Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Con La Redoute thì đăng ký bằng Facebook xong vào nghịch nghịch 1 chút t nghĩ là đc, Liligo thì hnay t vừa thấy nó hiện lại nhg t chưa làm lại thử. C nên đăng nhập = facebook ở các app yêu cầu login để dễ đc + point hơn

Solstice Arena

Con này ở store Newzealand, hoặc c down luôn tại link này :)
http://store.heaveniphone.com/2013/05/solstice-arena-iphone.html

Last edited by a moderator:
mình thì từ huqa h chưa đc 1 app nào bên US, có mỗi cái hotels bên Ý đc 100pts. 2k7 pts r cố up thêm 300pts nữa thôi làm cái proof r đổi qua máy mới làm ref cho thớt :))

Uh, có j bạn cứ pm mình nhé :). Thi thố như dở hơi, tình hình là ko có học bổng cho ae rồi :-<

vừa reg Tap. Cái này cứ phải chơi game thắng mới đc à!? @@
Chỉ là khi muốn rút về thì bạn phải chơi thắng 1 trò chơi, trò này chơi thua cũng đc, ko sao cả, miễn là thắng thì mới có thể rút về, đơn giản mà :D

Bạn định ref FP à, nếu bạn muốn ref lại thì có thể xóa icon FP trên Home screen, delete cookie của Safari rồi sau đó vào lại = link ref của mình, mình chưa test ko biết có đc ko nữa, nhg sẽ mất hết số point hiện có nên bạn cần làm đủ min pay đã rùi hẵng thử nha ;)

Bạn ơi xài VPN One Click có ít off quá mình định mua HMA về xài nhưng ko biết cách dùng nó cho Iphone bạn giúp mình nha thanks inbox nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom