Lại Scam - nhaplieu_online2010, nick 4rum anhchangdeptrai :|

Status
Not open for further replies.

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Tối wa vừa report 1 thằng là sell.idpix, bằng chứng đầy đủ, ko hiểu sao bài lại bị xóa, mà mod ko để 1 lời giải thích nào vào inbox :|
Sáng này lại thêm 1 thằng nữa, mới mất 12$

nick: nhaplieu_online2010
nick 4rum: anhtrangdeptrai (srmember mới tởm :|)
lr: U3479114 (hocon86)

aj định giao dịch với thằng này thj` tránh ra nhé!

Sẵn đây nói với thằng dog này 1 tiếng, 12$ của tao tuy chưa bằng 1 ngày lương, nhưng là tiền xương máu kiếm đc bằng chính khả năng, nên tao vẫn tiếc. Còn mày, tao ko hỉu sao vẫn tồn tại trên đời những thứ dơ bẩn như mày, cứ đi bán cam quýt như vậy đi rồi cũng có lúc bò ra đường xin thuốc đỏ :|

Ê này mày xúc phạm người khác vừa thôi nhé. Tao chelk info xong rồi pm hỏi mày xem tên acc có phải không, chờ 1 lúc ko thấy mày trả lời nên tao đi ăn cơm. Giờ vừa ăn cơm xong lên đã thấy có topic này rồi. Hài thật.

Ê này mày xúc phạm người khác vừa thôi nhé. Tao chelk info xong rồi pm hỏi mày xem tên acc có phải không, chờ 1 lúc ko thấy mày trả lời nên tao đi ăn cơm. Giờ vừa ăn cơm xong lên đã thấy có topic này rồi. Hài thật.
Tao nói cho 5p, maj` ok roy`. Đi ăn thj` cũng phải báo 1 tiếng chứ :|
Vậy thj` giờ send acc đi, nhận đc hàng tao dỡ ngay topic này và xin lỗi đàng hoàng :|

Giải quyết êm đẹp đi mấy chú

Cứ để đấy, vẫn chưa có pm giao hàng từ nó

Đang online thj` giao hàng đi, rồi biện bạch sao cũng đc, chứ chỉ vào nói đc 1 câu thế thôi ak`

Trong log chat thấy bên bán Buzz chắc là không thấy bên mua trả lời nên đi ăn. Có gì cứ từ từ sao Report sớm thế :|

nguyên cáo và bị cáo vào đây xem giải quyết cam quýt thế nào cái, kẻo bà con thấy bất bình, tớ đá píc lên cái nhá

Họ vừa bị hiểu nhầm là scam mà bạn nt kiểu này thì họ cũng nhác trả lời lại ...
Ok, mình sẽ mềm mỏng hơn, nhưng như đã nói, nếu giao hàng và show prof lên đây thj` mình sẵn sàng xin lỗi, còn bây giờ vẫn đang nóng @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week