Other Lập hội chơi ucashbox - Site affiliate với lợi nhuận + chế độ rb hấp dẫn

Karelking

Hero
Reactions
220
MR
0.000
http://www.youtube.com/watch?v=gVrM6tp3Mxg
ucashbox
Do you want to flood your alertpay cash box every week ?

Now there is a new plan that

TURNS $9 INTO $535 OR MORE...

DIRECTLY TO YOUR ALERTPAY ACCOUNT EVERY WEEK!

This is undeniable proof that ucashbox pays :
http://www.youtube.com/watch?v=YRAaGHTV6p8

How does this work ?

Very simple, easy to understand and quick earning program

you can earn money from sponsor bonus, 2 levels deep and matrix 5x3 structure

and you will also get spillovers and spillunders from your upline

everyone wins in this plan.

Just $9 per week

you will earn $535 or more..

What do you get ?

You can advertise up to 3 banner ads for unlimited impressions every month.

and also advertise up to 5 text ads for unlimited impressions every month.

So hurry, go grab your position now.

If you are planning on gaining your own referrals, you should know that there is no limit to the number of people you can receive $1 sponsor bonus commissions from. You'll also receive $1 for everyone your referrals sponsor. You can sponsor an unlimited amount of people, and make an unlimited amount of $1 commissions 2 levels deep every 7 days!

