SCAM Largeatom - largeatom.com

Status
Not open for further replies.
Reactions
213
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Giới thiệu vs anh em 1 trang hyip mới chạy được 3 ngày

Plan:

2.3-2.5% daily for 60 days, 2.6-2.8% daily for 90 days, 2.9-3.1% daily for 120 days
Min dep: 1$
Chấp nhận: LR, AP, PM
Thank toán: Manual

Đặc biệt: Khi bạn đăng ký là được thưởng 2.5$ trong tài khoản deposit loại 2.3% daily trong 60 ngày
Mình đẵ contact admin và được biết không cần đầu tư vẫn có thể nhận được tiền hàng ngày :D

Proof nhận tiền của mình:

Anh em đăng ký theo link này ủng hộ tớ nhé: http://goldhyip.net/hyip-10.html

đã ref cho bác, hôm nào bác ủng hộ em tích hợp bảo kim cho site hyip của bác nhé

ủa tích hợp kiểu gì và có mục đích gì hả cậu :D
bác cho em đặt 1 cái link của em hay banner bé xíu bằng cái móng tay lên site của bác thôi là em cảm ơn bác nhiều lắm rồi, em mới đi làm nên chưa có tiền trả cho bác được, bác cho em đặt vài hôm nếu thấy hiệu quả em hậu tạ bác đàng hoàng :)

cậu nhìn lại đi xem trong tất cả các topic thì cái nào ra đời sớm nhất và trong tất cả các bài post thì proof là của ai nhé. Đừng nói mà chưa tìm hiểu kĩ :)

cái này sao lúc trước mình logon thì thì trong tài khoản không có 6usd hay 2.5 usd trong tài khoản của mình gì hết, các bác có biết lý do không? bác chủ thớt giải thích mình với. hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week