New lbry.io- Reg nick và chờ nhận 25 lbry (~0,02 btc)

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030

Mod ngang qua close topic giùm nhé

Update: Hiện tại em nó đã phát hết coin rồi nhé. Chương trình này theo kiểu anh em tuyển nhiều ref lọt vào top 1000 thì sẽ được nhận coin. Mình thấy có bạn có 10 ref cũng nhận 25 lbry như mình (mình đc 38 ref). Nên có thể anh em nào tuyển ko đủ 10 ref thì sẽ ko nhận đc 25 lbry (lúc đó tương đương 20$). Anh em nào có >10 ref đương nhiên sẽ đc tặng 25 lbry, nhỏ hơn 10 thì hên xui thôi nhé.

Hiện tại có 1 sự kiện đang hot bên tbn
Anh em tham gia tại đây nhé. Do 1 số yêu cầu nên mình đã loại bỏ link
Ref
Ngưng share link
non-ref
Ngưng share link
Hướng dẫn
Theo chương trình khi ae tuyển ref sẽ kiếm đc 25 lbry/ref:D. Và sẽ được cho vào danh sách chờ nhận coin:oops:.
Anh em chỉ việc điền email vào khi đăng ký:rolleyes:. Rồi chờ tới ngày nó phát coin:). Mình ko chắc nó sẽ như stellar, hay sẽ là zippcoin thứ 2.
Hiện tại giá coin này khá cao. Vào khoảng ~100k satoshi/1 lbry
Ngưng share link
Em nó có sàn đàng hoàng, trang lbry.io cũng là web chính thức. Hy vọng nó ko troll ae mình
Tham khảo thêm
Ngưng share link
Hướng dẫn thao tác rút lbry
Tham khảo cách đào lbry
Coin này có thể đào đc trên ubuntu hay macOS
Tham khảo cách đào (mình ko cài ubuntu hay macOS nên ko rõ)
Ngưng share link
Phiên bản ubuntu
Ngưng share link
Phiên bản macOS
Ngưng share link
Tham khảo thêm về linux
Ngưng share link

Last edited:
reg chỉ cần nhập mail thì ko tương lai lắm, thì reg khó khó tí nó mới vui :v

reg chỉ cần nhập mail thì ko tương lai lắm, thì reg khó khó tí nó mới vui :v
Cũng đâu mất gì đâu, chỉ tốn thời gian paste cái email thôi:D
E nó mới lên sàn hôm qua 7/7 thôi bạn:oops:. Giả sử có 1 triệu người đăng ký, thì nó cũng chỉ phát có 25 triệu lbry:oops:. Hiện tại 400 triệu coin đã phát hành:oops:. Trong khi số lượng mà nó muốn hướng tới sẽ là 1 tỷ lbry:oops:
Với lại độ khó của e nó khá thấp, là cơ hội vàng cho anh em đào coin

Giá e nó đang giảm mạnh:D. Chắc phải thử cài giả lập ubuntu đào thử coi:D

con này mà đào thì vào đâu để xem coin vậy bác :v
Cũng đâu mất gì đâu, chỉ tốn thời gian paste cái email thôi:D
E nó mới lên sàn hôm qua 7/7 thôi bạn:oops:. Giả sử có 1 triệu người đăng ký, thì nó cũng chỉ phát có 25 triệu lbry:oops:. Hiện tại 400 triệu coin đã phát hành:oops:. Trong khi số lượng mà nó muốn hướng tới sẽ là 1 tỷ lbry:oops:
Với lại độ khó của e nó khá thấp, là cơ hội vàng cho anh em đào coin
View attachment 78078
Giá e nó đang giảm mạnh:D. Chắc phải thử cài giả lập ubuntu đào thử coi:D

