Tutorial Lỡ rồi =) thôi thì làm luôn GUID2IMEI Bluestacks

kidkul

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Thấy 1 số chú cứ share tool change ID Bluestacks rồi than thở này nọ như đúng r, vật vã hơn là có chú viết Key rồi đem sell.:)) khó chịu vl
Tool này là của mình viết, có share cho 1 ông anh, ko hiểu sao lão ấy để nó tràn lan thế này ~~
Qua đây muốn nhắn nhủ các đồng chí đang share tool của mình là có share thì củng đừng có tráo tên nó như thế nhé. Tool tên là BSIMEIChanger Đi kèm vs BS mod . Và nó có thể change IMEI theo ý muốn của mình chứ ko phải là random như tool của các đồng chí.
vwjjzv

https://www.mediafire.com/?tl524j19ka5hz24
update link download =) cái này chỉ là change Random, Còn theo ý muốn thì vẫn là bí mật. lần này thề =) éo share ai nữa

Last edited:
vwjjme

Bound thêm cái cho nó đẹp =)) Tool của mấy bạn đang sell có làm được thế này ko

Có bé "Con trai mmo4me toàn lừa đảo" share bên kia rồi kìa =)) qua mà hốt

Cho hỏi ngu câu : Topic này có ý nghĩa ji ntn các pác ??

update link down cho thím =) đang bức xúc, quên cmn mất
Giờ là thể hiện khả năng vì cộng đồng của thớt :p

bạn chưa b.h viết tool nên ko hiểu được cảm xúc ~~.
vậy thánh là tác giả của nó :eek: hình như mình có cái này lâu r thì phải nhưng chẳng dùng toàn dùng cái changeid nhanh + apps change apk cài sẵn :confused:

vậy thánh là tác giả của nó :eek: hình như mình có cái này lâu r thì phải nhưng chẳng dùng toàn dùng cái changeid nhanh + apps change apk cài sẵn :confused:
ừ ~~ tác giả đây. Lâu rồi mới dạo MMO ~~ thấy chúng nó sell tool mình viết bức xúc luôn

ừ ~~ tác giả đây. Lâu rồi mới dạo MMO ~~ thấy chúng nó sell tool mình viết bức xúc luôn
quá bức :mad: htrc nhờ code tool chuyển tiền phát thằng đó ngủm luôn @@~
cái tools này thỳ ko có dùng giờ đa số thấy dùng cái change nhanh id chứ imei thấy ít ng xài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week