Kiếm $ với Club-asteria

blackmoonT92

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Xin chào tất cả các thành viên!

Chương trình này là có được lớn trong năm 2011 Có nghiên cứu chương trình trực tuyến rộng rãi trong vài tháng qua, tôi đã quyết định tham gia và thúc đẩy nó, vì nó ve tất cả các hộp bên phải và tôi cho rằng nó sẽ kiếm được tôi và tuyến dưới của tôi, trả lại cho năm tới.

- Nó là rẻ tiền để tham gia ($ 20.00 mỗi tháng cho 5 tháng) - Đó là hoàn toàn thụ động cho những ai không muốn tuyển dụng.

- Nó là một chương trình thực tế và bạn kiếm được từ các thành viên chi về lệ phí hội viên và trong các câu lạc bộ.

- Việc trả lại hàng tuần là hợp lý và không không thể đạt được.

Click để đăng ký ->
<- Click để đăng ký

Kiếm được lên đến $ 400 trở lên mỗi tuần Tham gia có ít nhất là $ 20 mỗi tháng Làm thế nào người ta có thể là 100% thụ động và kiếm được từ Club Asteria? Như bạn thấy, từ các trang web và bất kỳ kiểm tra trở lại mặt đất, CA là hợp pháp và thực tế. Bây giờ nếu bạn tham gia như một thành viên vàng là $ 20 một tháng và quyết định là 100% bị động, và ở lại với CA cho 19 tháng, chúng tôi có thể chỉ cho bạn cách bạn có thể kiếm được hơn $ 400 mỗi tuần. Chúng ta đều đã tham gia nhiều hội đồng quản trị chương trình với $ 300 - $ 500 và hầu như luôn luôn chúng tôi đã không chu kỳ và thực hiện bất kỳ tiền bạc. Nhưng ở đây bạn bắt đầu với $ 20 mỗi tháng và mỗi tháng bạn nhận được 20 asterios và mỗi tuần bao giờ hết những gì bạn làm cho lợi nhuận 80% được tái đầu tư trở lại và 20% được đặt trong số dư tài khoản cho bạn để thu hồi. Thu nhập của bạn sẽ tăng cho mỗi lần chạy chia lợi nhuận hàng tuần, cho đến khi bằng tháng thứ 19 bạn sẽ kiếm được $ 400 một tuần (mỗi tuần tỷ lệ phần trăm lợi nhuận được tính ở mức 10% từ các hoạt động trước đây và điều này có thể khác nhau, nhưng giới hạn ở mức 10%) và trong những 19 tháng bạn sẽ kiếm được mỗi tuần, hoặc bạn có thể tái đầu tư hoặc rút lui. PS: Tất nhiên bạn có thể rút ngắn thời gian trực tuyến của 19 tháng ở trên, đáng kể nếu bạn mua thêm Asterios từ văn phòng của bạn trở lại. * Hàng tuần vào thứ năm chia sẻ lợi nhuận được thực hiện và bất cứ điều gì bạn kiếm được, trong đó 80% là vốn đầu tư trở lại như Asterios trong tài khoản của bạn và phần còn lại 20% bạn được phép thu hồi, tái đầu tư.

Làm thế nào chúng ta có thể kiếm được từ CA?

Có ba cách để kiếm được:

* 1. Mỗi tuần vào ngày Thứ năm, lợi nhuận thực hiện trong toàn bộ Club Asteria được phân phối cho các thành viên và các asterios hơn bạn có, càng có nhiều lợi nhuận bạn nhận được.

* 2. Bằng cách giới thiệu: * Gold Member ($ 20 hàng tháng), bạn sẽ kiếm được 9 $ mỗi tháng, mỗi giới thiệu vàng Ví dụ: nếu bạn có 10 hoạt động vàng giới thiệu trực tiếp, bạn sẽ kiếm được 90 $ mỗi tháng mỗi bên cạnh việc chia sẻ lợi nhuận mỗi tuần.

* 3. Ngoài ra khi mua bất kỳ giới thiệu trực tiếp của bạn asterios thêm, bạn sẽ có được 10% tiền thưởng bằng tiền mặt mà bạn có thể tái đầu tư hoặc rút lui. Xin vui lòng liên lạc với tôi để biết thêm và để có được một biểu đồ doc trên thu nhập trong 24 tháng đầu tiên.

Có một ngày tốt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,269
175,622
Latest member
oknhe88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week