Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.

paper123

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Site 1 Muabanlike.com

proof ngay 20 và 24 tháng 6

Click vô hình để đăng ký

Cách kiếm coin,auto,up thành viên vip,nhận coin thưởng hằng ngày đều có đầy đủ Tại Đây

Video Hướng dẫn Chạy Tools: Tại Đây

------------------------------------------------------

Site 2: chiaselike.net
Proof ngày 28/06/2013

thông tin: 2000 coin = 1$ =20k pay qua ngân lượng, bảo kim min 2$
thành viên vip 500 Xu/7 ngày được nhận 150 coin/1 ngày(150*7-500 lời hơn 500coin)
đăng ký tại đây

Link Tools: Tại đây

Site 2-1:tanglikevn.com ( cùng admin với chiaselike.com)
-thông tin: 2000 coin = 1$ =20k pay qua ngân lượng, bảo kim min 2$
-thành viên vip giống chiaselike.com
Đăng ký click vào hình

Like Tools : tại đây
-----------------------------------------------
site 3: cungtanglike
2k coin = 1$ = 20k baokim hoặc card điện thoại(min 5$)
vip 7 ngày giá 50 coin 1 ngày nhận 100 coin
chi mơ chức năng chuyển coin sang $ ngày 1-10 hằng tháng
click vào hinh để đăng ký

Link Tool: tại đây

Last edited by a moderator:
UP dùm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hình die hêt rồi, copy ở đâu đấy ;)

Dễ ăn tiền của mấy site VN lắm =))

xin lỗi bạn nhé mình tự viết ra chả có coppy ở đâu ra cả, nếu có coppy thì mình cũng ghi nguồn. còn có dễ ăn hay ko thì xem proof đi bạn đừng ngồi đó phán như đúng rồi ấy
không làm thì cảm ơn bạn đừng vào đả kích người khác :binhsua01:

chơi cái này bị block acc face liên tục bác có thuốc trị không :binhsua85:

xin lỗi bạn nhé mình tự viết ra chả có coppy ở đâu ra cả, nếu có coppy thì mình cũng ghi nguồn. còn có dễ ăn hay ko thì xem proof đi bạn đừng ngồi đó phán như đúng rồi ấy
không làm thì cảm ơn bạn đừng vào đả kích người khác :binhsua01:
chấp gì bạn đó. mẹ kiếp post nào nó cũng vào nói được

chơi cái này bị block acc face liên tục bác có thuốc trị không :binhsua85:
có 1 cái sim nào cùi bỏ thì tạo 1 cái face mới rùi very fone. tớ sài 1 nick face từ lúc đầu tới giò nè :binhsua90:

- - - Updated - - -

chấp gì bạn đó. mẹ kiếp post nào nó cũng vào nói được
bạn ấy ko hiểu nên phải giải thích ấy mà :binhsua79:

có 1 cái sim nào cùi bỏ thì tạo 1 cái face mới rùi very fone. tớ sài 1 nick face từ lúc đầu tới giò nè :binhsua90:

- - - Updated - - -

bác very bằng số mạng nào thế em dùng viettel mà chờ cả ngày nó không gửi

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

ông này bà tám nhất forum !!! kiếm tiền thì ko lo toàn lo đi chém gió !!! hóng hớt vk ....

Đã chơi rồi, like được khoảng 20 page, follow 20 người thì hết cái để mà like. Ngồi chờ vài ngày mới được thêm vài page. Một tháng kiếm vài chục k

Đã chơi rồi, like được khoảng 20 page, follow 20 người thì hết cái để mà like. Ngồi chờ vài ngày mới được thêm vài page. Một tháng kiếm vài chục k
bạn thử log vào lại đi 1 ngày có khá nhiều thứ để Like và Follow đấy :)) cứ treo đó nó ra liên tục ấy mà :binhsua01:

nói thì ko tin =))

Thích tự sướng hơn là nghe người khác nói thật thì tùy các thím =))

Nhưng sự thật là các site VN thì chỉ hoạt động 1 thời gian đầu rồi sau đó các thím đừng hòng kiếm đc thêm xu nào từ nó.

