Lập Hội MMO tại Đắk Lắk ( BMT )

bmtbluesky

Senior
Reactions
134
MR
0.023
Facebook
Follow me on Facebook
Em xin giới thiệu luôn , E tên Quốc sn 94 ở bmt . Nay mạo muội xin thành lập 1 hội mmo tại bmt , mục đích của hội là chia sẽ những kinh nghiệm , cách kiếm tiền online , giúp đỡ anh em phố núi có cơ hội ngồi máy kiếm tiền mà dân phố núi mình có vẽ cho là " phiêu " không tin . E là sv năm đầu , phụ hồ cả tháng nay mới mua đc máy tham gia lại mmo . Ai tham gia thì vui lòng để lại
+ Tên , Tuổi
+ Địa chỉ :
+ Phone :
+ Email :
Cuối cùng là hãy cho các phụ huynh chúng ta biết rằng ngồi máy không chỉ để chơi game mà là hái ra tiền :D ( Thế hệ 9x cần chứng minh điều này thôi nha )
+ Chú ý : Anh Em chú ý hội mình sẽ off lần thứ nhất vào ngày 19/10 vào ngày thứ 7 Tuần Này vào lúc 8h30 sáng có mặt tại Quán Cafe Forget Me Not Bên hông bảo tàng BMT , gần trường hồng đức nha chắc ai cũng biết LH : 01244304547 or 01882479664 Thanks
+ Danh sách hội MMO - Đắk Lắk : Vì các mem chỉ comment nên không có info cụ thể nên sẽ lấy nickname 4r yêu cầu để lại info như trên .
1.@hotonhuy
2.@choisunam
3.@virusvi
4.@kennytran
5.@vansonqt
6.@mduc88
7.@nhoklj
8.@nhoxxom
9.@sikyura

P/S : Không phân biệt tuổi tác , địa vị nha vào là coi như anh em

Last edited:
like cho tinh thần phụ hồ :))
+ Tên , Tuổi : ..., 20t
+ Địa chỉ : hòa phú
+ Phone : 0988775293
+ Email : [email protected]
thớt có j ngon ngon thì cho làm với, sống ở cái rum này gần 2 năm rùi mà chỉ toàn chơi, thu nhập mỗi tháng chỉ vài $ nhục mặt vl :3

like cho tinh thần phụ hồ :))
+ Tên , Tuổi : ..., 20t
+ Địa chỉ : hòa phú
+ Phone : 0988775293
+ Email : [email protected]
thớt có j ngon ngon thì cho làm với, sống ở cái rum này gần 2 năm rùi mà chỉ toàn chơi, thu nhập mỗi tháng chỉ vài $ nhục mặt vl :3
:D ở hòa phú lận àh , để mấy pro vào đã cỡ 5-10ng off 1 lần thảo luận xem sao

:)) chú làm sao mà thớt cứ lên nóc nhà thì mới có ng biết :3

Chết mọa, chỉ 9x thôi hã. Thế mình 1987 thì tạch rùi. Huhuhu.

Mình cũng ở BMT. Dưới Đạt Lý chút.

Solo mỗi offer, tháng nào cũng đều như vắt chanh 400 - 500. Đang muốn kiếm sư phụ để học hỏi lên được 900 - 1k $ đây.

Chứ cứ đà này thì ko có tiền cưới vợ rồi, thèm lắm rồi :D

Solo mỗi offer, tháng nào cũng đều như vắt chanh 400 - 500. Đang muốn kiếm sư phụ để học hỏi lên được 900 - 1k $ đây.

Có 1 sư phụ rồi nè :D

Tới chùa Nam Thiên chưa ?

Đạt Lý thì gần nhà mình . Nhận mình làm đệ tử được không ?

A choisunam 400-500$ tháng cao thủ v. , Ước mơ của nhiều người đấy ạ .
Cao thủ gì cậu. người ta làm tháng 1k rồi 2k rồi 5k. Nhìn mà thèm.

Đây, Mình show luôn cái Proof của tháng 9, mình solo nửa tháng (ngày 1 tới 16) xong tới đó thấy số đẹp quá nên ngừng lun.Vì mục tiêu mỗi tháng chỉ 400 tới 500 là OK.hehe.

ôi ghê quá mình chỉ ở đak lak mà ko ở BMT, mình ở cây số 40, quốc lộ 26 đường đi Nha Trang :p Có gì xin được mọi người chỉ giáo để học hỏi thêm....

Cao thủ gì cậu. người ta làm tháng 1k rồi 2k rồi 5k. Nhìn mà thèm.

Đây, Mình show luôn cái Proof của tháng 9, mình solo nửa tháng (ngày 1 tới 16) xong tới đó thấy số đẹp quá nên ngừng lun.Vì mục tiêu mỗi tháng chỉ 400 tới 500 là OK.hehe.
A có nhận đệ tử không v. anh là admin chơi solo àh

k biết e có thể kêu bằng hai tiếng "SƯ PHỤ" được không

A có nhận đệ tử không v. anh là admin chơi solo àh
Uh. Mình chỉ solo thôi à. Trước có nhận 1 mem offline chỉ cho cu cậu cày cuốc. 2 anh em cày cuốc cả tháng được gần 1k, cu cậu mới học việc nhưng vì siêng năng nên cũng làm được 200$. Đã nhận về acc PP rồi, đang chuẩn bị withdraw về bank thì PP bị hack, mất sạch, call qua PP lấy được acc nhưng tiền thì đã đi theo con cờ hó.

Thế là mình chỉ paid được cho cu cậu 50% số tiền cu cậu làm được, vì lỗi để mất acc PP là từ phía mình nên phải chịu. Kể từ đó mình chỉ solo, làm được bao nhiêu hưởng bấy nhiêu, vì những thăng trầm của "nghề nghiệp", đôi lúc cũng bạc bẽo lắm.

Cu cậu thì cũng vui vẻ nhận 50% tiền, nhưng mình thật sự là cũng cảm thấy áy náy, chảng thà như NET nó scam thì mình có thể bình thường nhưng đằng này đã nhận tiền về rồi lại để bị mất. Rồi mình quyết định solo, ăn được ít nhưng mà nó chắc, chẳng phải liên lụy gì ai nữa.Haizzz....

Uh. Mình chỉ solo thôi à. Trước có nhận 1 mem offline chỉ cho cu cậu cày cuốc. 2 anh em cày cuốc cả tháng được gần 1k, cu cậu mới học việc nhưng vì siêng năng nên cũng làm được 200$. Đã nhận về acc PP rồi, đang chuẩn bị withdraw về bank thì PP bị hack, mất sạch, call qua PP lấy được acc nhưng tiền thì đã đi theo con cờ hó.

Thế là mình chỉ paid được cho cu cậu 50% số tiền cu cậu làm được, vì lỗi để mất acc PP là từ phía mình nên phải chịu. Kể từ đó mình chỉ solo, làm được bao nhiêu hưởng bấy nhiêu, vì những thăng trầm của "nghề nghiệp", đôi lúc cũng bạc bẽo lắm.

Cu cậu thì cũng vui vẻ nhận 50% tiền, nhưng mình thật sự là cũng cảm thấy áy náy, chảng thà như NET nó scam thì mình có thể bình thường nhưng đằng này đã nhận tiền về rồi lại để bị mất. Rồi mình quyết định solo, ăn được ít nhưng mà nó chắc, chẳng phải liên lụy gì ai nữa.Haizzz....
cho e yahoo đi anh

cái đó là rũi ro mà cũng bực lắm :D Scam thì đỡ tức chứ bị ăn trộm hay hack bực mình lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week