New Kiếm tiền với Datanova: Nhân đôi tài sản nhanh chóng

cutivn

Newbie
Reactions
3
MR
0.198
Xin giới thiệu, mình vốn là dân cntt lập trình máy tính, trước đây rất ghét bàn về tài chính, không ngờ có ngày lại quay xe 😂
Sau khi được nhiều người giới thiệu về các ứng dụng kiếm tiền, mình ko tin, nghe báo đài nói quá trời cũng sợ, sau đó nghe giới thiệu hoài nên cũng nghiên cứu thử xem, thì thấy Datanova:
  • Chế độ sinh lãi tích lũy (ít nhất 2% mỗi ngày)
  • Cty có pháp danh, mst, văn phòng tại: Tòa nhà Circo, lầu 1, 222 Điện Biên Phủ, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, Ho Chi Minh City, Vietnam
  • Có đội ngũ nhân viên làm việc giờ hành chánh
  • fanpage giới thiệu
  • Có group zalo hỗ trợ
  • Có zoom cộng đồng mỗi ngày bốc thăm trúng thưởng 2$, tham gia giải đố được tặng thêm 2$.
  • Nạp, rút tiền minh bạch (thông qua ngân hàng nội địa hoặc ví điện tử)
  • Có website, ứng dụng mobile (iOS, Android)
  • Cty thành lập từ tháng 4/2024 (mới).
Chế độ sinh lời:
  • Điểm danh mỗi ngày: 1 ngày thưởng 0.2$, 7 ngày liên tục thưởng 1.6$, 15 ngày nhận 3.5$, 30 ngày nhận 6.8$
  • Đăng ký và nạp tiền được nhận thưởng ngay 80$ dùng định lượng trong 2 ngày.
  • Giới thiệu bạn bè nhận: 4$ mỗi người, 3 người tiếp theo nhận 16$, 8 người thì 88$...
  • Số tiền cty đem đi định lượng cam đoan lãi suất mỗi ngày tối thiểu 2%
Như vậy nếu ban đầu Bạn đăng ký và nạp 100$ (gói VIP1) thì sau 1 tháng bạn nhận được:
  • Điểm danh đủ 1 tháng sẽ nhận thưởng : 0.2 + 1.6 +3.5 + 6.8 = 12.1$
  • Lãi suất tích lũy 2% / 1 ngày, khoảng 81% / 30 ngày = 81$
Tổng khoảng 93$ (nếu bạn không giới thiệu được ai, không tham gia bốc thăm trên zoom 2$ ko giải đố...)
Theo như công ty giải thích thì công ty kiếm lợi nhuận bằng cách:
  • Cùng một thời điểm với 1 đồng coin, thì giá mua bán giữa các sàn là không giống nhau.
    --->Cái này thì mình có biết (có lúc chênh lệch giá giữa 2 sàn lớn nhất thế giới hiện giờ là Binance và OKX trên 1-5usdt. Ngay tại thời điểm mình viết bài thì: BTC mua trên OKX là 68,371.1 trong khi BTC mua trên Binance là 68,373.5, chênh lệch 2.4 usdt).
    Mình nghe nói nếu so sánh trên sàn Bingx, ByBit, Mexc, KuCoin, Hàn quốc và đặc biệt sàn Trung Quốc thì giá chênh lệnh lớn hơn nhiều.
  • Cty dùng một con robot (chắc là bot máy tính) để tìm sàn có giá đang thấp nhất (mua vào) và sàn có giá cao nhất (bán ra) để kiếm lợi nhuận.
Cty phân 6 cấp bậc phụ thuộc vào số tiền đang đầu tư VÀ số lượng người ở dưới mình:

- Nếu bạn ở cấp V2 thì bạn phải có số tiền > 300$ trong tk VÀ số người mình giới thiệu phải >= 3 người.
- Khi ở cấp bậc nào thì được hưởng lãi suất lợi nhuận ở cấp đó.
- Thêm điều quan trọng nếu bạn ở cấp V2 thì số tiền đem đi định lượng tối đa chỉ là 600$ (thấp nhất của cấp V3).
- Như vậy không phải cứ bạn nạp nhiều tiền là sẽ được lên cấp. Và dù bạn để nhiều tiền hơn cấp bậc cho phép ở trong tk cũng không ý nghĩa gì cả, bạn phải rút ra.
* Thông tin cập nhật mới nhất ngày 23/10:
- Chị Hoàng Hiền, người đầu tiên đạt cấp VIP5 của công ty, số tiền chị Hiền định lượng lợi nhuận mỗi ngày là 200$ và số tiền hoa hồng nhóm của chị là gần 100$, tổng lợi nhuận ngày là gần 300$. Chị Hiền thậm chí đky sau cả chủ thớt lun, chị làm đc điều này là vì chị đã có network sẳn, số người theo chị ấy khoảng ít nhất mấy trăm nên mới có thể lên cấp nhanh như vậy.

Hôm nay mình đem 600$ đi định lượng, mình ở gói Vip2 : 2.2%, vậy nên mình được 13.2$. Số tiền lợi nhuận kiếm được đến giờ là 1629$ (mình tham gia từ ngày 12/08/2024).

