Kiếm tiền từ Mobile - Hình thức kiếm tiền rất dễ ở Việt Nam

Sau thời gian tìm hiểu thì mình thấy hiện nay đây là phương pháp kiếm tiền rất dễ cho người Việt. Các anh em không cần biết tiếng Anh. Không quá nhiều thao tác phải làm như các hình thức kiếm tiền ở nước ngoài.
Tiền chuyển thẳng về tài khoản ngân hàng cá nhân của bạn, không lo scam.
Đây là hình ảnh 1 ngày số tiền kiếm được thông qua mảng mobile. Sau hơn 1 tháng triển khai hệ thống.

Bao nhiêu anh em trong diễn đàn quan tâm đến hình thức kiếm tiền này ?
Anh em trong diễn đàn muốn offline về chủ đề này không?

Ko hiểu lắm, đang quang tâm, inbox nhé pro

Sau thời gian tìm hiểu thì mình thấy hiện nay đây là phương pháp kiếm tiền rất dễ cho người Việt. Các anh em không cần biết tiếng Anh. Không quá nhiều thao tác phải làm như các hình thức kiếm tiền ở nước ngoài.
Tiền chuyển thẳng về tài khoản ngân hàng cá nhân của bạn, không lo scam.
Đây là hình ảnh 1 ngày số tiền kiếm được thông qua mảng mobile. Sau hơn 1 tháng triển khai hệ thống.

Bao nhiêu anh em trong diễn đàn quan tâm đến hình thức kiếm tiền này ?
Anh em trong diễn đàn muốn offline về chủ đề này không?

Mình rất muốn tham gia lĩnh vực sms này. Tìm hiểu 1 thời gian khá lâu nhưng do k biết cách xây dựng wapsite nên đành chịu ngồi nhìn. Nếu bạn có thể giúp đỡ mình thì mình rất vui và cảm ơn. Có thể trao đổi với bạn qua yahoo hoặc skype đc k?

hướng dẫn rõ thêm đi cậu..inbox nhá :D

sau khi copy link ảnh thì thấy nguồn ảnh là http://litado.com .trang web bán khóa học seo => thớt pr khóa học seo :p:D

Mình nghe nói về dịch vụ kiếm tiến này nhiều lắm mà không có hiểu mấy về dịch vụ này, bạn chủ thớt có thể giới thiệu cho ae cùng biết đươc không vậy?

gắn kích hoạt vào game để người ta chơi game là phải gửi tin nhắn tốn tiền hả??? giờ chiêu này khó nhai lắm bác ạ, game free người ta mới choi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week