làm gì để 1 người mới vào MMO kiếm 2$/ngày

Yugi

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
:binhsua04: tình hình là năm nay em đang là sv năm 1 của 1 truong ĐH ở sài gòn,sắp tết rồi em muốn kiếm 1 ít tiền về quê,quê em ở Nha trang, :binhsua87:em định đi làm thêm ở ngoài nhưng tìm mãi chả có ai tuyển,việc làm thêm giờ khó kiếm quá nên phải mò lên mạng xem có cách nào kiếm dc tiền ko,các anh các chị có lời khuyên nào cho em 1 hướng đi để em biết bắt đầu từ đâu, với 1 newbie như em khi bước vào forum giống như lạc vào 1 ma trận ko biết đi đường nào,( mới vào đã bị anh Rẹc cho lên tạp chí play boy rồi)
:binhsua76:em nghe nói có nhiều lừa đảo trong này lắm nên cần những lời khuyên đầy kinh nghiệm của các anh chị cô bác,ko chỉ em mà còn các bạn sau này vào đọc được topic này cũng có chút ít kinh nghiệm mà lăn lộn với đời.
Em cảm ơn các anh chị và các bạn

:m190: làm capcha là gõ mấy cái ký tự loằng ngoằng trong cái ô đấy hả bác,mắt em cận thị ko biết có chơi nổi cái ấy ko:binhsua76:

Chưa có kiến thức gì về mmo thì chỉ có cap là kiếm ra tiền thôi

Còn kêu vất vả thì làm call boy :binhsua02: vừa sướng vừa nhiều tiền

có vốn ko ? có ít thì mua HMA làm seo ! nhiều thì mua sock làm off ! ko vốn thì cap

:binhsua04: tình hình là năm nay em đang là sv năm 1 của 1 truong ĐH ở sài gòn,sắp tết rồi em muốn kiếm 1 ít tiền về quê,quê em ở Nha trang, :binhsua87:em định đi làm thêm ở ngoài nhưng tìm mãi chả có ai tuyển,việc làm thêm giờ khó kiếm quá nên phải mò lên mạng xem có cách nào kiếm dc tiền ko,các anh các chị có lời khuyên nào cho em 1 hướng đi để em biết bắt đầu từ đâu, với 1 newbie như em khi bước vào forum giống như lạc vào 1 ma trận ko biết đi đường nào,( mới vào đã bị anh Rẹc cho lên tạp chí play boy rồi)
:binhsua76:em nghe nói có nhiều lừa đảo trong này lắm nên cần những lời khuyên đầy kinh nghiệm của các anh chị cô bác,ko chỉ em mà còn các bạn sau này vào đọc được topic này cũng có chút ít kinh nghiệm mà lăn lộn với đời.
Em cảm ơn các anh chị và các bạn
Mới Vào mà đc cái avatar là lỳ rồi :binhsua04: MMO đang thời kì khủng hoảng :)):binhsua01:

thế em làm 20 acc thì sẽ dc 20$ phải ko bác,1 ngày làm 20 acc có nhiều quá ko nhỉ:binhsua87:

dễ quá ta :binhsua01:. Làm capcha đi, tự cạp thì tiền của mình hết khỏi trung gian ai, còn nếu qua 1 ai nữa thì làm cho group nào mà mình gõ dc 1$ thì nhận 0.95$ ấy đó là giá tốt nhất rồi, còn gõ 1$ mà nhận có 0.8$ thì miễn đi, cắt cổ

Last edited by a moderator:
dễ quá ta :binhsua01:. Làm capcha tự cạp thì tiền của mình hết khỏi trung gian ai, còn nếu qua 1 ai nữa thì làm cho group nào mà lấy 1$=0.95$ ấy đó là giá tốt nhất rồi

:binhsua160: em cạp chắc ko nổi đâu. mắt em kèm nhèm lắm,ngồi lâu ko được,nghe nói cạp là cạp đêm nữa,chắc ko đủ tiền mua thuốc nhỏ mắt,chắc làm cái khác thôi ko chơi cạp

- - - Updated - - -

Mới Vào mà đc cái avatar là lỳ rồi :binhsua04: MMO đang thời kì khủng hoảng :)):binhsua01:

:binhsua75:avata có gì mà ko làm dc bác.MMO mà cũng khủng hoảng à? em tưởng chỉ có bên ngoài mới khủng hoảng thôi chứ

Lười thì kiếm vốn chơi hyip theo kiểu hên xui :)), siêng thì gõ captcha, off, ptc, có thời gian thì chơi ptu sẽ khá hơn

mới vào mmo kiến thức chưa nhiều thì mình khuyên bạn làm những việc đơn gian như captcha thôi
sau rồi từ từ tìm hiểu mấy cái khác
đừng đòi hỏi 1 phát lên tiên ;))

cận đây mà vẫn captcha đc cả 1 thời đầu vào MMO, 3 tuần lên đc 2k code / 1g:binhsua06: !! Mới vào k vốn thì cư captcha đi, r từ từ tìm hiểu mấy cái kia sau cần thời gian mà, tự mình định hướng cho mình, vì lúc đầu vào mmo chưa biết gì thì k làm đc mấy cái kia đâu:binhsua06:

mới vào mmo kiến thức chưa nhiều thì mình khuyên bạn làm những việc đơn gian như captcha thôi
sau rồi từ từ tìm hiểu mấy cái khác
đừng đòi hỏi 1 phát lên tiên ;))
em nghe nói chơi *** 1 phát lên tiên phải ko bác.:m190:

còn trả lời câu hỏi làm gì để 1 người mới vào MMO kiếm 2$/ngày ?

thì chỉ có 1 câu trả lời : học .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week