Cty tổ chức sự kiện tri ân khách hàng ở nhà hàng 3/2:

Tiếp khách ở cty:

Tri ân ngày 22/10:

Lý do mặt ai cũng tươi vui là vì đang có tiền về hàng ngày.

Lợi ích khi đăng ký qua link này: --https://datanovaworld.com/#/pages/user/reg?invite=ZB2rPZ
Mã mời: ZB2rPZ
(Lưu ý: khi đăng ký thì đừng nhập số 0 vào trước số điện thoại của mình nhé)
1. Được hỗ trợ tư vấn giải đáp mọi thắc mắc qua group zalo : --https://zalo.me/g/jcvnuy117
2. Hướng dẫn nạp rút tiền an toàn nhanh chóng
3. Mẹo lấy thưởng mỗi ngày (4$)
4. Hướng dẫn tăng tối đa lợi nhuận nhanh nhất
5. Hướng dẫn phát triển đội nhóm

Chú ý: Mình cũng chỉ là người tham gia đầu tư, thấy có lợi nhuận thì giới thiệu với mọi người, đây không phải là lời khuyên đầu tư, mọi người đọc và tìm hiểu kỹ trước khi quyết định nhé!

Last edited:

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.503
Có giống tikcom đợt ông nào giới thiệu có mst, có vp, có hội thảo mà vừa mới lên vtv không? Ảo ma canada

Có giống tikcom đợt ông nào giới thiệu có mst, có vp, có hội thảo mà vừa mới lên vtv không? Ảo ma canada
Tikcom là gì giờ ông nói tui mới biết, tui search cũng ko thấy gì cả. Hiện giờ cty ngta làm ăn hợp pháp ông ơi, có địa chỉ trụ sở đó, ông lên check hộ giúp mình với, mình cũng chỉ là người đầu tư thôi

Văn mẫu của bọn lùa gà =]]
mới vào cộng đồng đã thấy ngay bài lùa gà =))
Nếu như các ông tham gia mà kiếm đc lợi nhuận rồi muốn giới thiệu người mới thì văn ông phải như thế nào hả?
Tui viết dở ai thèm đọc cha nội.
Tui cam đoan 2 ông là người chưa biết trade coin bao giờ, nên chưa biết hình thức kiếm lợi nhuận này.

Tập trung vào chổ cách người ta kiếm tiền đi ông, tui cũng muốn nghe phản biện chổ này vì vốn dĩ tui cũng chỉ là người tham gia đầu tư thôi. Còn như ông phán bừa vậy thì tui chưa thấy phục, vì bản thân tui ko hề lùa liếc gì cả.

Lợi nhuận tui kiếm về đc là có thực nha, ai ko tin thì tui có zalo cá nhân đó, vào call zoom tui để tui share màn hình show từng tài khoản, ngày giờ định lượng rút tiền về, tk ngân hàng sao kê về

PS: Tui nghĩ trong đây đã có không ít người tham gia datanova rồi, đã từng kiếm lợi nhuận thậm chí là hơn tui nữa, làm ơn lên comment cho họ biết đi, xin cảm ơn!!!

Last edited:
BTC mua trên OKX: 68,371.1 trong khi BTC mua trên Binance: 68,371.5 (chênh lệch 0.4 tức 40%)
Chắc cũng uy tín thôi, anh em tính nhẩm đỉnh cao ntn cơ mà
Giả sử cty có 2 ví trên OKX và Binance, khi giá chênh lệch thế này, tui mua trên OKX đc u Coin, tui lấy u Coin này bán trên Binance thì ko phải lời 0.4 (x) chứ gì?
Nên nhớ là tui ko cần phải chuyển u coin qua lại các sàn nhá, vì tui có sẳn ví đựng nhiều ở các sàn rồi.
Ông trade coin hồi giờ ko để ý vụ này à?

Ngay lúc này nè, thấy giá 2 sàn chênh lệch ko, biết bao nhiêu % với U đồng ông đầu tư ko?

Last edited:

0705227406

Junior
Reactions
110
MR
2.768
Chat with me via Yahoo Messenger
"Mình cũng là dân cntt, lập trình" đồ ha, bị luộc giờ đi kiếm ngkhac để lấy lại tiền đã bỏ vô, tính % thôi đã sai bét ra rồi, mà dám dùng 2 từ "đầu tư", cái gì mà định lượng, chắc là chúng nó đem tiền của người ngu đi đầu tư vô cty đó đi cân lên thành kí, rồi đem chia lại cho người trước. Dùng toàn thuật ngữ mà người bt ko thể nghĩ ra dc

"Mình cũng là dân cntt, lập trình" đồ ha, bị luộc giờ đi kiếm ngkhac để lấy lại tiền đã bỏ vô, tính % thôi đã sai bét ra rồi, mà dám dùng 2 từ "đầu tư", cái gì mà định lượng, chắc là chúng nó đem tiền của người ngu đi đầu tư vô cty đó đi cân lên thành kí, rồi đem chia lại cho người trước. Dùng toàn thuật ngữ mà người bt ko thể nghĩ ra dc
- Tui là dân cntt thì tui nói tui là dân bốc vác à???
1 spread chênh lệch có 0.000x mà người ta đã có lợi nhuận khủng rồi ông ạ

