Help Leadmaster payment, ae chú ý!

Tem

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Hiện tại tài khoản UC WEB của mình đã bị hack hoàn toàn.Mình có nghi ngờ 1 thằng trên facebook. Chưa thể tung link được vì cũng sợ nhầm

Nhưng mình đính chính một cái đó là, toàn bộ dữ liệu cho mỗi giai đoạn mình đều lưu sạch, ai có vấn đề thì contact qua skype r.roy911 với mình nhé.
Cách đây 1-2 hôm thì Quang Vũ có post stt là sẽ report acc mình cho Adv, nên tỉ lệ acc bị die là rất cao.

Ngoài ra có một thằng là *** liên quan gì là thằng Long Trần, không hề dính lứu gì, suốt ngày lập acc clone kích động, hắn và Quang Vũ là 2 người có ý đồ report acc mình, và hiện tại đã bị hack hoàn toàn từ skype, acc và mail.

Ace có gì thì liên lạc mình qua skype cụ thể nhé :)

Last edited:
Giờ mà không pay định ôm hết phải không mang ngay tội đổi cho thằng hackcer giỏi đấy
Giờ mới biết hotmail đổi đc bảo mật sdt trong 1 tuần Chú văn vở ít thôi đạo ạ Cứ ôm tiền mà trốn

Giờ mà không pay định ôm hết phải không mang ngay tội đổi cho thằng hackcer giỏi đấy
Giờ mới biết hotmail đổi đc bảo mật sdt trong 1 tuần Chú văn vở ít thôi đạo ạ Cứ ôm tiền mà trốn
Acc bị hack là có thật nhé bác

thấy bạn Đạo này rãnh nhỉ , giờ hỏi túm lại 1 câu là có tiền để trả ko ?? ko có thì chả ai care acc của cậu bị hack hay là ko đâu , có tiền thì đem ra trả , còn ko có tiền thì cho dù bị hack hay ko củng xác định là trốn , vậy cho nhanh , lắm chuyện spam đầy cái box

thấy bạn Đạo này rãnh nhỉ , giờ hỏi túm lại 1 câu là có tiền để trả ko ?? ko có thì chả ai care acc của cậu bị hack hay là ko đâu , có tiền thì đem ra trả , còn ko có tiền thì cho dù bị hack hay ko củng xác định là trốn , vậy cho nhanh , lắm chuyện spam đầy cái box
:D:D:D:D:D giờ lại bị hack nữa à
like cho mỗi bác 2 phát luôn :D :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week