• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Laptop HP , 17 inch , GIÁ HẤP DẪN : 2800k cho anh em mmo

Status
Not open for further replies.

o0ohpvo0o

Senior
Reactions
294
MR
1.366
Em đang là sinh viên mới ra trường đang cần mua 1 con máy tính mới nhỏ gọn tiện cho công việc nên cần thanh lý em laptop Hp này
_Máy còn đủ phụ kiện : cặp , sạc , pin . Pin máy lúc nhận lúc không , nên mình chỉ dùng sạc
_ Máy dùng gõ captcha ,offer ,....... thoải mái :D , PTU mình chưa chơi nên ko biết

Giá cho em laptop này là : 2TR8
Liên lạc : 0939379395 , em trọ khu Nhân Mỹ , Mỹ Đình , gần sân vận động quốc gia, qua xem máy trực tiếp sẽ fix giá cho anh em có thiện chí

Last edited:
1 củ 8 đk pm mình qua lấy
pm mình thêm thông tin con này đi cậu
ở ĐN chăc cũng hốt
giá đc đấu hiện tại là 2 triệu
2tr thôi
amd thì chạy bốc, cơ mà nóng máy lắm,,up cho mau ra đi nè

Con này em đâm hơn 2k $$ bên PPD rùi đó :v , mấy nữa về quê đi làm 1 thời gian ở với gia đình ko còn thức đêm mà MMO đc nữa , mà còn phải đi học lấy mấy cái bằng tin học , tiếng anh để xin việc , nên đang cần kiếm con nào nhỏ gọn thui , bác nào xúc thì em fix nhiệt tình , trà nước cho vì cùng làm mmo , hehe . Con này thay chip dc đó , em thay chip rồi mà , nói ra cho các bác biết rõ tình hình , chip gốc của nó là duo-core

cùng là dân mmo với nhau nên sẽ đc thớt fix giá nhiệt tình kìa, ae nào ủng hộ để thớt chia tay em nó 1 cách nhẹ nhàng

Con này em đâm hơn 2k $$ bên PPD rùi đó :v , mấy nữa về quê đi làm 1 thời gian ở với gia đình ko còn thức đêm mà MMO đc nữa , mà còn phải đi học lấy mấy cái bằng tin học , tiếng anh để xin việc , nên đang cần kiếm con nào nhỏ gọn thui , bác nào xúc thì em fix nhiệt tình , trà nước cho vì cùng làm mmo , hehe . Con này thay chip dc đó , em thay chip rồi mà , nói ra cho các bác biết rõ tình hình , chip gốc của nó là duo-core

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week