Matrix Link trang place ads thay thế Zeekrewards.com (khi gặp khó khăn trong việc truy cập và place ads tại

Status
Not open for further replies.

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn, sáng nay admin đã có thông báo link place ads khi không vào được Zeekrewards.com
https://www.zeekler.com/zrmirror/
username và pass cũng như trên Zeekrewards.com :)
Cũng xin nói thêm ngoài lề chút, là các bạn an tâm tham gia Zeekrewards,mình xin khẳng định một điều không có chuyện Zeekrewards tự ý cấm member Việt Nam hay bất kỳ quốc gia nào khác,mô hình hoạt động của họ không cho phép họ làm việc đó, họ chỉ chặn các địa chỉ hoặc dải ip cụ thể của các quốc gia mà họ phát hiện hoặc nghi ngờ có gian lận (Vietnam 2 ,China 1, Banglades 1,).Mọi thông tin chính thống đều được update hàng ngày trên trang
www.zeekrewardsnews.com
hàng ngày thay vì vào đọc mấy thông tin đồn thổi ngoài lề, các bạn hãy vào trang thông tin chính thống đó để cập nhật thông tin mới nhất :)

vote cho tình thần yêu nước :binhsua07:

Bác nào chưa vào được zeek thì save link vào đi, lúc nào không vào được thì dùng. Dạo này nhiều topic kêu ca chuyện die site quá :binhsua16:

Dạo này buổi tối lag kinh khủng,ko thể post đc hết các bước,toàn đến bước cuối là xịt,giờ mình chuyển sang post sáng

...mô hình hoạt động của họ không cho phép họ làm việc đó...

Và :

họ chỉ chặn các địa chỉ hoặc dải ip cụ thể của các quốc gia mà họ phát hiện hoặc nghi ngờ có gian lận (Vietnam 2 ,China 1, Banglades 1,)

Hai cái này mâu thuẫn với nhau nè bạn.

Nếu nó phát hiện Vn1,Vn2...VnX đều có gian lận thì sao?
Túm lại là nó vẫn cứ chặn.

1 vé cho pác này có thông tin bổ ích cho anh em (^_^)

Acc mình vào zeekler đc, nhưng ko vào đc zeekrewards là sao?? báo lỗi invalid user pass

Làm soa không mất điểm khi Zeek đang nâng cấp?

Chào bạn,

Hiện nay Zeekrewards đang chỉnh sửa server, nếu ai muốn làm quảng cáo để không mất điểm thì hãy vào đây. Các bạn có thể đăng nhập bình thường để làm quảng cáo nhưng không xem được Back Ofice thôi.

Chúc vui! Nhớ thanks 1 tiếng, nhé! Ai cần cứ nhắn tin đến 0919532530, sẽ được gọi lại.

mình vẫn vào bình thường mà có bị gì đâu

Chào bạn,

Hiện nay Zeekrewards đang chỉnh sửa server, nếu ai muốn làm quảng cáo để không mất điểm thì hãy vào đây. Các bạn có thể đăng nhập bình thường để làm quảng cáo nhưng không xem được Back Ofice thôi.

Chúc vui! Nhớ thanks 1 tiếng, nhé! Ai cần cứ nhắn tin đến 0919532530, sẽ được gọi lại.
Mình biết bạn lấy sdt để làm gì rùi nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week