Spotlight Lại thế này....:( Sao đen quá vậy ông trời :(

offervn2013

Senior
Reactions
408
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Right now we're pausing your campaigns as several advertisers have came back and said you are sending masked Vietnamese traffic to campaigns that do not accept them. Please send me screenshots of your traffic sources.

ngay bây giờ chúng tôi đang tạm dừng các chiến dịch của bạn như một số nhà quảng cáo đã trở lại và nói rằng bạn đang gửi lưu lượng đeo mặt nạ Việt để các chiến dịch không chấp nhận chúng. Xin vui lòng gửi cho tôi ảnh chụp màn hình của các nguồn lưu lượng truy cập của bạn

Please help me...
P/s:
Không hiểu nó check kiểu gì mà giỏi vậy :(

Có bác nào giúp em được không nhỉ ?

noi no bo phan doanh thu do di de lam con kahc. chung minh j dc. hoac fake proof thoi
Nó bảo các chiến dịch mới vãi đái chứ.. điệu này là nó muốn dập nhau rùi :(

Ăn quả đắng rồi.... cái tội bô bô bí mật Admin :rolleyes::rolleyes::rolleyes: có 1 sự vui mạnh :p:p

Nghe các pro nói là 1 là net để cho cheat chứ tuổi gì mà qua mặt đc Net.... nó nắm đầy đủ cơ sở hứng nó block là block luôn...:oops:

Đụ má cuối năm mà *** thấy nó paid gì nhỉ.... nét bùi nào cũng delay thanh toán cả >.<
:D chúc mừng ăn tết lớn:D

Ăn quả đắng rồi.... cái tội bô bô bí mật Admin :rolleyes::rolleyes::rolleyes: có 1 sự vui mạnh :p:p

Nghe các pro nói là 1 là net để cho cheat chứ tuổi gì mà qua mặt đc Net.... nó nắm đầy đủ cơ sở hứng nó block là block luôn...:oops:
Bác thích oánh nhau ah:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

gủi cho no cai proof là xong mà

Cuối năm , net nào củng thế thôi...MOB là điển hình (lock sạch acc) , Tapge, kiss DELAY KO trả tiền....!!!! TÓM LẠI: ĐAU LÒNG QUÁ

Không có proof thì khỏi hóng :confused:,
còn có thì may ra lượm lặt đc :p
Nghĩ sao chưa chuẩn bị gì mà đã cày rồi ko biết :(
Xác định đã bị hỏi là ra đi rùi bác ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus