Help Limit paypal tập 2

hardmoney

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus

Tình hình bữa trước ăn mít đành ngậm ngùi reg mới rồi, nay lại bị quả nữa, phải chăng pp nó ghét mình :confused:

xong phim , limit này ko thể kháng cáo. Chia buồn cùng bạn

Last edited:
mít này thốn lắm ! dính 1 acc chính chủ bỏ luôn rồi! 3 hoa còn dính 2 mail mới ghê chớ chia buồn vậy :(

Hi,
Khi 1 acc paypal nào đó bị limit 180 ngày, paypal sẽ lấy địa chỉ MAC của máy cho vào black list vs hight risk cao nên dù bạn có clear cookie hay reset modem thì vẫn bị bình thường :D

Đăng ký = máy khác đi, ví dụ phone hay tablet gì đó...xài cho trust cao rồi thì log ở đâu cũng được.

Hi,
Khi 1 acc paypal nào đó bị limit 180 ngày, paypal sẽ lấy địa chỉ MAC của máy cho vào black list vs hight risk cao nên dù bạn có clear cookie hay reset modem thì vẫn bị bình thường :D
sao mình reg thêm mà vẫn ko bị sao nhỉ :D

chắc tại bác nhiều tiền quá :))

Hi,
Thông tin này đúng không ạ? Địa chỉ MAC của máy hay của Modem bác? Vậy em làm cái máy ảo vẫn modem đó là OK đúng ko ạ?

trc cũng bị, đành tạo acc trên vps greece tất nhiên là info ghi đại gì đó cũng đc miễn là đúng lastname để add bank
sau một thời gian mới log bằng ip vn, hiện tại thì vẫn chưa bị gì cả :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week