Trong số các site buxhost, có 1 trang đã sống khá lâu và dc ptc-investigation cho vào danh sách legit, đó là infinitybux.com . Và điều ngạc nhiên là : tất cả quảng cáo đặt trên site đều là của admin, không phải của advertisers .
Vậy làm thế nào mà Charles Scoville, admin của 2 site Infinitybux và Tvptc đã làm được như thế ? 1 phần là do giá click + ref click của 2 site trên khá hợp lí.
1 Phần khác là do cách đặt quảng cáo của admin.
Đến đây, xin vào đề luôn, mình muốn nói đến Ucashbox. Site này đã được admin infinitybux đặt làm quảng cáo đứng đầu và không thay đổi kể từ khi infinitybux ra đời đến nay.
Đến đây xin trở về quá khứ 1 tí. Lúc mình chưa tham gia diễn đàn, tất cả các site mình chiến đều phải click = tay, việc này rất tốn thời gian. Và có 1 quảng cáo mình gặp rất thường xuyên khi click quảng cáo, đó chính là quảng cáo Ucashbox. Sau nhiều lần thấy quảng cáo này mình đã tìm hiểu về trang này.
Ucashbox 1 site thuộc dạng affiliate, tức là giới thiệu đa cấp.Có nghĩa là bạn sẽ kiếm dc tiền từ direct referral( ref bạn giới thiệu) và indirect referral ( ref mà ref của bạn giới thiệu ). Có đến 3 cấp referral.
Số tiền kiếm được như sau :
- Bạn kiếm được 6$ + 2$ mỗi tuần sau đó cho mỗi ref level 1 của bạn( tối đa 5 ref ).
- Bạn kiếm được 3$ + 1$ mỗi tuần sau đó cho mỗi ref level 2 của bạn( tối đa 25 ref ).
- Bạn kiếm được 8$ + 4$ mỗi tuần sau đó cho mỗi ref level 3 của bạn( tối đa 125 ref ).
Tổng cộng số ref là 155. Khi bạn đã max ref tại 1 level thì tất cả các ref sau đó sẽ là ref cấp tiếp theo dù là bạn hay ref của bạn giới thiệu.
Site này mình đã từng chiến thử từ khi infinitybux ra đời, nhưng đã thất bại vì ko có chiến thuật cụ thể rõ ràng + thiếu vốn. Bây h tích dc 1 ít vốn, muốn đầu tư 1 số site để kiếm lời. Site đầu tiên mình nghĩ đến chính là ucashbox vì những lí do sau :
- Mình kiếm được tiền cũng giúp người khác kiếm được tiền. Chơi Ucashbox cần sự đoàn kết, sức mạnh của tập thể sẽ giúp nhau rất nhiều.
- Gần như không scam. Nếu các bạn trong forum dám bỏ ra vài chục $ đề đầu tư các trang ptc với khả năng scam rất cao thì tại sao ko thử Ucashbox với khả năng scam gần như không có ?
- Đây là 1 hình thức kiếm tiền cực nhanh, đặc biệt với chế độ rb của mình. Hãy thử tính, khi bạn active tài khoản, bạn sẽ dc 5$ rb, như thế thì bạn chỉ tốn 5.35$ để tham gia. Bạn kiếm dc 1 ref = có 6$ ngay, có nghĩa là dc 11$, chưa tính 2$ mỗi tuần sau đó bạn nhận dc từ ref này. Vậy là bạn đã có lời ngay rồi.
Chế độ rb cho ref level 1 (5 ref) :
refback 5$ ngay lập tức khi bạn active tài khoản ( active tốn 10.35$). Như vậy là bạn chỉ tốn 5.35$ để tham gia ( lưu ý là bạn phải active tài khoản rồi mình mới send chứ ko send trước để bạn active .)
Trả 1$ cho mỗi ref level 1 (level 2 của mình) bạn kiếm dc
Trả 4$ cho mỗi ref level 2 (level 3 của mình) bạn kiếm dc
Với chế độ ref back như trên, mình gần như hỗ trợ 50% số vốn để bạn chơi site này. Vì thế lợi nhuận của mình lúc đầu sẽ là ít nhất.
Đây là ví dụ về lợi nhuận :
- Khi bạn active account, bạn sẽ nhận được 5$ refback từ mình --> bạn chỉ tốn 5.35$ đề tham gia. ( Thời gian active là 15 ngày)
- Khi bạn kiếm được ref:
+ Nếu bạn kiếm được 1 ref :
* Bạn có ngay 6$ commission.
* nhận được 1$ từ mình.
* Có 2$ sau tuần thứ nhất.
* Có 2$ sau tuần thứ hai.
tổng cộng tiền kiếm dc khi bạn kiếm dc 1 ref = 11$. Như vậy lợi nhuận bạn kiếm dc là 11 - 5.35$ = 5.65$
+ Nếu bạn có được 2 ref :
* Bạn có ngay 12$ commission.
* nhận được 2$ từ mình.
* Có 4$ sau tuần thứ nhất.
* Có 4$ sau tuần thứ hai.
tổng cộng tiền kiếm dc khi bạn kiếm dc 2 ref = 22$. Như vậy lợi nhuận bạn kiếm dc là 22 - 5.35$ = 16.65$
+ Nếu bạn có được 3 ref :
* Bạn có ngay 18$ commission.
* nhận được 3$ từ mình.
* Có 6$ sau tuần thứ nhất.
* Có 6$ sau tuần thứ hai.
tổng cộng tiền kiếm dc khi bạn kiếm dc 3 ref = 33$. Như vậy lợi nhuận bạn kiếm dc là 33 - 5.35$ = 27.65$
Đó là chưa tính tiền kiếm được khi ref của bạn kiếm được ref. Như vậy, lợi nhuận khi tham gia sẽ rất cao.
Mình sẽ thông báo bắt đầu chiến site khi đã có đủ 5 ref level 1. Nếu bạn quyết định chơi thì hãy đăng kí theo mẫu sau nhé.
Lưu ý
- Site chỉ chiến = AP và số tiền cần là 10.35$ ko dc thiếu đấy nhé :D.
- Bạn cần phải liên lạc với mình trước khi active tài khoản. Nếu không thì có vấn đề gì xảy ra mình không chịu trách nhiệm.
Yahoo ID (bắt buộc vì mình cần liên lạc) :
ID ucashbox muốn đăng kí :
Thực hiện chế độ rb cho ref : Có hoặc không ?
( chế độ rb cho ref xem ở dưới )
số tiền trả refback cho mỗi ref :
Chế độ rb cho ref (dành cho các bạn level 1 của mình )
Mình sẽ kiếm ref cho các bạn với điều kiện là bạn phải trả tiền cho ref đó khi active tài khoản. Với mỗi ref khi active bạn sẽ dc 6$. Vì vậy bạn muốn refback bao nhiêu tùy bạn.
Lưu ý là mình sẽ ưu tiên cho các bạn trả rb cao trước.
Mức refback đề nghị là 2-5$, còn tùy vào khả năng kiếm ref của bạn.
Nếu bạn không thực hiện chế độ này thì bạn sẽ phải tự tìm ref cho mình.
Dù có hay không thực hiện chế độ rb bạn vẫn được trả tiền ref từ mình khi kiếm được ref. ( Ref phải active account)

Yahoo liên lạc của mình : CWF_LVP

Last edited by a moderator:

rakkerus

Senior
Reactions
87
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Mới đọc qua loa, site đó reg nick rồi mình chỉ cần kiếm ref và ngồi chơi à?
Có thể sẽ tham gia 1 chân ủng hộ bạn, tạm thời theo dõi tiếp các bài viết để có cái nhìn sâu sắc hơn đã

