Làm thế nào để tạo ra Matrix trong JSS ?

narutovu

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em đặt câu hỏi như vậy, vì đa số khi em đọc 1 số thông tin của diễn đàn và các hướng dẫn của các bạn trong forum không đề cập đến phần này . Hiện tại mình cũng có 60 pos đã hết hạn và đã chuyển sang trạng thái "Tranfers" (vì mình thử up lên level 1) và hơn 1 tháng nay mình không thấy hệ thống tạo Matrix cho những Pos đã hết hạn đó .
Vì vậy mình nhờ các anh đi trước có kinh nghiệm hướng dẫn giúp cho em và các bạn đi sau ạ.

Kinh khủng thật thấy mấy newbie đập JSS mạnh quá!! 60pos hết hạn!! Haiz mình cứ lèo tèo hơn 20pos active thế này thì k biết bao giờ mới khá đc đây :binhsua10:

Upvote 0
Mình cũng vậy có vài chục pos hết hạn đã bán trans mà chả thấy hiện bên matrix cái gì cả :|

lilsky9: Sao bạn nói người ta là newbie??? Hay bạn tự nhận mình pro?

Upvote 0
cứ chờ đi bạn. thường thì khoảng 1 tháng hay 20 ngày gì đó. tháng rồi chờ lâu quá nên mua 1 pos jss ngâm h cũng dc 8 pos rùi hè hè!

Upvote 0
bác tìm các bài hướng dẫn trong box Matrix Investment là có mà

Các bài hướng dẫn trong box chỉ hướng dẫn cách điền Matrix 1 cách hiệu quả, còn phần làm thế nào để có thể tạo Matrix thì hiện tại chưa có 1 hướng dẫn cụ thể nào đâu anh . Chắc nhiều bạn cũng có thắc mắc tương tự như em vậy .

Upvote 0
Các bài hướng dẫn trong box chỉ hướng dẫn cách điền Matrix 1 cách hiệu quả, còn phần làm thế nào để có thể tạo Matrix thì hiện tại chưa có 1 hướng dẫn cụ thể nào đâu anh . Chắc nhiều bạn cũng có thắc mắc tương tự như em vậy .

cùng thắc mắc với cậu đây

Upvote 0
Em đặt câu hỏi như vậy, vì đa số khi em đọc 1 số thông tin của diễn đàn và các hướng dẫn của các bạn trong forum không đề cập đến phần này . Hiện tại mình cũng có 60 pos đã hết hạn và đã chuyển sang trạng thái "Tranfers" (vì mình thử up lên level 1) và hơn 1 tháng nay mình không thấy hệ thống tạo Matrix cho những Pos đã hết hạn đó .
Vì vậy mình nhờ các anh đi trước có kinh nghiệm hướng dẫn giúp cho em và các bạn đi sau ạ.

Tìm ở chữ ký của tui nha........

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình không phải là pro gì cả, mình chỉ đc cái tham gia MMO lâu thôi, nhìn cách hỏi bài và số post cũng đôi phần đánh giá kinh nghiệm mà... :)

Upvote 0
Lâu nay cũng có thắc mắc thế này. Nay gặp trùm JSS rồi đây. Thanks Hieu

Trùm thì không dám.
Các bạn đừng mơ tưởng nhiều vào matrix nhé.
Cứ chắc 2% mà táng.
Mình cũng có bài nói về điều này và cách chơi sao cho hiệu quả.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week