Help Kiếm Tiền Vs Youtube Khó vờ lờ

Mình có thể click ads quảng cáo trên kênh youtube của bạn mỗi ngày 10,20 click USA giá trị cực cao, mỗi click IP USA thường được khoảng 0,3 >>4$. Mình đảm bảo qua mặt được youtube Vì mình làm quản lý mạng công ty 30 máy tính nếu cần thiết có thể Remote Desktop thêm 50 vps, máy tính khác trong công ty, và có accout vpn 100 ip USA. Mình chỉ có đủ thời gian click ads bằng ip USA chứ không có thời gian tạo video và upload vide lên youtube nên rất cần hợp tác với ai có thời gian tạo các video và upload lên youtube. Nick yahoo của cậu là gì, mình và cậu cùng hợp tác kiếm tiền từ youtube. Đảm bảo với cậu không bị bèo bọt như thế này đâu :cool:, cậu làm vất vả mà được ít quá cùng hợp tác với mình nhé

Mới làm 2 ngày...

Attachments

64.3 KB · Views: 174
làm cái gì cũng cần phải kiên trì cậu ạ,theo tớ thấy đây là cách kiếm tiền khá dễ hiện nay rồi :)

Công sức 1 tuần của em các bác ạ,Em đã khóc khi nhìn thấy nó:

ăn thua dựa vào seo thôi, bạn seo kém thì vậy xem như đã là thành công r đấy :)

Mình có thể click ads quảng cáo trên kênh youtube của bạn mỗi ngày 10,20 click USA giá trị cực cao, mỗi click IP USA thường được khoảng 0,3 >>4$. Mình đảm bảo qua mặt được youtube Vì mình làm quản lý mạng công ty 30 máy tính nếu cần thiết có thể Remote Desktop thêm 50 vps, máy tính khác trong công ty, và có accout vpn 100 ip USA. Mình chỉ có đủ thời gian click ads bằng ip USA chứ không có thời gian tạo video và upload vide lên youtube nên rất cần hợp tác với ai có thời gian tạo các video và upload lên youtube. Nick yahoo của cậu là gì, mình và cậu cùng hợp tác kiếm tiền từ youtube. Đảm bảo với cậu không bị bèo bọt như thế này đâu :cool:, cậu làm vất vả mà được ít quá cùng hợp tác với mình nhé
thánh tự kích của thánh đi,đừng lôi người khac vào,lập tk có gì khó,bpro quá,đừng lôi người khác pro theo
p/s ních 2011 có khác

ai show vài cái thu nhập cho thớt động lực kiên trì nào :)

Theo yêu cầu luôn, mà chủ thớt làm gì gần 1 tháng trời có hơn 1k view vậy, nếu vẫn cứ duy trì như vậy thì nên nghỉ chơi youtube kiếm gì khác chiến cho rồi

ai show vài cái thu nhập cho thớt động lực kiên trì nào :)
Thanks bác T.T
Theo yêu cầu luôn, mà chủ thớt làm gì gần 1 tháng trời có hơn 1k view vậy, nếu vẫn cứ duy trì như vậy thì nên nghỉ chơi youtube kiếm gì khác chiến cho rồi

View attachment 32306
EM mới làm có 1 tuần mà bác,1k2 view mà được bèo quá.Bác làm gì mà giàu vậy?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back