Got Paid Làm offer kiếm tiền với Microworkers

thienle282

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Microworkers là trang web cho phép chúng ta để kiếm tiền trực tuyến bằng cách làm offer. Đăng ký.
Các offer này rất đơn giản, bao gồm:

• Sign up: Đăng ký thành viên của một website nào đó. (0.1$ đến 0.5$)
  • Social media (facebook like, twitter, google +, stumble upon), (0.1$ đến 0.35$)
  • Post bài trên diễn đàn. (0.13$)
  • Lướt web (0.12$)
  • Click quảng cáo Google Adsense (0.12$)
  • Youtube: like, comment video trên youtube (0.10$ - 0.12$)
  • Bình chọn bài dự thi, thêm ý kiến, viết đánh giá hoặc các sản phẩm (0.1$ - 0.65$)
  • Download: tải về và cài đặt các ứng dụng. (0.2$ - 0.5$)
Với các offer đơn giản trên, bạn có thể kiếm được từ $0,1 đến $0,5 mỗi nhiệm vụ. Mình thì đa số là làm các nhiệm vụ đơn giản. Mỗi tháng kiếm được trung bình từ 30-50$. Nhiêu đây đủ đổ xăng và nhâm nhi cafe mỗi sáng rồi. :D
Nếu bạn có một blog hoặc trang web tiếng Anh có Page Rank cao, bạn có thể kiếm được nhiều tiền hơn bằng cách post bài trên blog của bạn và bạn có thể kiếm được từ $ 0,75 đến $ 5 mỗi bài. Vì vậy, doanh thu hàng tháng của bạn sẽ được nhiều hơn nữa. Bạn sẽ được trả tiền khi bạn có 9.7$ trong số dư của bạn. Microworkers trả qua Payza và Moneybookers. Trong đợt rút tiền đầu tiên, bạn phải đợi 21 ngày để Microworker gửi cho một số PIN đến địa chỉ nhà của bạn. Sau đó submit cho Microworkers và bạn sẽ nhận được tiền. Những lần rút tiền sau đó, bạn không cần mã PIN này nữa.

Nhược điểm của Microworkers là ko có chế độ ref. Offer thì bị giới hạn theo quốc gia và level. Nếu bạn hoàn thành tốt nhiều offer, bạn sẽ có cơ hội nhận được nhiều offer hơn. Dưới đây là proof nhận tiền của mình.

Đăng ký

Lưu ý: Newbie thì nó sẽ cho bạn submit 20 offer đầu tiên, nếu bạn làm đạt Success rate là 75% tức là được pay 15/20 offer thì mới được làm tiếp. Nếu Success rate dưới 75%, bạn sẽ ko được làm tiếp trong vòng 30 ngày. Cho nên các bạn phải chọn offer nào mà mình có khả năng làm được. Ko nên submit bừa. Xem chi tiết tại đây: https://www.microworkers.com/success_rate.php
Nhưng các bạn yên tâm, hầu hết mấy người mình giới thiệu thì đều đạt Success rate cao, 90% trở lên ko ah.

Đây là facebook của Microworkers: http://www.facebook.com/pages/Microworkerscom/162273370095

Last edited by a moderator:
Đặt 1 chân để cày thôi. Từ khi ZEEK ra đi vội vàng, mình bàng hoàng, mình dựt mình, mình hoang mang :binhsua74:

Gửi pin đến email chứ bạn, sao lại địa chỉ nhà!
Đau đớn là nó gửi đến nhà đó bạn! Lúc đầu mình ko biết đợi mấy ngày! Tưởng nó scam, ai dè đúng 21 ngày nó gửi PIN đến tận nhà. Cho nên nếu reg thì cung cấp thông tin chính xác, quận huyện phường đầy đủ

Đau đớn là nó gửi đến nhà đó bạn! Lúc đầu mình ko biết đợi mấy ngày! Tưởng nó scam, ai dè đúng 21 ngày nó gửi PIN đến tận nhà. Cho nên nếu reg thì cung cấp thông tin chính xác, quận huyện phường đầy đủ

Vkl vậy cơ à! Nhưng nó nguyên tắc là phải thế thật! Để chính xác là mình ở quốc gia nào và làm việc có nghiêm túc ko? Vãi ;))

site này khó ăn rồi....offer chấp nhận vn rất ít xèng.....mà fake qua us hay ca thì ko nhận pin được và ko nhận tiền được..

vãi đái vậy. gửi cả pin về địa chỉ nhà luôn :m098:

Địa chỉ nhà đó đừng đùa thằng này lâu rồi giờ dùng vps làm off us nó còn check ra được huống gì fake ip bằng phần mềm thường

Ẹc!.......Min pay như thế nào vậy chủ thớt! .....và rút lúc nào cũng dc Sao!......50$/ month thì vất nhỉ! = ta làm 1 tuần!

Ẹc!.......Min pay như thế nào vậy chủ thớt! .....và rút lúc nào cũng dc Sao!......50$/ month thì vất nhỉ! = ta làm 1 tuần!
Mình có nói rõ mà. Bạn sẽ được trả tiền khi bạn có 9.7$ trong số dư của bạn. Fee rút tiền là 6.5%

mình sau 3 tháng này =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week