Matrix korokke vào giúp tớ về JSS với

Status
Not open for further replies.

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau khoảng hơn 7 ngày contact, hôm nay JSS đã trả lời ticket cho tớ, nội dung như sau:

Our apologies for the delay in response. Your withdrawal is pending since you funded your account and then tried to withdraw it. This is not allowed. Funding has to be used to purchase positions. You will note this on the withdrawal page: Withdraw Money from Your JSS Account

Note: Money added to your JSS account through "external funding" must be used to buy positions in JSS, JSS-Tripler, JSS-Warp, and/or JSS-Booster. Newly added funds (from "external funding") may not be withdrawn from your JSS account before buying positions in the above programs.

We can delete the withdrawal and you can use the funds to purchase positions, but not withdraw.

Nhưng hiện giờ $ Pending vẫn chưa về acc để tớ mua Position. Lúc đầu contact tớ đã nói nó là chuyển $ về để tớ mua Position rồi mà giờ nó vẫn trả lời linh tinh như vậy mà chưa chuyển $ về cho tớ nữa. Giờ làm sao đây nhỉ?

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
up giúp cho pro vào giải quyết :binhsua10:

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
các ac mới loạn cào cào. ac cũ vẫn bình yêu mà :)

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Dạo này Zeek với JSS điên thế không biết nữa! :binhsua04:
Chả có vấn đề gì cả mà nói nó điên bác ơi.
Bác chủ top Dep AP vào rồi ko mua Pos rút ra bằng Lr định ăn sổi,ăn tươi nuốt sống thì nó chẳng pending.Có nhờ bác korokke hướng dẫn mà giờ nó gửi email về như thế này mà.

Vậy tóm lại có có cứu vãn đc ko? Hay là nó Pending mãi mãi luôn ? Các bác làm ơn giúp e chứ trả lời chung chung như thế, em biết lý chính xác là do dep vào rút ngay rồi nên các bác ko cần phải nói về vấn đề này nữa. Cái em muốn biết là có bác nào bị như thế này và giải cứu đc ko thôi? Làm ơn giúp với nào .

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
Money added to your JSS account through "external funding" must be used to buy positions in JSS, JSS-Tripler, JSS-Warp, and/or JSS-Booster. Newly added funds (from "external funding") may not be withdrawn from your JSS account before buying positions in the above programs.

1 người chơi đầu tư bình thường thì khi dep vào sẽ mua pos, chả có thằng điên nào dep vào rồi lại rút ra trừ khi rửa tiền từ AP sang LR. Nếu làm đc thì nó tạo cả đống acc 10$ free rồi cứ dep vào cho đủ 20$ xong rút ra để nó ăn cám à :))

hienyeu

Junior
Reactions
148
MR
0.098
Vậy tóm lại có có cứu vãn đc ko? Hay là nó Pending mãi mãi luôn ? Các bác làm ơn giúp e chứ trả lời chung chung như thế, em biết lý chính xác là do dep vào rút ngay rồi nên các bác ko cần phải nói về vấn đề này nữa. Cái em muốn biết là có bác nào bị như thế này và giải cứu đc ko thôi? Làm ơn giúp với nào .

Với niềm tin của mình thì bạn sẽ được cứu , chúc bạn may mắn ;))

vipvuiday

Junior
Reactions
70
MR
0.000
DEP AP vào rồi rút LR ra luôn là bị vậy đó :m131:
Anh zai cũng nghjk ngợm hở ? E dep ap business vô đây rùi nè !
@vrevhc: Chắc chắn có ng dính chưởng như thớt nhưng ko có ở 4r này rùi ! Ông with dc lãi ko hay chỉ pending 400$ cash mì ăn liền thui !

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Request từ trưa ngày 4/4 đến sáng sớm nay đã nhận dc tiền :D

Dear Tien,

You have received a payment to your account U9535878 (HyipPro):

Date: 4/5/2012 10:44 PM
Batch: 90630726
From Account: U0249964 (JustBeenPaid)
Amount: $70.75
Memo: N/A

Thank you.

