Kinh nghiệm mua PZ ko bị dispute

kixxixxi

Hero
Reactions
389
MR
0.014
Pro nào có kinh nghiệm mua PZ thì chỉ với. mình chỉ biết check nguồn OK thôi, còn lại nếu mà bị dispute thì cũng ko làm j được.
Dạo này lắm scam lắm, bán xong dis lại. Bác nào kinh nghiệm việc này giúp e với :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

mua xong thì lập tức chuyển qua acc khác, :m122: lỡ có bị dis thì cũng bị âm cái acc mua thôi,ko đủ tiền refund thì nó closed cái dis đó :m122: chủ yếu là cãi nhau tới cùng với thằng dis thôi

Upvote 0
mua xong thì lập tức chuyển qua acc khác, :m122: lỡ có bị dis thì cũng bị âm cái acc mua thôi,ko đủ tiền refund thì nó closed cái dis đó :m122: chủ yếu là cãi nhau tới cùng với thằng dis thôi

kinh nghiệm quá bác, chắc bác đã từng trải

Upvote 0

Cải thắng thằng dis thì huề vốn cải thua là biết mình bị scam :m098::m098::m098:

Upvote 0
Mua pz xong, chuyển tiền sang acc khác và close acc nhận tiền đàu tiên chắc ổn. Nhưng nếu thế phải có nhiều acc pz. Scam chắc hay dùng cái này ^^

Upvote 0
chuyển sang acc khác cũng thế thôi

sau khi mua mà chuyển sang acc khác.nếu bị dis nó sẽ trừ tiền trong tài khoản nhận tiền.nếu không đủ nó trừ tiếp bên tài khoản bạn đã chuyển.nó sẽ xảy ra 1 dây truyền chứ không chỉ 1 acc đâu

Upvote 0
sau khi mua mà chuyển sang acc khác.nếu bị dis nó sẽ trừ tiền trong tài khoản nhận tiền.nếu không đủ nó trừ tiếp bên tài khoản bạn đã chuyển.nó sẽ xảy ra 1 dây truyền chứ không chỉ 1 acc đâu
Hình như trừ dây chuyền chỉ tính khi liên quan đến nguồn tiền bẩn chứ bạn.......

Upvote 0

:m122: éo có thằng scammer nào cãi dai như đỉa đâu,éo ăn dc thì nó phắn thôi,mà éo ai ngu mua pz mà để yên cho nó dis,ít ra cũng phải phang vào site nào đó kiếm chút cháo, cãi nhau với nó cung phải có thời gian,như ta đang cãi nhau với thằng admin site scam đây,leo thang gần 20 ngày rồi nó éo refund,pz cuẽng đếu giải quyết,làm dik gì nhau,,, :m122:

Upvote 0
1. Khi mua nên mua từ yahoo có mail pz chuyển tiền và có thể chat bằng tiếng anh (cái này ko quan trọng lắm)
2. Bắt người bán chụp ảnh màn hình PZ tài khỏan chuyển (cái này khá quan trọng)
3. Khi chuyển tiền phải chọn OTHER : Memo ghi tài khỏan ngân hàng VN (cái này PZ cấm ko cho giao dịch chuyển đổi nên nó sẽ ko xử lý tranh chấp ) (cái này cực kì quan trọng)
(mình đã làm nhiều và chưa bao giờ bị khóa acc pz nào cả)
4. Sau khi nhận tiền thì lập tức chuyển qua tài khỏan khac ( cái này ko quan trọng lắm nếu đã làm cái thứ 3)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Hình như trừ dây chuyền chỉ tính khi liên quan đến nguồn tiền bẩn chứ bạn.......

:binhsua02: chuẩn men,chưa thấy ai bị dispute mà bị dây chuyền hàng loạt cả,chỉ có mua pz thọt cc vào mới bị dây chuyền vì nó thu lại từ nguồn vào

Upvote 0
:binhsua02: chuẩn men,chưa thấy ai bị dispute mà bị dây chuyền hàng loạt cả,chỉ có mua pz thọt cc vào mới bị dây chuyền vì nó thu lại từ nguồn vào

trùm thọt nên hiểu rõ nhể :m066::m066::m066:

Upvote 0
trùm thọt nên hiểu rõ nhể :m066::m066::m066:
:m122: học hỏi con boy ml thôi,sao trùm bằng kuuuuuu boyyyyyyyyyyyyyy , siêu thọttter chốn phòng the :m146:

- - - Updated - - -

trong topic này toàn đại ca ug +=> tieuphong và trùm scammer ===>boydatinh ko nhỉ :binhsua01:

:m077: ở đây éo có gió đâu mà mi chém,chỉ có rắm thôi chém ko bảo con boy nó cho 1 ít :m146:

Upvote 0
:m122: học hỏi con boy ml thôi,sao trùm bằng kuuuuuu boyyyyyyyyyyyyyy , siêu thọttter chốn phòng the :m146:

- - - Updated - - -

:m077: ở đây éo có gió đâu mà mi chém,chỉ có rắm thôi chém ko bảo con boy nó cho 1 ít :m146:
trùm ug dạo này nói chuyện thối quá là thối :binhsua08:

Upvote 0
=.= Cùng thắc mắc, vãn đang leo theo cái tranh chấp với thằng HYIPno1 gì đó.... thằng khốn ấy chỉ biết kêu mãi 1 câu không phải do tôi khi mình up proof lên....nói thật là mặt dày vãi.... đang âm tiền, acc khách k làm sao, hy vọng k ảnh hưởng dây chuyển :m020:

Upvote 0
=.= Cùng thắc mắc, vãn đang leo theo cái tranh chấp với thằng HYIPno1 gì đó.... thằng khốn ấy chỉ biết kêu mãi 1 câu không phải do tôi khi mình up proof lên....nói thật là mặt dày vãi.... đang âm tiền, acc khách k làm sao, hy vọng k ảnh hưởng dây chuyển :m020:

Là sao, mới xúc của nó 200, mà tiêu thụ hết rồi. chắc nó tìm admin mà đòi

Upvote 0
:m020: vụ dispute đã xong, acc mình k có tiền nên bạn sờ cam mơ kia k hốt đc đồng nào.... ngu vãi ra....

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week