Làm gì khi tóm được info của thằng Scam mình?

lamk49

Newbie
Reactions
20
MR
0.013
Tình hình là mình bị scam card dt 20k. Cũng ko ngờ là có đứa 20k cũng scam. :binhsua159:

Tức quá, mình tìm info nó, vật vã 1 chút mình cũng có được mật khẩu mail nó, tài khoản LR (đủ thông tin để sent tiền), tài khoản trustcard, tài khoản bảo kim.
Giờ nên làm gì anh em nhỉ?

chưa bị cái này nên cũng chưa biết!!! lên để các pro vào cho ý kiến!!!

Tình hình là mình bị scam card dt 20k. Cũng ko ngờ là có đứa 20k cũng scam. :binhsua159:

Tức quá, mình tìm info nó, vật vã 1 chút mình cũng có được mật khẩu mail nó, tài khoản LR (đủ thông tin để sent tiền), tài khoản trustcard, tài khoản bảo kim.

Nhẹ nhàng thôi, đưa topic này cho nó xem :m131:

ối xời, lấy lại 20k bị cam rồi phần còn lại rút đem lên 4rum làm event cho ae lấy thank:binhsua90:
ps: xúi dại thôi nhé, làm như nào tùy bác thôi:binhsua166:

tìm cách scam lại của nó 21k đi bác :binhsua72:

Đã rút hết tiền của nó, gần 10 lần số tiền nó scam mình :binhsua172: Có đi có lại. Ai bảo scam làm gì :binhsua168:

khiếp, search gg ra hết thôg tin acc lr luôn cơ àhX_X

Cuộc đời thật trớ trêu, thằng scam là thành viên trong mmo4me cũng là 1 trong những người trả lời topic này :binhsua155:

20k là cái giá quá rẻ cho 1 bài học trường đời :D Bỏ đi bạn à, time nghĩ về nó kiếm vẹo kiếm xiền cho nhanh :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week