Report Lại một cơn bão PayPal

MynameUS

Senior
Reactions
258
MR
0.227
Tình hình lúc 2h08' hôm nay 1 loạt acc limited 180 ngày, Lúc 6h and 9h lại thêm 1 loạt nữa. Toàn acc 1-5 năm đã ver, hàng ngàn giao dịch, with bank vô số lần. Đã gửi mail và nửa tiếng sau nó nói sorry, chúng tôi phải đóng tài khoản của bạn. Xong! Chào thân ái Paypal. Em đã mất sạch vốn liếng.

Tiện thể các bác cho em hỏi, mấy acc bị limit, em ko có cái bank họ đó, sau này làm sao rút đc ạ, nghe nói limit ko up lên bussines đc. Hix

Uh huh. Tớ bán máy cày Bitcoin dc 3 cái máy trong vòng 1 tuần bị nó limit m nó luôn Paypal. Đang contact để gỡ ra :mad:

hôm qua ăn một cái cũng chỉ nhận tiền + with bank với lý do "rủi ro tiềm tàng" , hài thật

Mấy lần trước thì phán high risk , lần này nó tìm không ra lý do nên quất cái "tiềm tàng" , chắc nó có nhà tiên tri biết trước là acc mền sau này sẽ rửa rau

hôm qua ăn một cái cũng chỉ nhận tiền + with bank với lý do "rủi ro tiềm tàng" , hài thật

Mấy lần trước thì phán high risk , lần này nó tìm không ra lý do nên quất cái "tiềm tàng" , chắc nó có nhà tiên tri biết trước là acc mền sau này sẽ rửa rau
của mình vẫn bình an vô sự

chắc ăn chơi đợt năm mới nhiều quá túng tiền nên nó hút máu người khác để tiêu đây mà :D,hôm bữa bị 6 7 acc rồi nhưng chỉ gỡ đc 1 :(

me too

Code:
Xin chào ,

Vì sự an toàn và an ninh của mạng PayPal, chúng ta thường xem xét các tài khoản
rủi ro tiềm năng. Sau khi xem xét tài khoản của bạn, chúng tôi đã quyết định đóng cửa
vì vấn đề an ninh.

Chúng tôi đang nỗ lực để giảm thiểu bất kỳ sự gián đoạn kinh doanh của bạn.

Mình có làm gì nó đâu chứ sáng qua mai đi mail bắt chứng minh giao dịch chứng minh ok cả cuối cùng dc câu này

me too

Code:
Xin chào ,

rủi ro tiềm năng. Sau khi xem xét tài khoản của bạn, chúng tôi đã quyết định đóng cửa
vì vấn đề an ninh.

Mình có làm gì nó đâu chứ sáng qua mai đi mail bắt chứng minh giao dịch chứng minh ok cả cuối cùng dc câu này
gọi lên nó đi,chứ mail ko giải quyết được nhiều đâu,hôm bữa 5 6 acc gửi proof add+ ID ... , xong nhận được mail denied appeal trong vòng 30s, hầu như nó ko coi những thứ mình gửi tới

me too

Code:
Xin chào ,

vì vấn đề an ninh.

cùng chung cảnh ngộ

cái này do log nhiều IP nên nó block với lại chơi PP nên chơi 1 cái 1IP - 1 info - PP chủ yếu để nhận thì chả bao giờ limit ! ( Tớ thấy thế còn cũng có thể do hên xui hoặc do pp nó ăn chơi xa đọa hết tiền tiêu tết với đi du lịch nên nó lấy tiền của bạn đi xài đỡ :)) )

Hôm trước cũng bị chém 3 acc. Hidden potential cái tổ sư bố nhà nó. Giờ nó liệt cả những acc làm offer vào danh sách nguy hiểm rồi.

cái này do log nhiều IP nên nó block với lại chơi PP nên chơi 1 cái 1IP - 1 info - PP chủ yếu để nhận thì chả bao giờ limit ! ( Tớ thấy thế còn cũng có thể do hên xui hoặc do pp nó ăn chơi xa đọa hết tiền tiêu tết với đi du lịch nên nó lấy tiền của bạn đi xài đỡ :)) )
*** phải đâu, 1 acc chỉ vào trên cơ quan ip tĩnh & chỉ nhận từ net vẫn bị dính.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week