Last edited:
Vẫn chưa hiểu đoạn
68,371.1 -> 68,371.5 lại lời 40% là sao
Giả sử bạn có x đồng, bạn mua giá 68,371.1 thì đc y coin
Bạn lấy y coin này bán với giá 68,371.5 thì đc z đồng
Từ x đồng lên z đồng chênh lệch 0.4

Ngay tại thời điểm này, giá mua và bán của ACB
Như tui vừa trả lời bài trên, ngân hàng ngta mua vào 1 usd là 25.452, bán ra là 25.200 sẽ chênh lệch 0.252
Giả sử ông có mua ngân hàng 1000 đô la thì ông phải bỏ số tiền là : 25,452,000VND
Cùng lúc có người bán cho ngân hàng 1000 đô là thì người đó thu về đc chỉ là: 25,200,00VND.
Ngân hàng lời 252,000VND

Last edited:
Giả sử bạn có x đồng, bạn mua giá 68,371.1 thì đc y coin
Bạn lấy y coin này bán với giá 68,371.5 thì đc z đồng
Từ x đồng lên z đồng chênh lệch 0.4

View attachment 272020
Ngay tại thời điểm này, giá mua và bán của ACB
Như tui vừa trả lời bài trên, ngân hàng ngta mua vào 1 usd là 25.452, bán ra là 25.200 sẽ chênh lệch 0.252 tức 25.2%
Giả sử ông có mua ngân hàng 1000 đô la thì ông phải bỏ số tiền là : 25,452,000VND
Cùng lúc có người bán cho ngân hàng 1000 đô là thì người đó thu về đc chỉ là: 25,200,00VND.
Ngân hàng lời 252,000VND
Nhưng mà lời 252.000 so với vốn bank bỏ ra là 25.200.000 thì chỉ là 1% thôi mà sao mà thành 25% được
Mà chênh lệch giữa 25.200 với 25.425 cũng chỉ tầm 0,89%

Bác bị sao vậy? Giả sử cty có 2 ví trên OKX và Binance, khi giá chênh lệch thế này, tui mua trên OKX đc u Coin, tui lấy u Coin này bán trên Binance thì ko phải lời 0.4 (x) u thì là 40% u chứ gì?
Nên nhớ là tui ko cần phải chuyển u coin qua lại các sàn nhá, vì tui có sẳn ví đựng nhiều ở các sàn rồi.
Ông trade coin hồi giờ ko để ý vụ này à?
View attachment 272016
Ngay lúc này nè, thấy giá 2 sàn chênh lệch ko, biết bao nhiêu % với U đồng ông đầu tư ko?
Ngẩn ngơ vkl, mua bằng CNTT hay gì? ông bỏ ra 1 đồng mà ông lãi được 0.4 đồng mới là lãi 40%/. Đây ông bỏ ra 68k hơn, lãi đc 0.4 đồng thì là bao nhiêu %, chưa kế phí giao dịch này kia.
Học toán đi trước khi lùa gà nhé

nmtuan

Newbie
Reactions
0
MR
0.022
Ngẩn ngơ vkl, mua bằng CNTT hay gì? ông bỏ ra 1 đồng mà ông lãi được 0.4 đồng mới là lãi 40%/. Đây ông bỏ ra 68k hơn, lãi đc 0.4 đồng thì là bao nhiêu %, chưa kế phí giao dịch này kia.
khéo còn chưa học hết toán cấp 1 ấy, chênh lệch giữa 68,371.1 với 68,371.5 mà ra lãi 40% đọc thấy cấn cấn

Nhưng mà lời 252.000 so với vốn bank bỏ ra là 25.200.000 thì chỉ là 1% thôi mà sao mà thành 25% được
Mà chênh lệch giữa 25.200 với 25.425 cũng chỉ tầm 0,89%
ờ, đúng rồi nha, mình có bị hố chút, haha, thôi, nói chung cty ngta bảo dùng cách đó để đem về lợi nhuận, ngta giao dịch với số tiền lớn thì lời khủng mà

Tui sửa lại rồi nghen, tui nhầm nặng, sorry nhiều
Mà nhờ ông vào phản biện rep nên topic này nó tăng views, tăng reply, thanks ông nhiều

Xin hỏi cty lấy lợi nhuận từ đâu để trả? Nếu theo như lời trên bài viết thì có thể hiểu là mua món đồ A ở chợ A, xong đem qua chợ B bán lấy lời, nhưng tiền điện tử thì ko phải nói mua là mua, bán là bán, nếu muốn bán là bán thì ko có khái niệm "đu đỉnh", nếu vẫn bán lỗ thì tiền đâu để chi trả cho NDT, nhiều khi mua xong nó tụt ko phanh, và nó đi ngang cho vài tháng giống như giá BTC từ hồi tháng 8 đến tháng 10 mới đây, nó đi ngang và thậm chí càng về sau càng tụt, btc chỉ mới lên lại giá 6x dc vài ngày nay.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back