Ask Làm offer tại office

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Mình đang ở HCM .Mình hiện giờ khá rảnh . Lúc trước mình có làm offer cũng nghe 1 số bạn nói bên Bình Thạnh có mấy cái phong máy tự làm site offer tuyển người tới office làm luôn . Lúc đó mình đac vào team khác rồi nên không tham gia được .

Mình muốn hỏi các pro biết chỗ nào tương tư như vậy hoặc vào nhận e phát . Hè này không có gì làm thiệt là phí thời gian .Bác nào có office riêng thì nhận e phát .

thể loại văn phòng offers chuyên bóc lột và ko có ngon đâu bạn

thể loại văn phòng offers chuyên bóc lột và ko có ngon đâu bạn

Tháng ngon thì kiếm dược tí tiền.tháng nào site có vấn đề thì bể mặt đấy bác à..còn nhiều chi phí phát sinh lắm...

Offer là gì nhỉ , có kiếm dc tiền ko mấy bác :binhsua35:

mình thấy làm tại nhà ngon hơn. thời gian đi đến office và về nhà cũng đã làm dc khối acc.

Thể loại này có :D
năm ngoái có công ty kia cũng mở office để làm offer . Nhưng mình làm ở nhà :m003:
Office đông người toàn người lớn ko thôi

hic làm nhóm thì không được cấp sock . nguy cơ bị ăn chặn đầu + scam wa cáo

làm off theo group offline thường sẻ ngon hơn.
Thường là có 1 2 pro đứng ra tổ chức.Họ có kỷ năng làm off đạt chuẩn ISO .:)).Nên ae sẻ học đc nhiều khi tham gia làm offline.
Nhưng 1 điều họ sẻ trả ít hơn số tiền đáng lý các cậu làm online bởi vì đơn giản.
Họ lo tất cả các tool cần thiết (PC,internet,socks,site,...) Cái này cũng đơn giản hà.
Mà làm offline vui lắm. Chém gió vô tội vạ,Có gril xinh chém cùng.:)).

làm off theo group offline thường sẻ ngon hơn.
Thường là có 1 2 pro đứng ra tổ chức.Họ có kỷ năng làm off đạt chuẩn ISO .:)).Nên ae sẻ học đc nhiều khi tham gia làm offline.
Nhưng 1 điều họ sẻ trả ít hơn số tiền đáng lý các cậu làm online bởi vì đơn giản.
Họ lo tất cả các tool cần thiết (PC,internet,socks,site,...) Cái này cũng đơn giản hà.
Mà làm offline vui lắm. Chém gió vô tội vạ,Có gril xinh chém cùng.:)).

bac biet group nao không giới thiệu cho mình phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week