Ask Làm blog bằng wordpress có bị khóa khi vi phạm bản quyền ko ?

linzan

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
MÌnh định làm blog bằng wordpress để chơi upload , tất nhiên là sẽ dính vào vi phạm bản quyền nhưng ko rõ wordpress có khóa blog lại khi có report ko ? Ai chơi site riêng bằng cái này thì tư vấn hộ mình nhé .

thaithuan18

Senior
Reactions
134
MR
2.616
MÌnh định làm blog bằng wordpress để chơi upload , tất nhiên là sẽ dính vào vi phạm bản quyền nhưng ko rõ wordpress có khóa blog lại khi có report ko ? Ai chơi site riêng bằng cái này thì tư vấn hộ mình nhé .

Ko.....!

Chọn chỗ Offshore host mà xài... Nếu có khóa thì nó khóa Host chứ Wordpress nó ko khóa!

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
Tuỳ server đặt ở đâu và Công ty cho thuê server có cho vi phạm bản quyền hay không mới được...chứ các host bình thường thì không cho đâu nhé.,

vì mình ko muốn bỏ tiền ra mua hosting nên định làm blog ở ngay trên wordpress.com nên mới sợ bị khóa , ở đây hình như mọi người đều bỏ tiền ra mua hosting riêng thì phải ?

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,485
Latest member
huynhcuong93

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back