Report Lỗi không thể nâng cấp tài khoản PayPal Việt Nam tới BUSINESS

Status
Not open for further replies.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.078
Facebook
Follow me on Facebook
DONE, CLOSE TOPIC

ĐÃ MUA ĐC CÁCH FIX LỖI, TIỆN ĐÂY MÌNH NHẬN UP PP LÊN BUSINESS 100K/LẦN GIÁ RẺ CHO AE

DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE:
DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE, DONE:

bạn nào giúp mình fix được mình tặng 1 triệu để cảm ơn

Lỗi không thể nâng cấp tài khoản PayPal Việt Nam tới BUSINESS

Mình gặp lỗi này từ ngày 01, tháng 07, năm 2015

Đã thử xóa hết cookies = CClear, rồi vào cả Setting trong trình duyệt xóa cookies, thay trình duyệt khác, rồi thử sang máy tính khác, trình duyệt khác, IP khác, tài khoản PayPal khác, cả acc limit đã qua 180 ngày, lẫn acc đang sống, và tạo cả acc PP mới nhưng vẫn dính lỗi này

Đã hỏi mấy người bạn thì họ cũng bị dính lỗi này vài ngày nay, nhưng có người mới lập PP mới up thử thì ko sao => tức là người bị, người ko

Vài tuần trước là PP US bị, giờ đã tới lượt VN bị :mad:

Mình có google tìm hiểu qua 1 chút thì thấy đây là lỗi bên server của PayPal, lỗi host, lỗi code cái gì đó

Giờ mình nghiêm túc có vài vấn đề sau, mong các bạn ko comment nhảm để mình nắm được tình hình của PayPal:

1/ Bạn có bị lỗi như trên từ 1/7/2015 trở đi ko? Mong các bạn nghiêm túc trả lời đúng sự thật nha để mình xem tỉ lệ số người bị lỗi, cảm ơn các bạn :):
=> Mình CŨNG bị lỗi như trên !
=> Mình KHÔNG bị lỗi như trên !

2/ Bạn nào biết cách vượt qua lỗi trên, nếu có thể thì chia sẻ cho mọi người cùng biết !
HOẶC ko tiện chia sẻ đại trà, thì inbox GIÁ TIỀN cho mình, ok thì ae giao thông phát, mình muốn mua cách vượt :D

3/ Mình có nghe sử dụng code để vượt, hay là bypass ... để vượt qua lỗi này
=> Bạn nào fix dc thì cứ inbox mình cái GIÁ, ok thì ae giao thông phát, mình muốn mua cách vượt :D

Last edited:
tớ nghĩ có lẽ do zipcode ngày trước mã bưu chính VN chỉ 5 số .. dạo này hình như lên 6 rồi ... bác tạo 1 acc zipcode 6 số thử có lẽ sẽ pass được

Cuối tháng 6 mình ugrade mãi bằng firefox, chrome ko được. Mình up bằng IE lại được.
Hnay thử 1 cái không truy cập được luôn.

Last edited:
Lỗi không thể nâng cấp tài khoản PayPal Việt Nam tới BUSINESS

Mình gặp lỗi này từ ngày 01, tháng 07, năm 2015

Đã thử xóa hết cookies = CClear, rồi vào cả Setting trong trình duyệt xóa cookies, thay trình duyệt khác, rồi thử sang máy tính khác, trình duyệt khác, IP khác, tài khoản PayPal khác, cả acc limit đã qua 180 ngày, lẫn acc đang sống, và tạo cả acc PP mới nhưng vẫn dính lỗi này

Đã hỏi mấy người bạn thì họ cũng bị dính lỗi này vài ngày nay, nhưng có người mới lập PP mới up thử thì ko sao => tức là người bị, người ko

Vài tuần trước là PP US bị, giờ đã tới lượt VN bị :mad:

Mình có google tìm hiểu qua 1 chút thì thấy đây là lỗi bên server của PayPal, lỗi host, lỗi code cái gì đó

Giờ mình nghiêm túc có vài vấn đề sau, mong các bạn ko comment nhảm để mình nắm được tình hình của PayPal:

1/ Bạn có bị lỗi như trên từ 1/7/2015 trở đi ko? Mong các bạn nghiêm túc trả lời đúng sự thật nha để mình xem tỉ lệ số người bị lỗi, cảm ơn các bạn :):
=> Mình CŨNG bị lỗi như trên !
=> Mình KHÔNG bị lỗi như trên !