Nói chung là dính vô site VN thì đừng ảo tưởng làm gì cho mất công. Ko tin thì cứ thử ;)

Có thím XFUG vô thank topic nên em mới comment vì thím này là trùm "U GOOLE" rồi nên sợ lắm, đi lụm lặt rác của các anh U ghẻ về gài xxxxxx vô thì các thím mất cả chì lẫn chài nhé ;)
Cái gì dính vô thím XFUG em phải cảnh cáo thôi ;)

- - - Updated - - -

ông này bà tám nhất forum !!! kiếm tiền thì ko lo toàn lo đi chém gió !!! hóng hớt vk ....
=)) tám là việc của tám. Còn 1 ngày em kiếm ko dưới 10$ là đc chứ gì ;)
Thím cũng hóng vk ;)

- - - Updated - - -

Tình hình là chiến e nó cũng lâu nên mạng phép anh em cho miến đất làm ăn mình xin hướng dẫn ngắn gọn để anh em chiến mạnh e nó :binhsua90:

Proof nóng hổi

Click vô hình để đăng ký

Sau khi đăng ký tài khoản sẽ được tặng 50 Coin, bạn vào ngay phần Thanh Viên Vip và bấm vào up Vip,thời hạn 7 ngày hết 7 ngày thì tiếp tục bỏ 50 coin để up thành viên vip,tài khoản thường 1 ngày vào coin thưởng hằng ngày thưởng 70 coint, tài khoản vip thưởng 100 coin/1 ngày

Nhớ rằng trước khi bật auto thì trinh duyệt Firefox của các bạn nên đăng nhập đầy đủ các trang như FaceBook,Twister,Youtube và ghi nhớ mật khẩu để khi log vào trang đó thì đã có tài khoản để thực hiện lệnh
Nện tạo 1 nick FaceBook,Twister,Youtube để làm

Các bước thực hiện Tools

Tải Imacros về https://addons.mozilla.org/vi/firefox/addon/imacros-for-firefox/

Tải Tools: http://www.mediafire.com/?9gomoq8hxa92xyl

sau khì cài xong imacros chép Folder tools vào đường dẫn My Documents > Imacros > Macros

Mở Firefox lên trên góc phải trên cùng có hình

-Sau đó hiện ra hộp thoại

-Bấm vào Edit > option

-Hiện lên hộp thoại chỉnh thành Medium và Timeout limit 15s

-quay ve hộp thoại Macro chỉnh repeat macro max 1000 > Play loops

1 Like được khoản 3-10 Coin nhưng thường là 3,
cách quy đổi thành tiền 1500 Coin = 1$ = 20.000 VND thanh toán bằng card điện thoại hoạc bảo kim
hệ thống quy đổi coin thành $ chỉ mở từ ngày 1-10 đầu tháng,thời gian pay 7 ngày nhưng thường là 3-4 ngày
chúc anh em kiếm được nhiều tiền từ e nó:binhsua79:
Nhắc nhỏ anh em thường thì mở 2 tab firefox để chạy 1 cái là like facebook, 1 cái là Follow Face book, khi đã chạy hết các mục thì cứ tiếp tục treo, các mục sẽ xuất hiện liên tục nếu 1 ngày treo nhiều thời gian có thế đặt 1500-2500 coin

em nói bác này copy vì bác ấy copy nên hình ảnh từ lâu đã bị lỗi hết, chỉ có duy nhất cái banner của thím ấy là thím ấy chèn vào nên nó còn sống ;)
Nhưng cái đó ko quan trọng, nhưng em tin là cái proof kia cũng là lụm lặt (nó lỗi nên ko nhìn đc nên ko biết nói gì thêm) lúc mới ra thôi ;)

Mình ko rãnh mà ngồi đôi co với cậu, ai thắc mắc tớ teamview cho xem proof và bài của tớ viết thanks:binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week