Lnbux.com Site bux của VN, ko phải của Nga mà admin chính là lam35k14

tanloc94

Banned
Reactions
50
MR
0.000
Đây là bằng chứng, như ban đầu admin nói là site của người Nga, có đăng ký công ty bên Nga, và người Việt đã đầu tư vào rất nhiều như ai ngờ là sự phủ phàng mà ít ai biết

Xem chi tiết:
http://who.is/whois/lnbux.com/
http://whois.domaintools.com/lnbux.com
Có lẽ site này cũng ko sống bao lao nữa, ai đầu tư xin chia buồn, admin đúng láo
Ai biết thằng admin này ở đâu đưa nó lên Công an công nghệ cao nếu nó lừa đảo. Và bằng chứng nó thành lập công ty ko biết ở đâu mà có. Ở Đà Năng mà cũng có Philippin nữa.
Đây là bằng chứng ko biết ở đâu có, chắc có lẽ nháy công ty nào cũng lên Lnbux

Tự làm Admin và tự đầu tư => Chắc là bị bệnh
Ch%E1%BB%A5p%20to%C3%A0n%20m%C3%A0n%20h%C3%ACnh%20562011%2011130%20PM.jpg

Last edited by a moderator:
Làm gì có công ty nào làm site PTC chứ, giấy với tờ j, tin vào mấy cái đó thì mất tiền là đúng thôi. Site PTC nào rồi chả scam, buồn là thằng VN đi scam anh em VN thôi !

Mình vừa post bài này trong forum thì đã bị xóa và ban acc, Admin Nga mà cũng biết tiếng việt rành vậy, thật đáng nể

Last edited by a moderator:
Admin đổi thông tin lại nữa rồi, Admin bảo là ở Nga, còn bộ phận hỗ trợ thì ở Mỹ. Đúng thật là VIP

nghỉ chơi thằng này đi là vừa ĐM nó kiếp vãi quá chắc thằng tây nào mà bị lừa quả chắc là quang tèo luôn đấy ha ha , thôi ai dùng sock rồi post 1 ở forum của nó đi , thằng này ngu nhưng mà còn tỏ ra nguy hiểm nữa chứ hic hic

Ch%E1%BB%A5p%20to%C3%A0n%20m%C3%A0n%20h%C3%ACnh%20562011%2011130%20PM.jpg

Cái này mà scam thì truy nã cứ mạnh tay vào bà con :))

oài, a/e góp tiền vô ĐÀ Nẵng du lịch nhân tiện tìm hắn tính sổ.

Bó hand.
Earn up to $0.02 (2 cents) per click.
Earn up to $0.01 (1 cents) for every ad your referrals click.
Thế này mà các cậu tin đc sao?

vừa vào làm 1 bài cảnh báo mọi người thằng này Scam thế là bị ban nick luôn , thằng này lần trước mua của bác BinBinqn 100$ PP đã ngu nhưng mà cãi cố là PP của bác BinBinqn là bẩn cuối cùng xin lỗi BinBinqn rồi , mình thấy thằng này trình độ ko bằng đứa lớp 3 , khổ cho ai đầu tư vào cái site của nó rồi nó ẵm tiền đi thôi , lên các 4rum nước ngoài mà thông báo thôi , VN có những con DOG này cũng khổ

Hơ thê mà vưa pay dc 3$ instant

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:02 AM ----------

proof anh em tham khao nhé

Hơ thê mà vưa pay dc 3$ instant

Thì đương nhiên bây giờ còn pay để cho mọi người tin tưởng mà đầu tư vào. Mình quá rành cái thằng Admin này rồi. Muốn làm Bigscam, mua domain 3 năm bắt chước mấy site uy tín,đừng có mơ. Tao mà biết chỗ ở của mày thì coi chừng đi tù mọt rong.

Thì đương nhiên bây giờ còn pay để cho mọi người tin tưởng mà đầu tư vào. Mình quá rành cái thằng Admin này rồi. Muốn làm Bigscam, mua domain 3 năm bắt chước mấy site uy tín,đừng có mơ. Tao mà biết chỗ ở của mày thì coi chừng đi tù mọt rong.
chuẩn đấy bác ah VN sao có những con DOG như thế này cơ chứ cheat chẳng sao Scam thì hội tây thì nó cho VN mình ăn cám . 1 con sâu làm giàu nồi canh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week