Anh zai cũng nghjk ngợm hở ? E dep ap business vô đây rùi nè !
@vrevhc: Chắc chắn có ng dính chưởng như thớt nhưng ko có ở 4r này rùi ! Ông with dc lãi ko hay chỉ pending 400$ cash mì ăn liền thui !

Tớ bị pending cái mì ăn liền đó xong đâu có dám rút lãi nữa đâu, có lãi là tớ mua position hết .

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Sau khoảng hơn 7 ngày contact, hôm nay JSS đã trả lời ticket cho tớ, nội dung như sau:

Nhưng hiện giờ $ Pending vẫn chưa về acc để tớ mua Position. Lúc đầu contact tớ đã nói nó là chuyển $ về để tớ mua Position rồi mà giờ nó vẫn trả lời linh tinh như vậy mà chưa chuyển $ về cho tớ nữa. Giờ làm sao đây nhỉ?

Hi cậu, tớ hơi bận online ít, giờ trước hết cậu login vào JBP , nhìn sang bên phải, click vào JSS Member Area, vào tiếp Financial, kéo xuống chút, rồi để ý xem lệnh rút của cậu còn chữ pending không, nếu không thấy thì tiền đã được chuyển về JSS Account Balance rồi. Theo như reply trên thì có vẻ như cậu chỉ hỏi họ vì sao lại lệnh rút của cậu bị pending thôi, và họ đã giải thích. Cậu tham khảo với trường hợp tương tự của cậu , trước cậu 3 ngày, và đã được unblocked từ 4 ngày nay rồi, giờ có thể rút về bình thường, đây là thư mình gửi hộ ref và reply của họ,
- Hi JustBeenPaid !
My ID: 260924, (Smith Jonathan)
I'm apologize for not reading your term of sevice clearly . please transfer the money withdrawn that was pending to JSS-Tripler Account Balance for me to buy new position.
Transaction Invoice No. 4169731-1332675099 (2012-03-25 13:31:39)

Thanks and Best Regards !
- reply :
Hello,

Your Pending withdrawal in the amount of $1754.00 has been deleted and the funds returned to your JSS Account Balance. You can now purchase positions with these funds, however you will not be able to withdrawal these funds.

Once you purchase positions with these funds please response back to this ticket letting me know you have done so. At that time your Account will be unblocked so your other withdrawal of earnings can be paid.

If we can be of further assistance please feel free to contact us anytime.

Thank You

-Hello,
I have used $1754.00 to buy all the positions, please check and unblock my account for me to withdraw my earnings !

Thanks and Best Regards

Hello,

Your Account has been unblocked, and all withdrawals unblocked, so that all existing and future approved withdrawals can be released. You should receive your withdrawal within 24 – 48 hours.

However one of your withdrawal was deleted as it was requested to a Payment Processor Account that was not on your JustBeenPaid Profile.

If we can be of further assistance please feel free to contact us anytime.

Thank You

Theo hướng dẫn của korokke đổi tk LR và AP. Sáng nay tớ đã nhận mail như bên dưới. Tiền đã được returned về tài khoản và tớ đã dùng để mua hết position. Giờ có cần gửi ticket gì nữa ko nhỉ ?
Your JSS Withdrawal has been Returned!

Greetings Nguyen Trung Nhut !

The withdrawal you have recently requested from
JSS could not be paid due to you supplying us with
the wrong Liberty Reserve Account:

Your Member ID: 500128
Amount: $ 420
Date Requested: 2012-03-27 01:33:07

Therefore your withdrawal request has been cancelled
and the funds restored to your JSS account.

Please feel free to request another withdrawal to an
existing Liberty Reserve account, which is allowed to receive
money or go ahead and buy positions in one or more
of the JSS Programs.

Thank you for your participation!

To your success,

Member Support
Synergy Surf

Theo hướng dẫn của korokke đổi tk LR và AP. Sáng nay tớ đã nhận mail như bên dưới. Tiền đã được returned về tài khoản và tớ đã dùng để mua hết position. Giờ có cần gửi ticket gì nữa ko nhỉ ?

Không cậu ah, khi nào lãi đủ 20 $ thì rút thử, nếu mà bị pending tiếp thì pm tớ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week