Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

:)) chữ ấy rõ mà bác :))

Các Bro cho mình hỏi: mình mới tập gõ thôi. mình gõ kolo đc 1$ rồi.
Payment rồi. nó ghi j đó đại khái lệnh thực hiên 24-72h. 1-2 tiếng sau nó báo như này. em nghĩ là nó chuyển rồi. nhưng WMZ của em vẫn chưa nhận đc tiền. đây là lần đầu em rút. Phải chờ 1 thời gian nữa mới vào ví không ạ ??? em pay tu 12h hom qua.

payment is in queue là thanh toán trong hàng chờ ấy

sai cho nao vay?
ai chữ l"a"oul. nhìn nét đầu tiên chữ u có 1 ti thò ra bên trên và bên dưới nếu là chữ o thì đâu thể có :D
Thanks các bác nhé. em dốt tiếng anh/. google dịch nó dịch khó hiểu. :D thể là em yên tâm rồi

Em vừa nhận đc :) mừng quá.

rate như vậy chấp nhận đc, vấn đề là nó load k nổi, toàn loading vs submiting hay tại mạng nhà t

p/s: fb k load nổi, gửi tn cũng hay lỗi, có ai bị ko? youtube load 720p cũng nhanh lắm mà :(
giống hệt mình ngày trước:
Xem lại đường dây mạng, xem có để IDM tải cái gì hay torrent gì ko? :( hoặc là do mạng nó thế. đợt trc FPT có bị 2 ngày mạng chậm rì rì

ai chữ l"a"oul. nhìn nét đầu tiên chữ u có 1 ti thò ra bên trên và bên dưới nếu là chữ o thì đâu thể có :D
Thanks các bác nhé. em dốt tiếng anh/. google dịch nó dịch khó hiểu. :D thể là em yên tâm rồi
Nó ghi laul mà? Thế thì sai chỗ nào nhỉ?
Mà ngồi băn khoăn chi cho mệt, lâu lâu nó ngứa nó thích tính sai là chuyện của nó :D riết chắc mấy code ngăn ngắn be bé xinh xinh kiểu này esc cho nó lành :confused:

Dao này kolo còn pay nhanh không pà kon? Dạo trước là request vào khuya, tầm 5h chiều mai tiền về. Đag cần tiền mai đi chơi tính cạp kolo chiều mai có xiền là đẹp :)

Dao này kolo còn pay nhanh không pà kon? Dạo trước là request vào khuya, tầm 5h chiều mai tiền về. Đag cần tiền mai đi chơi tính cạp kolo chiều mai có xiền là đẹp :)
vẫn pay đều nhé :)

tính gõ kiếm tiền đầu tư mà không biết ngày làm 1h dc 1$ không nhỉ
1$/1h @@ khoai lắm :)) thấy bảo bonus nó lên cùng lắm là 40 % chứ lên cao hơn ít.

ngày 3h chắc dc 1$ đúng không mn, mà nên chơi nhiều id hay chơi 1 thôi,nếu chơi nhiều thì rút về 1 Wmz dc không nhỉ
pay về WMZ đc. còn tùy bạn gõ nhanh hay chậm. gõ nhiều hay ít. ví dụ 600cap/h rate 0.5 thì 600x3h=1800 cap x 0.5= ~1$ rồi. mới thì vậy sau nhanh hơn thì 1kcap/h rồi nhanh hơn nữa đc nhiều hơn. cả bonus nữa. cứ thế mà tính ra. mà rate nó thay đổi tùy cap chứ khung giờ rate 0.5 vẫn có cap 0.4 or bé hơn nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week