Làm sao để quên một người trong khi vẫn còn yêu!

cmommo

Junior
Reactions
17
MR
0.106
Biết nói sao về tình cảm này bây giờ....thật sự mình rất sốc khi nghe cô ấy nói chuẩn bị đám hỏi trong khi nói chia tay chưa đầy 1 tuần....mình biết là không xứng đáng để nhớ và yêu đối với tình cảm như vậy....nhưng tin đó quá sốc mình không thể quên cô ấy. Vì 2 chúng mình còn dự định cho tương lai nhiều lắm....vậy mà....nên giờ mọi hình ảnh xuất hiện là mình lại nghĩ đến cô ấy...trừ khi lúc mình làm việc và bận ra thì cứ thời gian trống lại nhớ đến cô ấy.....mình cảm thấy mệt mỏi, hụt hẫng, nhức đầu....và không khi nào ngủ được
Các bạn có thể chỉ phương pháp làm sao giúp quên đi được không

JumPer

Senior
Reactions
143
MR
0.000
:binhsua85: zống mình rồi ......
kéo vài ba chục kết về uống cấm đầu rồi nhớ tới nàng ngồi khóc 1 mình .. mai tỉnh zậy là quên cmnr :binhsua104:
thánh nào vô cho xin í kiến

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Biết nói sao về tình cảm này bây giờ....thật sự mình rất sốc khi nghe cô ấy nói chuẩn bị đám hỏi trong khi nói chia tay chưa đầy 1 tuần....mình biết là không xứng đáng để nhớ và yêu đối với tình cảm như vậy....nhưng tin đó quá sốc mình không thể quên cô ấy. Vì 2 chúng mình còn dự định cho tương lai nhiều lắm....vậy mà....nên giờ mọi hình ảnh xuất hiện là mình lại nghĩ đến cô ấy...trừ khi lúc mình làm việc và bận ra thì cứ thời gian trống lại nhớ đến cô ấy.....mình cảm thấy mệt mỏi, hụt hẫng, nhức đầu....và không khi nào ngủ được
Các bạn có thể chỉ phương pháp làm sao giúp quên đi được không

giết chết mịa nó đi.
vậy là xong cậu àh. :binhsua105:

yaiba2611

Hero
Reactions
495
MR
0.065
1. Xóa hết ành, video, chặn fb về người ta
2. Không nghe nhạc buồn
3. Gặp ai nói về người ta thì tránh (lãng đi chỗ khác)
4. Kiếm 1 công việc sau đó cắm đầu vào làm
5. Tập làm 1 thói quen gì đó cho dễ ngủ

P/s: khoảng tầm 1 thời gian dài là quên ngay ấy mà! Mình làm thử rồi, đó là hơn 3 năm về trước! :binhsua101:

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
ccmnr...................
:binhsua85: zống mình rồi ......
kéo vài ba chục kết về uống cấm đầu rồi nhớ tới nàng ngồi khóc 1 mình .. mai tỉnh zậy là quên cmnr :binhsua104:
thánh nào vô cho xin í kiến

chia tay 1 tuần có tin đám cưới thì xác định con đó bắt cá 2 tay cmnr :))
bắt cá 2 tay thì mình không biết nhưng mà đúng là khó tin thật, vì vừa nói chúng ta là bạn xong 1 tuần sau nghe tin dữ... quả thật là sốc và mình có hỏi lý do nhưng cô nói quyết định lấy mà không có lý do nào cả....đùng đùng cô quyết định thôi. Và mình không biết lý do

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
dễ thôi đến bữa đám cưới cô ấy, hãy mặc thật lịch sự vào và nói to vào : LẠI THẰNG KHÁC AK Đơn giản mà hiệu quá =))

mmovn

Junior
Reactions
62
MR
0.089
k quên được đâu, tốt nhất bạn nên vùi mình vào công việc để tạm quên đi, cố gắng cho mình bận rộn.
rồi thời gian qua đi, cô ấy có gia đình sung túc và bạn sẽ thấy vui cho người ấy.
nhưng thỉnh thoảng hồi ức tràn về bạn sẽ mất ngủ đấy.

oh thấy có vẻ khó khăn nhỉ......mình cũng không biết phải làm sao.....ngoài việc bận ra thì thời gian còn lại là nhớ.....giờ đầu mình nhức và như muốn nổ tung

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,491
Latest member
0933401374

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back