Loại prepaid card bank us nào tốt nhất ạ ? vì em đang có 1 mớ

trustshop

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
TÌnh hình là em có bán hàng ebay nên cần bank usa và card để rút tiền
thấy các xếp trên vmk bán mắc quá nên em vô trang chủ của mấy cái prepaid card đó thấy free nên đăng ký về add bạn em mấy cái

Giờ nó về nhà bạn em cả hơn chục cái card các loại
Card em có thập cẩm hơn chục loại các xếp trên vietmarket đang sell : rushcard , accuont now , kaiku, the reach, greentdot , wired plasic , acealitecard v v cac loai

Giờ em muốn xin tư vấn bác nào đã xài rồi vào giúp em nhé
+ card nào dùng tốt cho paypal ( 1 số card ko cho nhận $ từ paypal )
+ card nào cho phép with từ paypal khác name card đc ạ ?
+ Loại card ít bị lock nhất và có thể with từ ATM việt nam ?

Em mới biết lai prepaid nên hỏi hơi nhiều , nhưng do lắm card nên em cần 1 loại tốt nhất

Mà cũng ko hiểu card này vì sao nó hay block và block có thể mở lại hay đòi $ về paypal ko ạ

Em xin cảm ơn !

Last edited by a moderator:
bạn có những thẻ nào
đa phần bây giờ ATM trong nước block hết những thẻ dạng prepaid card kiểu này rồi
mình đã bị lock 2 cái

Hiện nay dùng mấy cái này ở Việt Nam rất bất tiện vì những lý do sau:

- Từ tháng 03/2013 thì hầu hết không dùng đc ở ATM Việt Nam (ko phải card bị block, mà đơn giản là ko dùng đc ở ATM Việt Nam)
- Dùng khá nguy hiểm do tên trên thẻ là tên người nước ngoài, lọ mọ ở ATM bảo vệ bank hay công an nó tóm lại hỏi là rất lằng nhằng vì các bank VN đang cảnh giác với nạn thẻ giả. Bạn rút tiền bằng 1 thẻ nước ngoài sẽ rất rắc rối, có thể lý ngay tình gian nhưng để giải thích được cho họ hiểu nguồn gốc card, nguồn tiền,... là cả vấn đề.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom