Help Lỗi tool get info. Có ai bị giống tớ không ?

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Tình hình là mua tool get info của hoangthien_it90 lâu rồi. Bình thường dùng win8 thì ko sao, nhưng khi xuống win 7, cả 32 và 64bit đều bị lỗi không reg mail được. Ngay cả chủ tool cũng bó tay, nên post lên đây nhờ mọi người giúp đỡ. Get yahoo thì vào thẳng inbox luôn, không tự add vào roboform được.
Đây là hình lỗi

Mình cài cả laptop và máy bàn đều bị lỗi tương tự. Đã cài lại Flash và activex nhiều lần vẫn ko được.

Loại tool nay xai tôt

Tình hình là mua tool get info của hoangthien_it90 lâu rồi. Bình thường dùng win8 thì ko sao, nhưng khi xuống win 7, cả 32 và 64bit đều bị lỗi không reg mail được. Ngay cả chủ tool cũng bó tay, nên post lên đây nhờ mọi người giúp đỡ. Get yahoo thì vào thẳng inbox luôn, không tự add vào roboform được.
Đây là hình lỗi

Mình cài cả laptop và máy bàn đều bị lỗi tương tự. Đã cài lại Flash và activex nhiều lần vẫn ko được.

ủa cái tool này mình xài Free mà. phải mua ak
hhehe,,..................

Adobe flash tớ cài toàn bản mới nhất, cài đi cài lại vẫn ko đc. Ko hiểu bị sao luôn.

tớ cúng bị như cậu lâu rồi.pm hoangthien thi chi uh moi cau rui lan mat tam luon. jo dùng nó chả khác gì tool free cả. ko reg va add duoc mail

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week