2/ Bạn nào biết cách vượt qua lỗi trên, nếu có thể thì chia sẻ cho mọi người cùng biết !
HOẶC ko tiện chia sẻ đại trà, thì inbox GIÁ TIỀN cho mình, ok thì ae giao thông phát, mình muốn mua cách vượt :D

3/ Mình có nghe sử dụng code để vượt, hay là bypass ... để vượt qua lỗi này
=> Bạn nào fix dc thì cứ inbox mình cái GIÁ, ok thì ae giao thông phát, mình muốn mua cách vượt :D

View attachment 55376
lỗi này mình từng bị . và cách vượt như sau .

chỉ cần logout và login vào lại , rồi up đến khi nào dc thì thôi . vì đúng là paypal đang bị lỗi forwarder host .

nếu up lên bị lỗi -> logout -> login -> up k dc thì tiếp tục

nếu vượt qua dc thì cho mình xin it $ uống nước nhé

+ đã thử edit zipcode thành 6 số cũng ko đc
+ sang IE thì hiện đang lỗi IE ko đăng nhập đc PP, để thử sau vậy
+ log out vào up lại chục lần rồi vẫn ko dc

=> PP đang lỗi host
chắc kiếm cái code vượt lỗi trong mùa mưa bão này thôi, đến bao giờ PP mới fix lỗi này xong đây, mang tiếng bank online shopping lớn nhất thế giới mà như ... :(

tớ nghĩ có lẽ do zipcode ngày trước mã bưu chính VN chỉ 5 số .. dạo này hình như lên 6 rồi ... bác tạo 1 acc zipcode 6 số thử có lẽ sẽ pass được

Cuối tháng 6 mình ugrade mãi bằng firefox, chrome ko được. Mình up bằng IE lại được.
Hnay thử 1 cái không truy cập được luôn.

lỗi này mình từng bị . và cách vượt như sau .

chỉ cần logout và login vào lại , rồi up đến khi nào dc thì thôi . vì đúng là paypal đang bị lỗi forwarder host .

nếu up lên bị lỗi -> logout -> login -> up k dc thì tiếp tục

nếu vượt qua dc thì cho mình xin it $ uống nước nhé

muốn qua thì pm yahoo tui rồi " $$$ " rồi tui đưa code cho mà qua, tha hồ cash out rửa tiền UG

pm yahoo bạn rồi đấy, reply phát nhé

pm yahoo bạn rồi đấy, reply phát nhé

Để các bạn ko nghi ngờ mình chém gió để scam thì mình xin đưa bằng chứng là mình
vẫn đang sử dụng tính năng upgrade lên business vào ngày 5/7 và 6/7 đây nhé.
Còn giá thì khá cao đó, nếu thật sự quan tâm thì tiep tục pm mình ngoài yahoo.

Khong co pp person để thử, nhưng mà reg thử con pp mới thấy vẫn reg business bình thường mà.
"
Welcome, ................n

Business Name: vietnam
Account Type: Business
Status: Unverified Get verified
Sending and Withdrawal Limits: View Limits
"
Bác nào có PP peson vứt đi thì đưa mình upgrade thử xem.Chứ thấy bt mà.

nếu có nhu cầu ít mà muốn rẻ thì đưa acc mình vào upgrade dùm, phí khá thấp
up thì bao tiền / lần cậu?
acc 0$
rồi acc 200...500...1k$ cũng như nhau, tính / lần à c?

tình hình là 3 bạn vẫn up BUSINESS đc có khả năng là do NHÀ MẠNG VN nữa

3 bạn xài mạng gì vậy? (DNS là gì? mình là 8888, 8844)
mình đang xài mạng dây CMC và 3G Mobifone đều ko đc

Tớ không bị :)
Khong co pp person để thử, nhưng mà reg thử con pp mới thấy vẫn reg business bình thường mà.
"
Welcome, ................n

Business Name: vietnam
Account Type: Business
Status: Unverified Get verified
Sending and Withdrawal Limits: View Limits
"
Bác nào có PP peson vứt đi thì đưa mình upgrade thử xem.Chứ thấy bt mà.
mọi việc vẫn bình thường mà, acc nào ko đc gửi mình thử xem.

Ai resell code vượt lỗi "PP VN ko up đc lên Business" giá vài triệu pm nhé

Mình cũng bị,bạn nào làm cho mình cái rate thấp tí :)

Ai resell code vượt lỗi "PP VN ko up đc lên Business" giá vài triệu pm nhé
bạn thử liện hệ với support paypal chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week