hướng dẫn mình chơi cái này vs b ơi , mình k hiểu lắm
Dễ mà bạn. Bạn đăng ký bằng cách nhập email, rồi sau đó nó sẽ gửi mail về tài khoảng có chứa link ref của bạn. Bạn mang link đó đi tuyển thành viên như mình làm đây này, 1 ref đăng ký dưới link đc 25 lbry

tuyển thành viên như thế nào vậy bạn? mình mới vào đời lên kiến thức còn hạn hẹp mong bạn chỉ giáo

con này mà đào thì vào đâu để xem coin vậy bác :v
Hình như nó ngưng cho đào coin rồi bạn:oops:. Hồi sáng thấy tải về đc nhưng trưa nay thì ko thấy, có thể nó ngưng cho đào để tiến hành tặng coin theo lịch trình:rolleyes:. Còn bạn muốn nhận coin có thể kiếm thêm các thành viên khác đăng ký dưới link, mỗi 1 ref đc 25 coin, sẽ có mail báo về email của bạn:oops:

Theo thông tin thì ban đầu em nó sẽ phát hành 400tr lbry ra thị trường. 300tr lbry sẽ đc tặng cho mọi người (cái vụ 25 lbry này có thể nằm trong số đó). Và cuối cùng các coin còn lại sẽ đc đào trong 20 năm tiếp theo:oops:
https://lbry.io/faq/block-rewards
Tính ra nếu nó tặng hết 300tr lbry thì tặng đc cho 12tr mem, ko biết thế nào, chỉ sợ nó mau rớt giá thôi:D
Nếu xem thông tin, thì hiện tại đã đạt 400tr lbry, ứng với giai đoạn đầu đã phát hành 400 tr coin, và hiện h khối lượng tăng rất chậm. Nên hiện tại đây là giai đoạn 2, phát coin
https://explorer.lbry.io/

Last edited:
vừa ref cho bạn nhưng chiến thế nào vậy

vừa ref cho bạn nhưng chiến thế nào vậy
Nó sẽ gửi email về, bạn lấy link ref đó mà tuyển mem giống mình (hoặc tự xử), mỗi mem đăng ký kiếm đc 25 lbry:oops:. Sẽ có thông báo về mail khi có người đăng ký dưới link của bạn:oops:
2 link trên là link gì vậy mình cũng chưa hiểu
2 link trên ko liên quan đâu bạn. Mình chỉ dẫn thông tin về lịch trình hoạt động của em nó thôi:D

Hình như nó ngưng cho đào coin rồi bạn:oops:. Hồi sáng thấy tải về đc nhưng trưa nay thì ko thấy, có thể nó ngưng cho đào để tiến hành tặng coin theo lịch trình:rolleyes:. Còn bạn muốn nhận coin có thể kiếm thêm các thành viên khác đăng ký dưới link, mỗi 1 ref đc 25 coin, sẽ có mail báo về email của bạn:oops:

Theo thông tin thì ban đầu em nó sẽ phát hành 400tr lbry ra thị trường. 300tr lbry sẽ đc tặng cho mọi người (cái vụ 25 lbry này có thể nằm trong số đó). Và cuối cùng các coin còn lại sẽ đc đào trong 20 năm tiếp theo:oops:
https://lbry.io/faq/block-rewards
Tính ra nếu nó tặng hết 300tr lbry thì tặng đc cho 12tr mem, ko biết thế nào, chỉ sợ nó mau rớt giá thôi:D
Nếu xem thông tin, thì hiện tại đã đạt 400tr lbry, ứng với giai đoạn đầu đã phát hành 400 tr coin, và hiện h khối lượng tăng rất chậm. Nên hiện tại đây là giai đoạn 2, phát coin
https://explorer.lbry.io/
hi vọng ko chết yểu như railblock
làm như vậy xong rùi thì dc gì k bạn? sao lại có 2 link vậy mình có mỗi 1 link
1 link ref vs 1 link ko ref tuỳ bạn có mún ref cho ttớt ko thôi.

Mình tự vào link điên email khác của mình vào để reg cho mình được không bác ??

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back