Referrer Làm offer trong 5 phút, bonus up to $0.5, trả thêm 8$ nếu dc approved

ngocnghechvt

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Làm offer trong 10 phút, bonus $0.3, trả thêm 9$ nếu dc approved (Đã có proof đợt 2)

Hiện nay admin đã biết mánh lới của tớ, không dùng thẻ VN được nữa.
Nên tớ quyết định close topic tại đây, rất vui khi được làm việc với các bạn trong thời gian qua.
Total Refback : 6 người * 9.3$ = 56$

Last edited by a moderator:
Dùng Prepaid ACB dc rồi bạn, CC thì phí quá :)).
Rút kinh nghiệm support từng người một cho chính xác tới tận răng, mới nãy 4 tên làm mà chỉ dc 1 tên thành công. Thiệt ....

Cho xin một chân đi chủ thớt. Cho xin luôn cái yahoo để biết thêm chi tiết nha
YM: Sad_T_T_Sad

:( phải cần card à, mình muốn chơi PTS ( đăng ký trang web kiếm tiền) mà không có nhỉ
Chả lẽ bạn ko có nổi cái Prepaid của ACB để verify PP, đúng hem :D.
check hộ mình email [email protected] xem dc pending chưa :D
Chưa bạn ơi, bạn log vào Kudos xem là biết ngay ấy mà, ko cần mình check hộ đâu.
Bạn có online thì PM mình mở TEAMVIEWER check lai thông tin cho mau approved nào.

update : công nhận tớ mát tay ghê, vừa chỉnh thông tin qua TEAM cái là pending liền, pm nhận 0.2 còn lại nào :))

Chả lẽ bạn ko có nổi cái Prepaid của ACB để verify PP, đúng hem :D.

Chưa bạn ơi, bạn log vào Kudos xem là biết ngay ấy mà, ko cần mình check hộ đâu.
Bạn có online thì PM mình mở TEAMVIEWER check lai thông tin cho mau approved nào.

update : công nhận tớ mát tay ghê, vừa chỉnh thông tin qua TEAM cái là pending liền, pm nhận 0.2 còn lại nào :))

0.3 cũng chưa nhận mà :D
tổng 0.5 cậu ơi ;))
pp: [email protected]
chuyển cho mình nhé
thanks!

chưa chơi OF bao giờ có tham gia được ko chủ thread
hi có VISA trả trước rùi nè

Có thẻ là được bạn ơi, mình support qua TV hết, bạn chỉ điền thông tin thôi, mình cg đâu phải dân Off :p
0.3 cũng chưa nhận mà :D
tổng 0.5 cậu ơi ;))
pp: [email protected]
chuyển cho mình nhé
thanks!

Sr bạn nhé, PM yahoo nói mình biết email Kudos của bạn rồi mình pay ngay 0.5$, pending rồi có cơ hội cao lắm đó ;)) (để mình dễ quản lý), lần sau có gì PM Y!M nói mình là mình biết à, tại mấy bữa làm biếng lên topic này :p

ẹc cần VC mà chỉ làm được có 1 acc, khi nào thu lại lớn hơn tiền bỏ ra làm thẻ thì mình mới chơi, vì phải sẵn sàng tinh thần quăng cái thẻ đi :D

ẹc cần VC mà chỉ làm được có 1 acc, khi nào thu lại lớn hơn tiền bỏ ra làm thẻ thì mình mới chơi, vì phải sẵn sàng tinh thần quăng cái thẻ đi :D

À, làm xong mình close acc ko bị trừ tiền gì cả, thẻ bạn vẫn xài tốt, mình dám lấy thẻ Prepaid trong đó có 5tr để làm thì chắc bạn đã rõ, ko có gì mập mờ cả, làm xong thẻ bạn vẫn xài bình thường. Bạn verify PAYPAL = thẻ của ACB, phải đóng phí thường niên mà, tội gì ko dùng nó kiếm thêm đúng hem.

Mình liệt kê đủ loại thẻ, ko nhất thiết phải VCC, ngược lại mình ko khuyên khích dùng VCC, dùng thẻ của ngân hàng VN vẫn hay hơn :D

*** thì k thiếu :|
*** thì hẻm có
nếu nhận $ từ trang off thì cho mình chân với :D
còn chỉ nhận bonus qua cậu thì thôi;)
K bao giờ nhận $ cá nhân m/

Cho mình 1 chân với. yahoo: hlam_do

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222