ky niem 1 năm quen nhau nên lam gì nhi?

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:binhsua160: giờ nghe ngày ky niệm quen nhau tựa như cực hình dù rất muốn làm vì ngày mai là tới ùi :binhsua160:
tháng 7 này vừa tiêu hơn 3 tháng lương cho Sn cô ấy cách đây 7 ngày sáng hôm qua cô ấy lại mượn tiền và mình vừa bị ..... mất việc túng quẫn quá không biết làm gì trong ngày này mình định tổ chức 1 bữa tiệc nhỏ cho 2 người với nến và bánh cùng hoa hồng và bong bóng :binhsua157:
hay theo moi người nên mua nhẫn tặng co ấy và 1 bó hoa hoặc 1 món quà nhi? :binhsua155:

:binhsua160: nếu là thuê vị trí nào đó ùi trang trí thì quá ư tốn kém mà ở nơi minh và cô ấy ở lại ko có dịch vụ ấy :binhsua160:
hiện đang ở mẹ nên mà lien tục làm rình rang như kiểu bữa sinh nhật chắc cũng khối tiêu :binhsua155: các bác tư vấn giúp theo ae ngày ấy làm sao cho nó có 1 cái gì đáng nhớ nhi? :binhsua146:

vài ngày nữa lại là sinh nhật mình nữa nên mình đang rât lo lắng cái mức độ chi tiêu chống mặt và sự cân bằng cuộc sống

Cam on ae vi tấc cả hôm nay khá vui nhưng cũng khá bùn !
Ky niem tinh yêu gì không âu yếm dc bao nhiêu chưa hết tiếc mục người yêu đã vì mê phim hàn quốc bỏ mình 1 xó nằm co do đúng là trãi qua bao cuộc tình đẹp vì quá kén và it quan tâm , giờ biết quan tạm 1 người nó khổ thế đấy !
chắc sẽ chia tay quay về với Fa vì tình cảm mà chỉ có ta cần người

Last edited by a moderator:
thông hoặc bi thông :binhsua172:

:binhsua164: đã thong lien tục 5 ngày 1 tuần kiếm tí từ cái SN ùi giờ thong nữa chỉ sợ em đi ko nỗi bác à

mua 1 bó hoa đứng trước mặt và nói anh yêu em ,chỉ vậy thôi,và tui đã liêu xiêu :)) bạn thử với bạn gái bạn xem

XH-CT
thế cũng hỏi :|

dẫn bé vào hotel ..... tới sáng không nghỉ..... kỷ niệm suốt đời đáng nhớ k quên. :binhsua163:

mua 1 bó hoa đứng trước mặt và nói anh yêu em ,chỉ vậy thôi,và tui đã liêu xiêu :)) bạn thử với bạn gái bạn xem

bạn là gái à :binhsua157: thật cố ấy xiu ko mà bạn gái minh hay bảo a đừng mua hoa cho e phí lắm mình định mua bó 99 bông

vote tặng cô ấy hoa
Chỉ cần 1 bông thôi là đủ lãng mạn rồi :D

mà tặng hoa thì phai tặng sao nhi? :binhsua160: ngồi hay đứng hay 1 chân quì xuống hiểu cầu hôn ta :binhsua163:

bạn là gái à :binhsua157: thật cố ấy xiu ko mà bạn gái minh hay bảo a đừng mua hoa cho e phí lắm mình định mua bó 99 bông
nói vậy thôi,giống y chang mình =)),nhưng trái tim sẽ tan chảy khi thấy hoa ,bạn mua 1 cây thôi,mua 99 bông cầm mỏi tay

theo tớ ngày này kỉ niệm 1 năm nên chia tay cô ấy , ngày hôm sau nối lại vừa tiết kiệm tiền vừa yêu nhau hơn :binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom