Laptop không điều khiển được a-e vào giúp với Gấppppppppppp

testVIPKB

Banned
Reactions
227
MR
0.000
Cụ thể là thế này laptop mình ko hiểu vì vấn đề gì mà không thể bấm đc ngoài desktop, mình dùng chuột dây cũng ko đc dùng chuôt trên laptop cũng ko dc, ko biết máy mình bị gì nữa, rs máy thì nó trở lại bình thường nhưng khi chuột phải ngoài desktop là nó bị như vậy nói chung cứ chuột desktop ngoài desktop là coai như mình mất cmn khiển soát chuột ngoài desktop ko bấm vào đc bất cứ thứ gì

đến cả Alt Tab mình cũng ko bấm đc

Nhưng lạ 1 điều chỉ ngoài desktop mình ko bấm đc chuột trái hay chuột phải, nhưng khi chỉ cần mở 1 ứng dụng nào lên hay web lên thì khi bấm trên trình duyệt web nó đều bình thường

k khắc phục đc thì kiếm máy khác làm cái usb boot vào backup hết dữ liệu rồi ghót lại máy

máy bac dính virut
cụ thể ra sao mới đc, vì sau khi rs máy mở lên mình ko bấm chuột phải ngoài desktop thì máy mình ko gì cả, chỉ sau khi bấm chuột phải ngoài desktop thì mới ko điều khiển đc desktop nhưng mà bấm vào web vẫn bình thường và khi mở trình duyệt web mình bấm chuột phải vào trình duyệt web vẫn bình thường có gì đâu
chỉ ngoài desktop mình ko click đc vào bất cứ thứ gì thôi

Sử dụng tiếng nóng chửi tục tặng luôn 2 poin !
XL chứ dek có xoắn :|
Ai biết thì giúp mình fix hộ cái này với cảm ơn
Còn thể loại như cái thằng Ml nào đó cậy quyền rồi banned thì đẻ còn ko có ass đâu :)

Nên loại những kẻ vô văn hóa ra khỏi xã hội này !
thật sự bác ko giúp người ta - à còn phán linh tinh quá
Ai chả bực :D:D:D

Bị từ bao giờ, nếu máy có bật system restore cho ổ C thì vào system restore chọn thời điểm gần nhất chưa dính lỗi mà restore lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week