Ask làm ơn giúp mình tinsoft không change nhà mạng, vẫn cứ T-mobile

offerdanang

Banned
Reactions
148
MR
0.001
Follow me on Facebook
ai biết giúp fix lỗi này với ạ, minh xài tinsoft lâu nay ko để ý cái nhà mạng, hôm nay dính 1 vố đau,
NETnói không có nhà mạng T mobile hoạt động tại quốc gia này, :( nên không paid và khóa acc, buồn ghê,
đang xài tinsoft ,
tinsoft support chán thật, ko bao giờ thấy online :(:(:(

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
TS nổi tiếng "Chảnh" mà bạn :D
Lúc trước mình pm mua còn ko thèm bán nữa mà nói gì là onl support chứ :P

oferleads

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Bạn có thể xóa Tên thiết bị đo đi trong file cài của nó mà. cái này trước mình cũng dùng, và cũng phải tự làm lại đời máy cho nó hết, vì một số Offer nó không chấp nhận đời máy Tab, hoặc T-mobile như của bạn, bạn chỉ cần vào file cài của nó, tìm kiếm file chưa các đời máy đó nhớ phải chạy run admin nhé, thì mới thay đổi được. chúc bạn kiếm nhiều tiền

Bạn có thể xóa Tên thiết bị đo đi trong file cài của nó mà. cái này trước mình cũng dùng, và cũng phải tự làm lại đời máy cho nó hết, vì một số Offer nó không chấp nhận đời máy Tab, hoặc T-mobile như của bạn, bạn chỉ cần vào file cài của nó, tìm kiếm file chưa các đời máy đó nhớ phải chạy run admin nhé, thì mới thay đổi được. chúc bạn kiếm nhiều tiền
bạn có thể nói rõ hơn là xóa ở đâu dc ko ? xóa trong tinsoft hay trong blue bạn nhỉ, và tinsofft ko có chức năng change nhà mạng hả bbạn

Reactions
980
MR
0.000
akchanger chỉ 80k bên gocmobile đó với xchanger đi , tinsoft giờ chảnh rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member