Solved kiếm tiền từ chiếc card VGA của bạn ????!!!^____^

Status
Not open for further replies.
đào BTC, còn cách đào tự xử vì mình k biết

Upvote 0
có ai ko hay hết người rồi

Upvote 0
hóng nào VGA card tôi đang rảnh tới 1 GB DDR3 ram có quạt tản nhiệt nữa khỏi cần nóng VGA card

Ai có chỉ anh em cái nha

Ai đọc rồi đá topic lên cái

Upvote 0
hình như Dùng VGA đào BTC thì các cậu Xác Định đi Nhé Đạo phải có Riêng 1 dàn máy dùng để Đào Card mau Die lắm với lại Tiền Điện thì xác định đi nhé :)

Upvote 0
hình như Dùng VGA đào BTC thì các cậu Xác Định đi Nhé Đạo phải có Riêng 1 dàn máy dùng để Đào Card mau Die lắm với lại Tiền Điện thì xác định đi nhé :)
có ko share cái và cách hướng dẫn đi ông

Upvote 0
đào btc không dùng vga thì dùng cái gì vậy bạn?
tui có nói ko dùng VGA ko, mà hỏi ngược lại tui kiểu xoáy thế @@ chỉ có điều tui nói cho hiểu thôi, Dùng Card đào thì nên làm Riêng 1 dàn để đào máy đang sử dụng làm việc đừng nên đem ra mà đào sẽ hại máy, với lại Dùng 1 card đào thì ăn thua gì .
P/S : Thread qua bên voz xem bên đó có 1 topic dành riêng cho BTC đó vào mà học hỏi xem dàn máy cách thánh Voz đào BTC :)
bạn thread có lẻ chưa hiểu về cái bản thân mình chuẩn bị làm nên còn mơ hồ Thông thường Đã chơi cái này phải đầu tư luôn 1 Dàn để Đào thì mới mau, Vốn cũng khá cao, chứ dùng máy bình thường đào chỉ tội hại máy thêm thôi

Upvote 0
Upvote 0
1 bitcoin giờ hiện đang có giá $1033 - vừa cập nhật trên btc-e :D

Upvote 0
lúc trước tính bỏ tiền ra làm 4 Em VGA về đào mà suy đi nghĩ lại ko làm ko giờ cũng ấm rồi :p

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap