lần đầu dùng pp, còn gì nhọ bằng

sopu89

Junior
Reactions
153
MR
0.001

Treo thằng workptp nửa tháng hôm nay cash về vừa nhận được thì thế này đây các bác ak. Nhọ vãi, chắc cạch mặt pp ra.

:binhsua172: quá nhọ cho đội sóc lọ. làm cái j mà nhận payment đầu tiên đã limit ?

Nhiều khi limit nhẹ nhẹ gỡ ra được lại xài ngon ấy chứ ...
Dạo này pp VN new đụng là limit, acc tớ mới mua cái domain mà limit 2 lần :(

Đối với site uy tín thì không sao.Nhưng thường nên nhận payment ban đầu nhiều 1 chút thì PP đỡ nghi ngờ hơn.Nhận hơn 1$ dính là chắc.

Mình có 1 acc info sạch. Đã ver. Chưa kịp làm gì nó đã limit rồi ^^

Đối với site uy tín thì không sao.Nhưng thường nên nhận payment ban đầu nhiều 1 chút thì PP đỡ nghi ngờ hơn.Nhận hơn 1$ dính là chắc.
là sao mod ! nhận hơn 1$ thì dính ! mà mod bảo nhận nhiều thì ko sao ! mod cho ví dụ nhận bao nhiêu thì chấp nhận đc ?

Cho hỏi ké 1 câu. Nếu PP bị limit nó có gửi mail về cho mình ko? Hay phải đăng nhập vào PP mới thấy đc.

Cho hỏi ké 1 câu. Nếu PP bị limit nó có gửi mail về cho mình ko? Hay phải đăng nhập vào PP mới thấy đc.

Có gửi email mà. Thôi thớt quá nhọ rồi :(

Date LimitedRequired ResponseStatusAction
Jul 2, 2013
Confirm your credit card
Waiting for your response
Resolve
Jul 2, 2013Proof of Address
Waiting for your responseResolve

Cái confim cc thì mình ko nói nhưng cái hóa đơn điện nước , ko phải tên mình mà là tên pa mình có được ko các bác.

- - - Updated - - -

nó gửi mail bác ah. chứ mình cũng ko để ý thằng pp lắm vì có dùng nó mấy đâu mà log vào

Có 1 điều cực kỳ quan trọng mà các bro ko chú ý,và cũng ít người chú ý : sau khi site thông báo đã paid tiền xong,log vào ngay lập tức để xem => limit.Ko phải mọi trường hợp đều đúng,nhưng ít nhất 70% acc mới hoặc chưa có gd nào đều như vậy.Phải chờ ít nhất 1 ngày hoặc vài ngày log vào thì ko sao.

Nói chung với bọn paypal thì không thể nói gì được - cách tốt nhất là English pro - call thẳng :)) upload kiểu này cũng được nhưng cũng chậm. Và cũng khó giải thích về nguồn nhận. Còn nhận bao nhiêu lần đầu thì Thánh biết được :))

==================

Kinh nghiệm bọn PTC hay chơi bẩn lắm - nó pay đã xong refund :)) ae không có bằng chứng :)) Limit

- - - Updated - - -

:)) đang rảnh :)) thích teamview tớ coi giúp được không :))

Chúc bạn may mắn lần sau :D Game over

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week