Spotlight Lại site ngon... Đến tận 2 cái !!!!!!!!!

shin.supz

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tình hình là vào học roài không muốn làm nữa nên share cho anh em biết kiếm chút $ ref ăn sáng đi học :D

2 thằng này giống thằng FireC thoai ;) 1 site đang rất hot :))

*Quick payments are issued to 72 hours. We reserve the right to deny or delay all requests for any reason. Quick payments are charged a 15% fee.
**Normal payments are issued to 21 working days, but if you earn a lot of money, please contact us, and you will get money very early.

1 download bên FireC là tầm 0.5 bên này 0.75 ;) Lại còn có vụ Sale nữa :x

Earnings can be cashed out by either cheque or PayPal and are sent out at the start of the following month!

Chiến sao thì tự biết chắc tớ không cần nói thêm... ;;)

Ref theo link ủng hộ tớ nhé.. Các cậu không mất gì cả... Lại giúp tớ moi thêm được 10% từ thằng admin đáng yêu...

Vì một tương lai con e chúng ta thoai :x

http://get4file.com/registration/101946
http://www.filebucks.org/reg.php?ref=2vdkrstnw7443

:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:​

Bổ sung... Các bạn nào đã chiến thì tớ xin nói luôn thằng FileBucks ;;)
... Tuy khi các cậu chiến nó thấy làm xong rồi nhưng không thấy cho download đừng tưởng các cậu miss :x Sau khoảng vài tiếng nó mới check và ăn đó... Không phải như FireC hay Get4file down đc là ăn đâu... FileBuck không down đc vẫn ăn đều đều... Tất nhiến tùy vào tay nghề các bác nữa :x

Các bác nên post lên 4rum nào đó rồi vào link bài post rồi download để lấy reflink... Ref link hầu như là 1 thứ quan trọng để đánh giá "cheat hay legit"... Vụ Payment Error của FireC hầu như bác nào copy lên trình duyệt đều bị dính chưởng :D
FileBucks có cho Mem thấy Referral URLs
Filebucks Reflink.JPG

Last edited by a moderator:

infrocker

Senior
Reactions
259
MR
0.008
người ta cho nồi cơm, còn hỏi cách ăn nữa thì đến chịu các ông Newbie, lười thì lười vừa thôi =)) =))

thuyhac

Junior
Reactions
121
MR
0.000
Ref theo link ủng hộ tớ nhé.. Các cậu không mất gì cả... Lại giúp tớ moi thêm được 10% từ thằng admin đáng yêu...

còn tớ thì ngồi không ăn tiền ref từ các bạn mà chẳng cần làm gì, cũng chẳng chỉ thêm gì, tớ có đáng yêu không ? :binhsua160: làm cho đã để chủ topic ăn 10% mà ko làm gì thà ta làm 1 mình.

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
người ta cho nồi cơm, còn hỏi cách ăn nữa thì đến chịu các ông Newbie, lười thì lười vừa thôi =)) =))
cho cái nồi cơm mà không hướng dẫn sử dụng thì cũng bằng thua...

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back