New Kiếm tiền với GoldenEgg

onhakiemtien

Newbie
Reactions
21
MR
0.609
FqZp2bnLGkVCAsfm-YbclAoZLNiLdOEVNKMtMrrK2sZKzNaRcezYqtlT6WjDQZxg5fY=w1440-h620-rw

Mấy bữa trước lượn Facebook kiếm được app này có vẽ mới.
Dạng game nuôi gà đẻ trứng bán lấy tiền, mới đăng ký tài khoản thì nó cho 1 con gà, rồi hằng ngày và kiếm thóc cho ăn là có trứng
Mới chơi nên chưa rút được tiền nên chưa show được cái gì, nên lấy tam hình giới thiệu app up lên. Ai hứng thú thì join chung nhé

Website: Eggcoin.Farm
Android App

Mã Giới thiệu: 39RC2J

Cập nhật vài screen #9

Lưu ý:
- Nhập số điện thoại sao cho đúng khi đăng ký

Proof 22/02/2022

dkj193iff1z1VOd2IiySD6OivNLHOBW0rKvUg5xNavjCDxmq2NgsxfkpR8sHytgGKT0=w1440-h620-rw

aJd670NBH4XHyJXuGaDfm31HGSKg0ePVnGtr3rvVPUDKRvHdtxDsp3E6u4TTvt51S_8=w1440-h620-rw

EqUwuRPLc_zqmiAJkHp1IiAikZjEVv7_Gl_DimClfLQOYGk6wb8NbppumCC8Q1Y0zQ=w1440-h620-rw

Last edited:
Con này chơi sao bác ơi
Mình mới chơi thì hiểu sơ sơ
  • Được tặng 1 con gà khi mới đăng ký
  • Mỗi ngày cho gà ăn 1 lần, mỗi lần tốn 100 gam thóc
  • Thóc có thể mua (Chưa mua nên ko biết giá), hoặc kiếm từ ở phần mission.
  • Mời người khác tham gia được tặng 1 con gà
  • Mỗi ngày gà cho ăn rồi thì dc 1 trứng trên 1 gà, rồi đem trứng đó bán đi rút tiền về (Theo như hướng dẫn trong guide)
  • Trả thưởng đến 10 cấp
Để chơi thêm vài bữa nữa xem ổn thì viết bài hướng rõ ràng hơn :D

bác dep 50$ vào chơi à :V
chứ không thì hơi lâu để rút tiền :(
Tính sơ sơ chơi free cũng được, nhưng để kiếm cái cashout đầu tiên chắc lâu, mà thấy app có vẽ mới, chắc ko dính scam sớm :(

------------

Đề nghị mọi người chơi free nhé :) Để mình test kiếm đầu năm cho

Hôm qua có vài bạn hỏi mình là đăng ký rồi mà không verify phone được tài khoản và mình xem lại trong danh sách bạn bè mời được trong network thì thấy điền số điện thoại bị sai:

Trong khi đăng ký ở mục phone thay vì nhập 090xxxxxxx thì các bạn phải nhập 8490xxxxxxx
Thay số 0 đầu thành 84. Và cái này cũng áp dụng lúc đăng nhập

Trong trường hợp đăng ký sai rồi thì phải chấp nhận đăng ký lại, hoặc gửi support cho nó trong Contact

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,386
Latest member
TF88viet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back