Mới đọc qua loa, site đó reg nick rồi mình chỉ cần kiếm ref và ngồi chơi à?
Có thể sẽ tham gia 1 chân ủng hộ bạn, tạm thời theo dõi tiếp các bài viết để có cái nhìn sâu sắc hơn đã

với điều kiện là phải bỏ $ để tham gia + kiếm ref nữa. Riêng việc kiếm ref mình sẽ lo nếu bạn tham gia chế độ trả rb.
Bạn để lại YH nhé :D

èo thế thì fai bỏ vốn + công sức rất nhiều. vậy thoy đi chơi hyip cho rồi (50/50),( khỏi pm mình hết tiền AP rồi)

như mình đã nói, phí tham gia chỉ có 5.35$ + phần kiếm ref mình sẽ lo với điều kiện bạn trả refback. Vậy thì bạn hầu như ko bỏ tí công sức nào. Chơi hyip thì lãi chỉ có 5-10% 1 ngày mà khả năng mất trắng thì vô cùng cao. Hơn nữa, bạn chơi cái này vừa tạo lợi nhuận cho mình lẫn người khác. Mình nghĩ 5.35$ ko phải là 1 số tiền quá nhiều để thử.

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

...................

Yahoo ID : nguyentanloc1994
ID ucashbox : tanloc94
Thực hiện chế độ rb cho ref : Có

thanks bạn.
Ai có ý định chiến thì để lại yahoo nhé :D.

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

vừa update thêm thông tin. Mọi người đọc lại nhé :D.

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Với dạng site như thế này thì newbie không thể tham gia còn những người có tiền thì rất ngại! Cậu nên tìm thêm nguồn liên kết với dạng site cần nhiều người như thế này. Mình không có vốn ở AL nên không thể tham gia. Chúc cậu thành công nhé!

Với dạng site như thế này thì newbie không thể tham gia còn những người có tiền thì rất ngại! Cậu nên tìm thêm nguồn liên kết với dạng site cần nhiều người như thế này. Mình không có vốn ở AL nên không thể tham gia. Chúc cậu thành công nhé!

thanks bạn. Mình cũng thấy khó hiểu : tại sao nhiều bạn có vốn sẵn sàng bỏ ra vài chục $ để đầu tư ptc với tỉ lệ scam rất cao + lợi nhuận khá thấp. Trong khi đó việc tham gia site này cần ít vốn, lợi nhuận lại cao + ko scam.
Chẳng lẽ mọi người chỉ thích chọn việc dễ để làm ?
Nếu bạn cần AP thì có thể ex với các bác uy tín trong forum, mình nghĩ sẽ không khó lắm.
Đã có 4 bạn đồng ý.
Theo dự kiến thứ 7 sẽ bắt đầu chiến.

samurai2536

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Bạn nói hỗ trợ 50% nhưng thật ra số 5$ ấy khi 1 ref sign up cho bạn bạn cũng đc 6$ rồi. Bạn trả 5$ vẫn còn lời 1$ chưa kể hàng tuần bạn còn nhận đc 2$ từ ref ấy nữa . Kể ra thì bạn còn lời nhiều chứ nói hỗ trợ 50% là sao ?

Bạn nói hỗ trợ 50% nhưng thật ra số 5$ ấy khi 1 ref sign up cho bạn bạn cũng đc 6$ rồi. Bạn trả 5$ vẫn còn lời 1$ chưa kể hàng tuần bạn còn nhận đc 2$ từ ref ấy nữa . Kể ra thì bạn còn lời nhiều chứ nói hỗ trợ 50% là sao ?

Để mình phân tích cách nghĩ của bạn
Khi mình kiếm được 1 ref :
- Mình dc 6$, trả rb 5$ còn 1$.
- Được 2$ mỗi tuần, sau 2 tuần = 4$.
--> mình được 5$ 1 ref sau 2 tuần. Như vậy mình kiếm dc 2 ref = 10$. Như vậy vẫn còn lỗ 0.35$ (tiền active = 10.35$)
Phải đến ref thứ 3 mình mới dc lãi 4.65$.
So với số lãi 5.65$ của ref level 1 của mình khi có 1 ref thì cái nào cao hơn?
Với chế độ refback này mình đã nhận hết mọi thiệt thòi rồi, ko có lãi bao nhiêu đâu.

Hài . Cách nghĩ của bạn là làm sao cho mình lời ko còn lỗ nữa . Bạn đầu tư vào 10$ vào kiếm đc 2 ref còn lỗ . Vậy những người đầu tư làm ref cho bạn nếu ko có ref thì chắc chỉ nhai cám =)) .

