SCAM Llbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
Sau khi tham gia 4rum một thời gian thì mình cũng quyết định thử tuyển ref một lần, bạn nào chưa tham gia trang này ủng hộ mình với nhé, mình sẽ không scam, đảm bảo 100% !

Đây là một site cũng mới, up lên verify cho 10000 mem đầu tiên, các bạn nhanh chóng đăng kí nhé.
Đối với mem verify (sau khi đăng kí xong bạn sẽ được up lên verify) thì có 17ads/ngày, trị giá từng ads khác nhau, click hết 17ads = 0.044$
Min pay của nó là 2$, thanh toán qua AP, site này đã đăng kí bản quyền 10 năm, xem trong 4rum thì thấy admin mới quyết định chuyển qua payment instal (thanh toán ngay lập tức khi bạn đủ minpay) nhằm tạo uy tín cho site, thấy vậy nên mình thử liều tuyển ref một lần. Đây là lần đầu tiên mình tuyển ref nên mình sẽ bonus 0.05$ cho các bạn sau khi click hết ads 5 ngày (click đều nhé), và sẽ refback 100% cho các bạn khi mình có proof đầu tiên (minpay là 2$ và payment instal nên chỉ cần đủ 2$ là mình sẽ rút để lấy cái proof làm uy tín và refback cho các bạn). Thêm nữa, nếu có proof thì mỗi tuần mình sẽ refback 1 lần, và sẽ bonus thêm 0.05$ vào mỗi lần refback sau khi có proof đầu tiên.
Vì đây là lần đầu tiên mình tuyển ref nên mình sẽ refback 100% cho các bạn, nhằm tạo uy tín trước, hì. Mong các bạn ủng hộ mình với nhé !
Ai đăng kí để lại ID + PP để mình bonus và refback nhé, thanks all !
Link ref: llbux - Click. View. Earn money.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week