhất 1 lần vào ngày 1 đầu mỗi tháng, và mất khoảng 4-5 ngày để tiền về tài khoản PayPal của các bạn.

-Cần phải kiếm ít nhất 10.000 Creditos để đổi thành 1 Bonos thì bạn mới thể rút tiền (chỉ cần kiếm tháng đầu tiên. sang tháng thứ 2 nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền hơn thì lại click PTC tiếp, còn nếu ko click nữa thì vẫn còn 1 Bonos và có thể auto rút tiền vào tháng tới

1 Bonos = 20$ và có thể thời gian tới sẽ tăng lên. Theo lợi nhuận của site. Trang này mô hình hoạt động giống y như site : http://backoffice.anuntiomatic.com
Sau 1 thơi gian hoạt động 1 Bonos của site này đã lên 100$.. Nhưng site này giờ k chấp nhận thanh toán qua paypal mà chỉ cho thanh toán quá ngân hàng thủ tục đk thanh toán phức tạp hơn trc nhiều.

FAQ: Câu Hỏi thường gặp
Tôi có thể kiếm bao nhiêu $ một ngày với Publiboom?
– Kiếm bao nhiêu một ngày là tuỳ thuộc vào bạn. Bạn làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít.
Một ngày tôi có thể xem bao nhiêu quảng cáo/ click ?
– Số click/quảng cáo một ngày là vô hạn, nên các bạn thoải mái chiến nhé
Một máy tính chiến được bao nhiêu tải khoản ?
– 1 và chỉ 1 tài khoản thôi nha các bạn
Mình có 2 máy tính, nhưng chung 1 đường truyền mạng, vậy mình chiến được 2 tài khoản không ?
– Không bạn nha, 1 máy tính + 1 đường truyền mạng chỉ được 1 tài khoản
Tôi có thể dùng 2 account để kiếm nhiều điểm hơn được không?
– Hoàn toàn không bạn nhé.

Đk xong bạn bấm vào đây để làm việc :

rùi nhập mã captcha :

Vậy là xong.
Hiện site mới ra đời vào tháng 10..mình mới làm nên chưa có proof sau này có sẽ update lun.
Đây là link ref của mình mong sẽ đc các bạn ủng hộ : http://www.publiboom.com/?r=1806thanh1
Ai ref của mình thì mỗi click của ref mình nhận đc 0.15 Creditos. Mình sẽ bonus 50% số creditos đó cho ai ref đến khi max Bonos thì thôi. Nhiều lúc bấm quảng cáo nó k hiện 30s đếm ngược do lỗi load của serve ai ref của mình ..mình sẽ bảo bạn cách khắc phục để xem nhanh hơn.
trc hết các bạn choi free thui nhé..đừng ai Dep zô vội tháng sau co proof thì tính tiếp ^^ . Mình cũng k muốn ai bị rủi ro cả .
Chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền
Cảm ơn đã đọc !

Last edited:
Giống anun, có ai rút được đâu. Rõ là rầm rộ, cuối cùng bỏ hết
trang http://backoffice.anuntiomatic.com đã nhiều ng rút đc rùi bạn ah..nhung có 1 thời gian nó bảo trì vì bị cheat nhiều quá..xong bảo trì no k cho thanh toan qua paypal mà chỉ chấp nhận thanh toán qua ngân hàng. bạn Search google trang đó thì thấy cả đống proof lun

:D mấy site kiểu bảo làm lần đầu rồi mấy tháng sau vẫn được trả tiền thì ko thọ được đâu, thử nghĩ nó lấy tiền đâu ra mà trả

trang http://backoffice.anuntiomatic.com đã nhiều ng rút đc rùi bạn ah..nhung có 1 thời gian nó bảo trì vì bị cheat nhiều quá..xong bảo trì no k cho thanh toan qua paypal mà chỉ chấp nhận thanh toán qua ngân hàng. bạn Search google trang đó thì thấy cả đống proof lun
ngân hàng nào mà thanh toán, chờ dài cổ luôn nè, làm thêm cả thẻ payoone j nữa mà có đâu, ngán thể loại này rùi

quá hấp dẫn :D

ngân hàng nào mà thanh toán, chờ dài cổ luôn nè, làm thêm cả thẻ payoone j nữa mà có đâu, ngán thể loại này rùi
Trang này mới ra lên vẫn an toàn còn http://backoffice.anuntiomatic.com nó lên tới 100$=1bonos ..nó vẫn thanh toán 1 thời gian đến khi bảo trì update phiên bản mới thì bị trục trặc..còn trang này moi ra 20$=1bonos lên mình nghĩ nó còn lâu nữa mới nát

:D mấy site kiểu bảo làm lần đầu rồi mấy tháng sau vẫn được trả tiền thì ko thọ được đâu, thử nghĩ nó lấy tiền đâu ra mà trả
Trang http://backoffice.anuntiomatic.com từng làm mưa làm gió 1 thời ..rất nhiều ng đã từng kiếm nhiều tiền với nó..giờ nó nát cũng hơi tiếc nhưng trang này mới ra lên các bạn yên tâm..nó còn lâu nữa mới nát

Tham gia mấy nhóm Aun trên FB có bác nào rút đc đâu, nó tìm mọi lí do để trì hoãn rồi spam. Còn Proof trên Google ai biết đc là thật hay giả?

Nghe có vẻ hấp dẫn nhưng đúng là nếu thì thì nó lấy đâu tiền trả nhỉ =.=!

Tham gia mấy nhóm Aun trên FB có bác nào rút đc đâu, nó tìm mọi lí do để trì hoãn rồi spam. Còn Proof trên Google ai biết đc là thật hay giả?
nhìn ảnh là biết mà bạn..trang Anuntiomatic mới ra nó cũng chỉ 20$=1bonos đến khí lên tới 100$=1bonos thì nó bắt đầu nát vì số tiền phải trả quá lớn..còn trang này giờ mới ra lên bắt đầu chỉ có 20$=1bonos khi nào lợi nhuận nó lên tới 100$ thì chắc lúc đó nó mới nát @@

nhìn ảnh là biết mà bạn..trang Anuntiomatic mới ra nó cũng chỉ 20$=1bonos đến khí lên tới 100$=1bonos thì nó bắt đầu nát vì số tiền phải trả quá lớn..còn trang này giờ mới ra lên bắt đầu chỉ có 20$=1bonos khi nào lợi nhuận nó lên tới 100$ thì chắc lúc đó nó mới nát @@
:D fake proof là chuyện quá đơn giản, cứ nhìn mấy web ptc là biết, scam mà proof vẫn đều đều

:D fake proof là chuyện quá đơn giản, cứ nhìn mấy web ptc là biết, scam mà proof vẫn đều đều
Trang của mình làm đây mới ra thấy khá đẩy đủ mọi thứ cả tên tuổi địa chỉ google map..mình k nghĩ nó làm 1 trang hoàn thiện và đẩy đủ vậy chỉ để sau vài tháng Scam đâu..tin là nó sẽ còn tồn tại đc lâu mới nát

đầu tư 145$ àh nếu nó mà bán scam là buồn lắm đó
Mình nghĩ trc tiên lên choi free đã đc pay rùi sẽ đầu tu sau...trang nay moi ra nên nó phải sinh lãi lên đến 100$=1bonos thì nó moi so no scam gio moi chi co 20$=1bonos thi k lo đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week