Hài . Cách nghĩ của bạn là làm sao cho mình lời ko còn lỗ nữa . Bạn đầu tư vào 10$ vào kiếm đc 2 ref còn lỗ . Vậy những người đầu tư làm ref cho bạn nếu ko có ref thì chắc chỉ nhai cám =)) .

bạn đã đọc kĩ về bài viết của mình ở post 1 chưa ? Mình đã áp dụng chế độ bonus đậm để ref của mình dc lãi chỉ với 1 ref.
Đây là ví dụ về lợi nhuận :
- Khi bạn active account, bạn sẽ nhận được 5$ refback từ mình --> bạn chỉ tốn 5.35$ đề tham gia. ( Thời gian active là 15 ngày)
- Khi bạn kiếm được ref:
+ Nếu bạn kiếm được 1 ref :
* Bạn có ngay 6$ commission.
* nhận được 1$ từ mình.
* Có 2$ sau tuần thứ nhất.
* Có 2$ sau tuần thứ hai.
tổng cộng tiền kiếm dc khi bạn kiếm dc 1 ref = 11$. Như vậy lợi nhuận bạn kiếm dc là 11 - 5.35$ = 5.65$
+ Nếu bạn có được 2 ref :
* Bạn có ngay 12$ commission.
* nhận được 2$ từ mình.
* Có 4$ sau tuần thứ nhất.
* Có 4$ sau tuần thứ hai.
tổng cộng tiền kiếm dc khi bạn kiếm dc 2 ref = 22$. Như vậy lợi nhuận bạn kiếm dc là 22 - 5.35$ = 16.65$
+ Nếu bạn có được 3 ref :
* Bạn có ngay 18$ commission.
* nhận được 3$ từ mình.
* Có 6$ sau tuần thứ nhất.
* Có 6$ sau tuần thứ hai.
tổng cộng tiền kiếm dc khi bạn kiếm dc 3 ref = 33$. Như vậy lợi nhuận bạn kiếm dc là 33 - 5.35$ = 27.65$
Đó là chưa tính tiền kiếm được khi ref của bạn kiếm được ref. Như vậy, lợi nhuận khi tham gia sẽ rất cao.

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

Với cách bonus của mình thì
- Mình tham gia site phí 10.35$, ref thì 5.35$
- Mình kiếm dc 1 ref = 5$, ref của mình kiếm dc 1 ref = 12$ ( chưa trừ tiền tham gia)
Như vậy thì việc mình lời ít là đương nhiên. Phiền bạn đọc và hiểu rõ vấn đề trước khi đưa ra ý kiến nhé.

KevinTran

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
xin thưa quý ngài nếu ngài đã chơi và cho rằng cách tính của ngài là chính xác làm ơn post proof cho cái câu "nghiên cứu đã lâu" cái đã .

xin thưa quý ngài nếu ngài đã chơi và cho rằng cách tính của ngài là chính xác làm ơn post proof cho cái câu "nghiên cứu đã lâu" cái đã .

Quả thật thì proof mình chưa có.
Như mình đã nói, mình sẽ bắt đầu chiến vào thứ 7. Lúc đó mới bắt đầu chiến + có proof.
Ucashbox là site được admin infinitybux đặt làm ads chính kể từ khi infinitybux ra đời, và hiện bây giờ vẫn còn.
Admin infinitybux (Charles Scoville) cũng đã lập hẳn 1 website riêng (TOPUCASHBOXTEAM.COM) để đặt làm ads chính với mục đích kiếm ref cho site này.
Domain Name: TOPUCASHBOXTEAM.COM

Registrant Name: Charles Scoville
Registrant Email:

Administrative Contact Email:
Administrative Contact Telephone: 8016497669

Registrar Name: .WS Registry
Registrar Email:
Registrar Telephone: ---
Registrar Whois: whois.website.ws

Domain Created: 2010-12-28
Domain Last Updated: 2011-03-31
Domain Currently Expires: 2011-04-30

Current Nameservers:

ns1.gdidns.com .......... 64.70.19.78
ns2.gdidns.com .......... 64.70.19.88

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

up phát rồi ngủ :D

---------- Post added at 04:25 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

up 1 phát.

vinhgv

Newbie
Reactions
290
MR
0.000
Lời thì ai chả ham,nhưng bỏ ra 10$ như vậy liệu có rút về dc kh,hay lại nảy sinh thêm điều kiện khác.Đành ngồi đợi proof cái đã

Lời thì ai chả ham,nhưng bỏ ra 10$ như vậy liệu có rút về dc kh,hay lại nảy sinh thêm điều kiện khác.Đành ngồi đợi proof cái đã

Với cách nhìn của người chưa thử thì mình đồng ý với bạn. Chờ proof là cách tốt nhất.
Dự kiến tối thứ 6 hoặc thứ 7 sẽ bắt đầu chiến site này :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week