Kiếp đánh lô :((

zzmerino

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Các bác ạ , cái kiếp lô đề đúng là nhọ vê lờ .Nhiều khi đỏ đánh bừa một con cũng ăn, lúc đen chọn con nào ngon nhất thì lại toàn xịt. Đã bác nào đánh lô mà đen như em chưa . Em xin kể một trường hợp mới nhất của em cho các bác.
Chà là thế này,tuần trước e năm mơ đi ăn baba sáng hum sau e lại thấy ngay 1 con xe đít 33 bị xòe. E về quất ngay 100 điểm lô con 33 lại *** ra ,mà ức nhất là nó ra 32 23 cả cặp mới đau chứ. Điên tiết em quất gấp thếp 150 điểm , đệch mẹ 3 hum liên tiếp mà nó k về. Máu lên não quá rồi các bác ạ , ko giữ được bình tĩnh rồi, e quyết cắm con IP theo nó 1 hum nữa, vậy là phải mượn con điên thoại ghẻ của thằng bạn dùng tạm, đệch con điên thoải ghẻ của nó mà phím, ảnh xiếc và nhất là game thì nhìu vô đối.
Ngồi ngịch máy nó thấy có cái game Tru Thần vào chơi cho đỡ buồn, ai ngờ còn buồn hơn. E chơi như nghiện đíu để ý đến việc quan trọng nhất là phải quất con lô 33 lúc nhớ ra thì hết cmn giờ ghi rùi, đến lúc xem kết quả cái đù má nó chứ con 33 về 2 nháy các bác ạ. Dkm xót duột, đen đíu chịu dc.
Các bác có thấy số em nó nhọ không, độ đen thì đừng hỏi tại sao luôn . Có bác nào rơi vào trường hợp giống em không , a e gặp nhau tâm sự chút kinh nghiệm phang lô cái nhỉ.

số bạn nhọ giống số mình vãi. mình thì chỉ chưa đến độ cắm ciếc cái gì đi đánh thôi. Nhọ vl đánh nó đếu về, định đánh con gì đấy mà k đánh là y rằng nó về. Nhọ vãi lúa :binhsua140:

quảng cáo game vừa thôi bạn, đây là 4rum để kiếm tiền chứ ko phải để giới thiệu game:binhsua135:

Đen *** gì , tao đánh 99 con đề mà còn xịt đây này , chú như thế là còn bt , nuôi lô 4 ngày mà nó đã ra rồi , bt tao nuôi hơn chục ngày không ra

Cờ bạc thì mãi mãi vẫn bạc thế thôi, của thiên thì trả địa, tốt nhất ko nên dính vào, lâu lâu hứng thì bắt trận đá banh hay đánh con lô chơi vui dc rồi, chứ đánh kiểu nghiện thế này thì 1000 người còn sót bao nhiêu người :binhsua136:

Đen *** gì , tao đánh 99 con đề mà còn xịt đây này , chú như thế là còn bt , nuôi lô 4 ngày mà nó đã ra rồi , bt tao nuôi hơn chục ngày không ra

bốc phét thì cũng biết đường mà bốc phét. Thằng bệnh hoạn mới đanh 99 con đề. dcm:binhsua140:

Tưởng thế nào, đánh lô mà còn quên giờ đánh thì chịu rồi , không phải số chú đen mà là trời không cho chú ăn thôi . Cái tội ăn ở thất đực đó

lên các diễn đàn soxo365.net hay ketqua .net ấy có các bác chăn nuôi lợn (lô) theo ngày , hnay ko về mai cho nhiều hơn lên x2 , may thì ăn ko cả tuần móm , có tiền lô thì đi tiêu xài rồi nghỉ là hơn chứ dùng nó nướng nó thì thôi rồi nó vặt lại đấy

toàn new account mà 100% có avata thấy nghi quá ;))
mod nào vào check mà cho đi nguyên cả đàn đi nào ;)). mấy ông thần này tưởng đây là đâu mà xài mấy trò vặt vãnh này nhỉ

anh khuyên chú lần sau đánh lô phải vái 3 lạy trước bàn thờ tổ tiên đã nhé , mà ăn xong là phải cũng 10% vào cho ông bà

Hôm đấy em vào acc chơi H-T , thấy còn có 3.33$ tính làm con lô 3 càng nhưng site này ko có , thi thoảng làm phát thắng thì vui , thua ko cay cú @@

Game Tru Thần là game éo gì mà chơi trên điện thoại ghẻ cũng được cơ à . Ngon dữ vậy , tưởng điện thoại ghẻ chỉ chơi mấy cho java cui thôi chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week